Search results

  1. DENICE ADRIAN

    Msaada: Naomba kujua vyuo vya private vinavyotoa Diploma ya Ualimu wa sayansi sekondary

    Wana jf naombeni kwa yeyote anaejua au anaesomea au aliesomea diploma ya ualimu wa sayans sekondar anitajie vyuo vya private vinavyotoa hyo kozi.
  2. DENICE ADRIAN

    Natafuta chuo kinachotoa higher diploma ya ualimu wa sayansi, iwe private au govnment

    Nina div. 2 ya pcb ya mwaka 2016. Natafuta chuo wanachofundisha diploma ualimu wa sayansi. Je nitapata wapi chuo na je nitakubaliwa? Msaada plz
  3. DENICE ADRIAN

    HUBERT KAIRUKI MEMORIAL UNVERSITY

    Kwa yeyote anayesomea hkmu md naomba anitumie namb ake.au kama una mfahamu mtu anaesomea pale HKMU naomb unipe no. Ake
  4. DENICE ADRIAN

    Kwa waliochaguliwa St. John's University of Tanzania

    Vp kwani wameshatoa majina? Au wanawatumia sms? Kama st.joseph
  5. DENICE ADRIAN

    Msaada aliyopo AJUCo

    Vp kwan ajuco washatoa majina kwa walioomba degreee????
  6. DENICE ADRIAN

    Bachelor of science in optometry inahusu nini jameni....??

    Ndo tuseme huo ni udaktari wa macho kama ilivo dental sugary ambyo ni udaktari wa meno????
  7. DENICE ADRIAN

    Bachelor of science in optometry inahusu nini jameni....??

    Msaaada jameni hii bcs.optometry ya kcmc inahusu nn?
  8. DENICE ADRIAN

    St.JOSEPH COLLEGE OF HEALTH

    Hv ni kwl st.joseph collegw of health wameshaanza kuwaatarifu kwa sms wanafunzi waliochgliwa hpo kwa coz za degrii???
  9. DENICE ADRIAN

    Ujumbe huu wa 'TCU Not Found' Usitutishe

    Mbn mm wananiandkia kuwa mfumo wa udahli umefungwa yaan maneno hyajabdlika? Nimekosa chuo nn
  10. DENICE ADRIAN

    Bodi ya vyuo vikuu(TCU) yaanza kutoa majina ya waliochaguliwa kujiunga vyuo vikuu nchini

    Mbna mm sion ktu..wameandka kuwa mfumo wa udahili umefungwa kuruhusu uchaguzi..au nimekosa xhuo nn
  11. DENICE ADRIAN

    Bodi ya vyuo vikuu(TCU) yaanza kutoa majina ya waliochaguliwa kujiunga vyuo vikuu nchini

    Mi mbna naona ujumbe ule ule kuwa mfumo wa udahili umefungwa kruhusu uchaguzi wa wanafynz au ndi cjachagliwa?
  12. DENICE ADRIAN

    Nakushauri usomee program ya Bsc. in Optometry

    Optmetry inasomewa miaka mingapi?
  13. DENICE ADRIAN

    Selection za chuo kwa first round zitachukua muda gani kutoka?

    Hv mwaka jana first round ilitoka afta mda gan baada ya kufunga dirisha?
  14. DENICE ADRIAN

    Selection za chuo kwa first round zitachukua muda gani kutoka?

    Jaman kuulza si ujinga hivi TCU wakishafunga dirisha lao huchukua muda gani kuja kutoa majina ya waliopata chuo kwa round ya kwanza...mwenye mawazo au uzoefu!
Top Bottom