Search results

  1. msnajo

    The New York Times lasambaza uongo Uchaguzi Mkuu wa Tanzania, ladai haukuwa huru na wa haki. Je, ni kweli tunyamaze, au uongo tukanushe?

    Hao unaowaona waongo ndo ma-genius wa kuandika habari duniani mkuu! Wewe habari zako hufiki hata robo ya Kabendera, ndo maana uliona vema kumchongea. Habari za hao New York Times zinasomwa dunia nzima. Wewe zinasomwa Jf, tena watu hata hawamalizi kusoma maana hazina mashiko, umekuwa bias na...
  2. msnajo

    Hii itakuwa awamu ngumu ya kidiplomasia

    Marafiki zetu wakubwa ni Rwanda na Burundi mkuu! So tuchape kazi
  3. msnajo

    Uchaguzi 2020 NEC yakiri haijapokea majina ya CHADEMA Viti Maalum. Hongera CHADEMA kwa msimamo

    Hujui madhara yake wewe dogo! Pale bungeni kuna kamati tatu zilikuwepo na zilikua na msaada kutoka kwa mabeberu takriban Trillion 2 kwa mwaka! Kamati zile zilitokana na uwepo wa upinzani, leo zimefutika na kwa maana hiyo Trillion 2 imeyeyuka! Usifurahie kila kitu, vingine jaribu ku-digest tu...
  4. msnajo

    Serikali iwe makini, isikurupuke kurudisha mtandao wa intaneti

    Atajulia wapi sasa?? Hao tulivyoathirika....!!!
  5. msnajo

    Uchaguzi 2020 Askofu Bagonza: Ujumbe kwa vyombo vya Ulinzi

    Mkuu utakua una tatizo! Mbona umejibu bila kusoma kilichoandikwa, au mbona umejibu tofauti na mada????!
  6. msnajo

    Uchaguzi 2020 CCM na kampeni chafu dhidi ya Mbowe jimboni Hai

    Changia mada acha mahaba, hizo ni tabia za kimalaya!! We ndo mzima wakati huelewi hata unachoandika??
  7. msnajo

    Uchaguzi 2020 CCM na kampeni chafu dhidi ya Mbowe jimboni Hai

    Mkuu ungetakiwa uandike kuhusu mada iliyopo hewani..! Sasa hicho ulichoandika umechangia nini kwenye mada??! Acha mahaba
  8. msnajo

    Uchaguzi 2020 CCM na kampeni chafu dhidi ya Mbowe jimboni Hai

    Ni watanzania wachache sana wanaomwelewa John! Ni mwongo, hakuna dunia hii aisee! Kinachonishangaza mimi, kwa nini watz wanadanganyika namna hii? Mbona ccm wanatuchukulia kuwa ni wajinga kiasi hicho??
  9. msnajo

    Nampenda lakini hana shape wala kalio, nifanyaje?

    Huyo jamaa ni kinda, wala haelewi anachotaka kabisa. Soma majibu yake vizuri mkuu
  10. msnajo

    Nampenda lakini hana shape wala kalio, nifanyaje?

    Hahahahaaa! Mkuu asante sana
  11. msnajo

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Mungu akusamehe sana na ikiwezekana akurehemu! wenzio wanatafuta ndoa hadi kwa waganga wa kienyeji, ila hamna kitu. Kwangu mimi wewe ndo una matatizo wala sio yeye! Kama uliuona hana harufu nzuri, ulikubali akuoe ili nini, kwa nini umpotezee muda na gharama za kukuandaa kuwa mke, leo baada ya...
  12. msnajo

    Oktoba 28 ni mashindano kati ya Ukweli na Ubatili. Wanaojielewa, kujitambua na kutaka maendeleo ya kweli, watachagua ukweli. Wewe upo kundi gani?

    Mkuu Paskal salaam sana !!! Andiko lako umeahidi kuwa unaongea reality! Ila hadi mwisho nimeona unafiki na uzandiki (hypocrisy ). Mkuu uwe na aibu, na unapoandika jaribu kuwafikiria 60 millions ya watanzania! Usiandike kama unaandikia ukoo wako! Kwa Mtu mwelewa, Paskal hakuna unachokitafuta...
  13. msnajo

    Uchaguzi 2020 Gwajima, dharau hizi hutafika popote

    Uzuri ni kwamba Kawe hamna Waikiki wa Gwajiboy! Waumini wake wanatoka nje ya Kawe!! Watu wa Kawe sio mafala Kama anavyofikiri
  14. msnajo

    Jinsi mikao ya mtu inavyosaidia kujua tabia yake

    Hahahaaa!! Mkuu umewaza nini aiseee?! Watu mna mambo sana aisee
  15. msnajo

    CCM mumeona nchi jirani wasemavyo kuhusu Rais Magufuli?

    Andika tu pumba, mpaka utakaporidhika
Top Bottom