Search results

  1. H

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    Habari wakuu, mbali na kuchelewa kumaliza, zipi Ni dalili nyingine za mwanaume aliyepaka mkongo? Sijajua kama alikuwa ananikomesha au la, lisaa limoja si mchezo, unatoka magoti hayana na nguvu zimeisha. Muda ninaoupenda angalau dk30.
  2. H

    Hii maana yake nini?

    Kumpiga mwanamke wako vibao vya makalio tena vya nguvu? Kwa kweli sipendi hi tabia, na sijui anakua anamaanisha Nini, last week nimepigwa vibao vya makalio vya nguvu Hadi nikatoa machozi wakati wa kunyanduana, cha ajabu mwenzangu anazidisha. Hivi wanaume kitendo hiki maana yake ni Nini...
  3. H

    Msusi mzuri wa yeboyebo

    Hello , natumai mu wazima, please naomba yeyote anaejua msusi mzuri sana wa yeboyebo kwa Dar es salaam naomba aniconnect nae. Binafsi huwa ninasuka Jose saloon ya Mwenge, but kwa Sasa wapo likizo Hadi trh 11, lakini Mimi ninasafari kabla ya terehe hiyo, hivyo yoyote mwenye namba ya msusi wa...
  4. H

    Nimeachana naye lakini bado ananifatilia

    Wakuu majuma kadhaa nilileta nilileta uzi wa kuomba ushauri kuhusiana na mpenzi wangu ambae alikuwa ni mbinafsi, bahili na hanijali pia. Baada ya kusoma ushauri mbalimbali na kuchanganya na akili yangu, nilifuata ushauri na mimi kufikia hatua ya kuachana na huyo mpenzi mbinafsi. Ni mwezi Sasa...
  5. H

    Usichague kazi, soma hapa nikutie moyo

    Naomba niwatie moyo wote wanaotafuta kazi bila mafanikio . Wakati nimemaliza degree yangu miaka ya nyuma kidogo, nilikaa kwa muda wa miaka miwili bila kupata kazi, Kila ninapopeleka application siitwi, ila nakumbuka niliitwa katika shirika moja kubwa tu lisilo la kiserikali kwa ajili ya...
  6. H

    Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

    Najua mu wazima wa afya njema, mnaoumwa Mungu awafanyie wepesi mpone haraka. Lengo la uzi huu ni kuomba ushauri kwenu na kueleweshwa kama ni sahihi kwa mwanaume kuhitaji mpenzi wako akufanyie kila kitu, unachotaka bila ya wewe kumjali? Kumjali namaanisha hujui amekuja kwa nauli gani...
  7. H

    Msaada: Nilibakwa na majambazi nimepata ujauzito

    Jamani naomba mnisaidie, Nitumie dawa gani ili niweze kutoa ujauzito wa mwezi mmoja na wiki? Nimefikia uamuzi huo baada ya kugundua nina ujauzito na siko tayari kuzaa na mtu nisiyemjua. Iko hivi: Ni mwezi sasa umepita tulivamiwa sehemu niliyopanga, sijui kama na wenzangu iliwatokea ila wezi...
  8. H

    Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

    Baada ya Wema kuukosa Ubunge, sasa amerudi rasmi Singida kumng'a Tundu Lissu. namaanisha anagombea ubunge wa kuchaguliwa na wananchi. Tumuombee katika safari yake hii ya siasa. Kila la kheri Sepetu. ============= MSANII maarufu wa filamu nchini,Wema Sepetu, amemtangazia kiama mbunge wa...
  9. H

    Wadada what so special kwa qeen elizabeth lotion?

    jamani naomba mnishawish uzuri na faida ya hiyo lotion .chitaji kujichubua please
  10. H

    Esma Platnam na Petit Man

    Guys nilikua sijui kama Petit man kambwaga mdogo wake Vanessa mdee baada ya kuachana na kajala na kwa sasa anatoka na Dada wa chibu ESMA platnam.
  11. H

    Ayoub Daudi wa Star TV

    Nimekua mfuatiliaji mzuri wa kituo cha television cha star tv.hakika wanawasomaji wazuri wa habari na kimavazi wananivutia haswa kwa jinsi wanavyopendeza. lakini kitu kinachonishangaza na kujiuliza ni kuhusu huyu msoma habari Ayoub Daud. Tangu nimeanza kumfaham hajawahi kubadilisha suti...
  12. H

    Nimebakwa na mjomba wangu

    Naomba mnisaidie ndugu zangu,ni wiki ya tatu sasa toka nifanyiwe kitendo hiki na mjomba wangu ambaye ninaishi nae. Mke wa mjomba na watoto walisafiri kwenda likizo kijini nikabaki mimi na mjomba baada ya siku mbili mjomba alikuja chumbani kwangu usiku na kugonga. Nilifungua mlango kwa sababu...
  13. H

    Naomba mnijuze hili especial wadada na wamama

    hivi mtu mwenye mimba anaweza kukuchukia bila sababu hata kama siyo mme wake? dada yangu ninaependana naye ana mimba nahisi ni ya miez kama miwili b'se tumbo halijaanza kuonekana,ameanza kunifanyia vituko,hataki nipike, jana nautu uzima wangu amenipiga sana baada ya kumjibu kitu...
  14. H

    Naomba mnijuze kuhusu hili

    Hivi kuna course ya enginearing ya petroleum? na kama ipo ni chuo gani kinatoa kozi hiyo?naomba mnijuze tafadhali.
  15. H

    interview ya utangazaji wa habari Startv

    habari za asubuhi,wale waliofanya interview ya utangazaji wa habari startv,kuna mtu ambae amepigiwa simu kuitwa?
  16. H

    Wana JF Mwanza

    kama kuna mjasiriamali anauza mafuta ya ubuyu original (yasiyochakachuliwa), anayeishi Mwanza tuwasiliane please.
  17. H

    Sura halisi ya Soudy Brown wa Clouds FM

    Mwenye picha ya Sudi Brown please aiweke hapa,nahitaji kumfahamu.
  18. H

    Wema na Izo business mapenzi hadharani.

    source,clouds.fm,instagram
  19. H

    wanaume!!nimewanyooshea mikono

    Ilikua ni jana mida ya saa3 na dk hv, nikiwa kituoni nimechoka balaa. Nilikuwa nasubiri magari yanayoelekea kwetu. Nilikuwa nimechoka kiukweli, coz usafiri ulikuwa shida sana. Pembeni yangu kulikuwa na mkaka aliyeoneakana ni mstaarabu, na kimuonekano alionekana mtanashati, alinisogelea na...
  20. H

    ushauri kutoka kwa wanaume.

    Habari wadau, Kama title inavyojieleza nahitaji mnieleweshe, hivi inawezekana mwanaume let's say kazoea kwenda ofisi flan na inawasichana zaidi ya 7, akamtokea mmoja then baada ya kugundua anachunwa, akamtokea mwingine, na kumwambia kuwa eti alimpenda kabla ya yule wa kwanza, na kabla ya...
Top Bottom