Search results

  1. Tidito L

    Pima kichwa chako kama unaweza hesabu

    kwa haraka haraka uki calculate huu usajiri wa magari mpaka tunamaliza herufi zote yaani ukitoa herufi ya O na I tumebakiza magari mangapi na herufi moja ya mwanzo inachukua maagari mangapi? hiyo ni chemsha bongo husitake kuoji zaidi.
  2. Tidito L

    funza ni nini?

    Hivi jamani naomba anyeelewa hawa funza ni jamii gani,na wanazalianaje maana mie sijaelewa wanatokeaga wapi, Sio wale wanaowashambuliaga wenzetu wa KG,no wale wanaopatikana kwenye mizoga.
  3. Tidito L

    Huu utafiti ni wa ukweli.

    Katika % kubwa ya wanawake ambao hawajaolewa wanaopenda hela sana mara nyingi akishaolewa ni mwanamke wa kujua kutafuta maendeleo na kusaidia kuendesha familia pasipo hitaji tegemezi. Hii ni tofauti na wale wanaojifanya watakatifu kwamba wana huruma. Sina maana kwamba labda wanatumia illegue...
  4. Tidito L

    A- level school mwanza.

    Jamani watu wa mwanza,nataka shule yenye mchepuo wa EGM boys bording priveat nzuri,niweze kumpeleka kijana wangu. Mwenye kujua naomba anijuze niwai chukua form.
  5. Tidito L

    Nyumba ya kupangisha

    Ebana kuna ndugu yangu anatafuta nyumba ya kupanga mwanza,maeneo ya nyegezi,mkuyuni ama mjini kati. Ama vyumba 3 na sebure, ulinzi na usafiri uwe unafika. Tumia 0764600657. Ama ni PM,kwa maelezo zaidi.
  6. Tidito L

    Why inakuwa hv.

    Nimekuwa nikifatilia hv ni kwanini wanaume wanaenda kununua penzi kwa wanawake?nilowauliza 50% wanadai ni wanataka kupunguza sparm zao, wengine wanadai kupata ratha tofauti,wengine kutotaka usumbufu wa kuanza kutöngoza ihalali hela wanayo,wngn kunyimwa na wake zao majumbani. Wengn ni adicted...
  7. Tidito L

    Chonde chonde.

    Walianza maji tukakubali kwa ahadi,wakaji umeme tukazoea,ikawa mafuta ikawa ni kuamka alfajiri kuwai foleni. Chonde chonde msije mkaingia kwenye bia maana hizo ndo zinatupotezea mawazo.
  8. Tidito L

    Wanachuo wa sauti univesty.

    Hawa wanachuo wamezuiliwa kuvaa suruali kutokana na na sababu wanazozijua wao uongozi,ila majuzi nimetembelea pale yaani nguo (vimini) zinazovaliwa,mi naona bora suruali.
  9. Tidito L

    Mwanamke wa kuwa mama watoto wangu.

    Ebana wana JF,Mimi nataka msichana wa kuwa naye urafiki,na kama tuki couple tabia tuoane,maana niliye naye hayuko tihari kuolewa na sababu hasemi. Ila itakuwa bora zaidi kama unaishi mikoa ya kanda ya ziwa,itakuwa more priority. Hata kama una dada yako ni PM.nitakujibu. Siliousy issue,kama...
  10. Tidito L

    Bunduki haitoshi

    Ndugu zangu wana jf,mi kiukweli nataka nipate bunduki kubwa na ndefu, maana kwa nguvu kako fresh. Nimejaribu kutumia dawa za kimasai na nyingine lakini haibadiliki. Mwenye kujua dawa yenyewe naomba anipe maelekezo ama adress niweze fanikia.
  11. Tidito L

    Du hivi JK anasinzia kweli!

    Nimekaa nimewaza huyu rais wetu kweli anapata usingizi kweli? Maana kila kukicha matatizo hii nchi yanazidi kuongezeka. Na kanuni yake aongei chochote kwanza anasubilia muongee alafu anakuja kuwapa mabango kuwa hoo, "akutukanae akuchagulii tusi" sasa si bora ang'oke kama anaona anashindwa...
Top Bottom