Search results

  1. Ngalikihinja

    Ukiwa unaweka mafuta full tank inapunguza ulaji wa mafuta kwenye gari?

    Hiyo hiyo ya petrol... embu angalia pump location ya escudo. Ipo juu ta tank...
  2. Ngalikihinja

    Ukiwa unaweka mafuta full tank inapunguza ulaji wa mafuta kwenye gari?

    Siyo pump zote zinazama kwenye mafuta... By the way, cooling inayosemwa ni ya engine, si pump ya mafuta
  3. Ngalikihinja

    Je, Rais akisema 'Mkeka wa Ma DC ' upo tayari kutoka ' Ufanisi ' wa Kiutendaji kwa waliopo Ofisini unaongezeka au unashuka?

    SHIDA NI KWAMBA HUJAWAHI KUONA NINI KITATOKEA KAMA HAO WATU HAWAPO NA HAKUNA WA KUFANYA WANACHOKIFANYA. Ni sawa na mtu anayekata BIMA ya gari halfu hajawahi pata ajali inayowahusisha watu wa BIMA. Huwa haoni sababu ya kulipia BIMA
  4. Ngalikihinja

    Big, Bigger, Biggest...

    Shemela umetishaaa.... Maana kuna vikubwa sana hapa duniani ambavyo havitakiwi kuwekwa hadharani.. NIMECHEKA HATARI...!!!
  5. Ngalikihinja

    Ipo haja ya kumuombea Magufuli msamaha, lawama ni nyingi mno

    Kaanze kumaambia wazazi wa Ben Saanane, Azory na familia ya yule aliyetawanywa utumbo kwa bomu kule mafinga... Wakikuelewa uje utuambie huku
  6. Ngalikihinja

    Rais Samia: Rais haruhusiwi kukaa mkoa mmoja kwa zaidi ya siku tatu

    Strong institutions VS strong people
  7. Ngalikihinja

    Huyu single mother nasitisha mara moja kumuoa

    Kumuacha kwa sababu hiyo sioni kama ni sahihi... Usisahau aliyefariki ni babu wa mwanae
  8. Ngalikihinja

    Kwako Prof. Janabi, Heshima yako na hongera sana kwa kuitendea haki taaluma yako vyema

    Kuna wakati mnatakiwa kuangalia content... Swali la kijinga hili
  9. Ngalikihinja

    Cheo ni dhamana, tuwe na busara

    Kwa hiyo CCM inatawala kwa sababu watu wanaotawaliwa ni wajinga?
  10. Ngalikihinja

    Ufisadi wa Sabaya: Mwenge wakataa mradi aliosimamia, Mabaunsa wake walikuwa Wajumbe wa Kamati

    Dah... I know is TYPO lakini ni kubwa kuliko.. Pole
  11. Ngalikihinja

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Na wewe umepewa na mimi nimepewa.. Sasa tufuatane inbobo basi..!!
  12. Ngalikihinja

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Kwani vibaya kiungo cha mwili kufanya kazi yake kwa ukamilifu wake?
  13. Ngalikihinja

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Na mwasherati wewe ukakomenti kwenye uzi wa wazinzi..!!
  14. Ngalikihinja

    Je, nyumba zisizo na umeme zimesamehewa kodi ya jengo?

    Unaweza ukajikuta unakimbia kulipa Tshs. 12,000/- kwa mwaka kwa kuwa na LUKU, ukahamia kwenye mafuta ya DIESEL ambayo kwa mwaka bei inaweza ikawa kubwa sana..AU kwenye solar ambako initial cost ni kubwa pia
Top Bottom