Search results

  1. four eyes

    Wakulungwa hivi ni kweli huwa mnapiga bao 7+ au ni mbwembwe tu?

    Dah haya mambo nimefanya enzi hizo nikiwa chuo lakini sasa hivi mwisho vitatu kwa michepuko,mke kimoja au viwili,na kwa michepuko sikomai sana maana ukichimbua sana unatafuta michubuko na maambukizi ya virusi tu,
  2. four eyes

    Nifanyeje niache kuangalia video za ngono?

    Endelea kupiga nyeto mpaka utakapopata mwenza wa kukukata kiu ndio mbadala wa nyeto bila hivyo unatafuta kubaka au kutongoza hata usiotakiwa kuwatongoza.binafsi ni mpiga nyeto mzuri tu maana nilikuja kugundua kwamba nisipopiga nyeto nafanya vitu vya ajabu sana sababu nyege zinanituma kutongoza...
  3. four eyes

    Hivi ni kwanini vitu hivi viko kwa wanajeshi?

    Hamkosekanagi watu kama nyie humu
  4. four eyes

    Kuna ukimya na utulivu

    Sijawahi kuona wakati uliozalisha wataalam wa kuandika mafumbo kama wakati wa jpm,imebidi tu advance na IQ zetu ili kulewa mambo mengi[emoji3]
  5. four eyes

    Nimeamua kuvunja kisimbuzi cha Azam kwa maana walivyotufanyia ni zaidi ya utapeli

    Mnazingua mnaiwaza elfu 28 kweli?weka kifurushi cha elf 28 kuepuka kero.kama uwezo unaruhusu weka na dstv hapo kifurushi kikubwa maisha yanakuwa burudani,
  6. four eyes

    Madaktari waonya kuhusu matumizi ya Vipipi Mahaba

    Aisee usiombe mwanamke awe na hamu lakini kila ukipiga hatosheki,utajuta,nakwambia hivi utajuta.mimi mke wangu huwa sik mtu wa hamuhamu sana so akatumia hizo pipi za kumeza mwanzo niliona raha kapata nyege tukapiga show kali lakini hamu yake haikati mwisho nikaishiwa hamu na nguvu ya kuendelea...
  7. four eyes

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Denti huyo bwana
  8. four eyes

    Nimetapeliwa - meridian bet

    Ndio mana niliamuaga kubet na sportpesa baada ya kusumbuliwa na vikampuni uchwara kama biko na vinginevyo
  9. four eyes

    Huu mgao wa umeme unaendeleaje nchini, why serikali inaficha na kudai kuna ziada ya umeme?

    Kimara ndio usiseme siku za kazi lazima umeme ukatike,nafuu IPO weekend jmosi na jpili,nazo wakiamua wanapita nao mpaka usiku wa manane toka walipokata asubuhi au mchana
  10. four eyes

    Kama unajua matumizi ya iki kifaa PEPO utaishia kuisikia tu

    Yani wengi wetu wala hatujui ndugu mwandishi
  11. four eyes

    Kwanini uliamua kufanya mapenzi na Mke/Mume wa mtu?

    Wakuu Mimi nimeoa,sina uhakika kama nimewahi kuchapiwa au la ila ninapoona viashiria vya mtu kumzengea mke wangu roho inaniuma sana tena sana,nawashauri wale mnaodhani ni ushujaa kuchapa mke wa mtu mnachofanya ni kibaya mno na amini usiamini lazima mkeo pia atachapwa au anachapwa kama...
  12. four eyes

    Nakubaliana na huyu Bi Shost. Mabwawa tunayo, Ubaridi tunao na Hili ndo tatizo

    Acha uzembe bro,pisi kama ni Kali matatzo kama hayo unamsaidia kutafuta suruhisho anapona unaendelea kujimegea kwa raha zako.
  13. four eyes

    Wanawake naomba mnijibu hili swali

    Mi nadhani issue wala sio bikra ila ni aina ya mahusiano ambayo mwanamke alikuwa nayo na ex wake.kama alipendana na jamaa huko nyuma iwe alimbikiri au la na wakawa bado wanapendana wakikutana ni ngumu mdada kukaza na hasa kama mahusiano aliyomo kwa wakati huo yana mapungufu yanayomfanya...
  14. four eyes

    Ushauri: Kuna mwanaume nimempenda ila nina mpenzi ambae yupo nje ya nchi kikazi

    Wanaokushauri eti upige show na jamaa lakini malengo yako yabaki kwa yule wa nje eti huyu wa hapa akutoe nyege tu wanakupa ushauri huo sababu hawajui nature ya mwanamke kuhusu ngono na mapenzi.kisaikolojia mwanamke huwa anachanganya ngono na mapenzi kuwa kitu kimoja nikimaanisha mwanamke akivua...
  15. four eyes

    Kuoa ni lazima?

    Mwanzo nilikuwa mtu ambae sikuamini ktk ndoa,niliamini ktk kuwa single sababu niliamini kama ki sex napata,nikihitaji kufuliwa na huduma kama hizo naweka house girl,na mambo kama hayo,but baadae nikagundua nakuwa mpweke,anayekupa sex kuna wakati anaondoka unabaki peke yako,nikawa nikiona watu na...
  16. four eyes

    Wana JF yamenikuta ya huyu binti mwenye mtoto, tafadhali naombeni ushauri

    Yap huu ndio ushauri sahihi kabisa,nakushauri uufate ushauri huu.kuna mabinti huwa ving'ang'anizi balaa,ukijilegeza utajikuta ni mtu wa kuvurugwa nae tu na kadri unavyopoteza muda nae ndivyo unavyojichelewesha kupata mtu wa maana wa kutengeneza nae maisha,huyo Dada jamaa kama karibu ingekuwa...
  17. four eyes

    Kufuta namba ya simu ya marehemu inauma sana

    Sijawahi futa namba ya mtu yoyote aliyefariki wala ku unfriend waliofariki ktk mitandao ya kijamii,sioni sababu,wazazi wamefariki namba zipo,wajomba,babu,marafiki wote sijawahi kufuta
  18. four eyes

    Wakuu, nahisi nina pepo la ngono

    Dah kila nikitaka kukushauri kwa busara nafsi inanisuta maana kuna mambo nafanya hayatofautiani sana na yako,dah kyuma ni tamu sana na hasa ile ambayo hujaizoea na upate demu mzuri ndio kabisa,cha msingi jitahidi usiwe spidi saana kula kimtindo na kuwa makini na magonjwa.majukumu yatakapoanza...
  19. four eyes

    Madaktari wanavyowafanya wake zenu

    Nilichogundua kuna watu wa aina tofauti wamechangia mada hii,ila nimepata attention zaidi kwa watu aina mbili,kwanza kuna madaktari au wenye ndugu madaktari,hawa wameingia ktk hii mada kwa lengo moja tu la kuitetea fani ya udaktari,pili ni wale ambao hawajawahi kukutana na kadhia za madaktari...
  20. four eyes

    Mchumba amebadilika na kuwa mlokole, sasa ni tabu tupu, bora kuoa mpagani

    Hapo uliposema hujaomba unapewa,mtoto ni screamer,naughty n wild chiiii nimedinda hapa
Top Bottom