Search results

  1. Ka-nabyule

    Wana JF, hivi huyu Mzee Datsun Tido Mhando anjitambua?

    Halafu mtoa mada, Datsun ni jina la gari, huyu bwana anaitwa Dunstan!
  2. Ka-nabyule

    Gazeti la Amani na habari hizi za mzee wa upako zina ukweli

    Ni kweli. Alisimulia mwenyewe na ni siku nyingi tu. Kipindi chake kilirudiwa kurushwa na Channel 10 saa 3.30 jana ucku. Kama huelewi bora kunyamaza kuliko kkurupuka!
  3. Ka-nabyule

    Tumnunulie Magufuli Rais wetu mpendwa ndege mpya-kubwa

    Wewe unataka kuanzisha balaa jingine la makato yasiyo kwenye bajeti zetu!
  4. Ka-nabyule

    Masista (nun) wa Catholic wanavyofanya Kilimo Na Biashara ya Bangi

    Mayenga, ni makali yepi hayo wanayopynguza!?
  5. Ka-nabyule

    Tetesi: Kisandu ni kweli kajiengua Kanisa Katoliki

    Nadhani hii ya Kisandu ni mental case! Msaidieni mlio karibu naye!
  6. Ka-nabyule

    Mjue Mtoboaji macho, Salum Njwete (Scorpion) na watu wake

    Kwa vyo vyote huyu scorpion atakuwa na genge la ujambazi.
  7. Ka-nabyule

    Simba na Yanga, kwanini sio Yanga na Simba?

    Wewe mtoa mada umesoma wapi na kuishia darasa la ngapi?! Wacha kuleta ushabiki
  8. Ka-nabyule

    Dunia ilipo ni hapa

    Ipi itakayofika mwanzo?
  9. Ka-nabyule

    Star Tv imepotea hewani?

    Boss wao alikumbwa na kadhia ya kikwepa kodi
  10. Ka-nabyule

    UVCCM Taifa yataka Mwenyekiti wake Arusha avuliwe Uongozi

    Niwashauri cm na uvccm Kuwa hili la Arusha la kuwatosa watendaji wenu msilishabikie na kuwafanya mjae mapovu kuweni makini sana. Taarifa ya uvccm ni ghiliba na endapo vijana waliotoswa hawatazibwa midomo mengi yataibuliwa na kuivua nguo jumuiya na viongozi wengi wa chama tawala. Huko nyuma...
  11. Ka-nabyule

    Barua ya Vitalis Maembe kwa Rais Magufuli

    Pole sana Bro. Mimi pia yalinikuta yayo hayo nikipingana na ubadhirifu ktk H/Mashauri moja mwaka 2009. Kama ulivyosema Vitalis, jalada langu limekaa Ikulu ile tangu wakati ule hadi hivi karibuni na bado naendelea kusota. Ngoja tuone kama utasaidiwa kulindwa na kupata haki yako!? Sijui!
  12. Ka-nabyule

    Prof. Lipumba: Mbowe, Seif walikuwa wanawasiliana peke yao kuhakikisha Lowassa anakuwa mgombea UKAWA

    Hah, hah, haah! Profesa bwana! Ujio wa Lowasa ulimfanya aikimbie kambi ya UKAWA. UKAWA bado ni ile ile, na Lowasa akiwemo ndani, kilichombadilisha ni nini? Lowasa bado yupo! Basi japo angetumia busara za kawaida tu, wakati ulipoitishwa uchaguzi wa M/Kiti wa kuchukua fomu na kuomba kama...
  13. Ka-nabyule

    Hali mbaya Mwanza, maduka yafungwa kwa ukata

    Haja edit, yuko sahihi tangu mwanzo.
  14. Ka-nabyule

    Hali mbaya Mwanza, maduka yafungwa kwa ukata

    Inasikitisha kuwa wachangiaji wengi kwenye mada hii wamekurupuka bila kusoma na kuielewa vyema. Wengi wamebaki kujadili wakidhani kuwa mtoa mada kakosea kumbe wao ndio hawakusoma vyema. Mtoa mada Erithrocyte katika para 2, ameeleza bayana kuwa kodi inayotozwa ni kati ya dola 20 hadi 25 kwa sq...
  15. Ka-nabyule

    Mke wangu analia sana wakati wa tendo

    Huyo ana mapepo ya kwao kwani walifanya kumlazimisha kuolewa nawe, wakati alitakiwa awe mganga wa kienyeji. Mpeleke kwa Mch. Rwakatare akaombewe ama mrudishe kwao!
  16. Ka-nabyule

    Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 52 ya JWTZ kwa kufanya usafi

    Tangazo la JWTZ kufanya usafi tar 01 September ilikuwa mbinu ya kijanja kulishirikisha kwenye udhibiti wa ushirika wa UKUTA. Wanajeshi wote ambao wangeshiriki wangekuwa makomandoo waliofuzu hivyo wangewadhibiti vyema waandamanaji wa UKUTA. Pengine kwa vile maandamano hayo yameahirishwa...
  17. Ka-nabyule

    IGP Ernest Mangu awaaga Polisi wanaoenda kozi maalum ya kupambana na uhalifu na wahalifu

    Nanga mstaafu, povu la nn? Ulikuwepo pale? Sasa asipoivaa si ndio ataishia kubana mikono. Ukitaka kujua nidhamu ilivyo majeshini tembelea Jkt, Jwtz huko ndio utajifunza nidhamu ya kijeshi ilivyo na inavyotakiwa kuheshimiwa. Acha povu la Surf.
  18. Ka-nabyule

    Natafuta Electrical Wheelchair

    0713411525
Top Bottom