Search results

  1. FaizaFoxy

    Sijawahi kushuhudia uteuzi wa Hovyo kama huu katika maisha yangu

    Soma heading ya huu uzi utaona kuwa si la ajabu zaidi ya hiyo heading.
  2. FaizaFoxy

    Sijawahi kushuhudia uteuzi wa Hovyo kama huu katika maisha yangu

    OKW BOBAN SUNZU Maisha yako yana umuhimu gani kwenye jamii?
  3. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Huo ushauri mwema sana. Abdul Ghafur njoo babu, sikiliza ushauri wa vijana.
  4. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Abdul Ghafur njooo huku, hata sisi tunahamu ya kujua, Ni swali zuri sana hilo.
  5. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Abdul, achana nao hao wasikusumbue. Wakitaka picha wakufate vilipo waje wao kuvipiga picha. Wana roho mbaya tu, hhawaamini wanachokisoma. Keep it up, Mzee wa Madrassa Abrar.
  6. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Wewe una kisimu cha kichina nini? Hakina memory hicho cha kuona picha zilizowekwa. Kwi kwi kwi kwi teh teh teh.
  7. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Picha ya nini sasa? Walikwambia ni tangazo hilo? Watu wanajibu hoja za usafi na maingira kwa ubunifu, nyie mmekazana picha, poicha. Picha wewe itakusaidia nini? Hujui kusoma?
  8. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Wewe ndio wale wa kuitikia chorus, mmoja kaanza "bila picha, jinsi usivyo na fikra na wewe ukakaurupuka. Kilichoandikwa umekisoma?
  9. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Wewe picha ya nini? Si uende ukajionee live, waanasema tayari wameshaunda. Kama huamini kilichoandikwa hapo nenda uje kum prove wrong.
  10. FaizaFoxy

    Kuhusu Tatizo la Uchafu Dar, Madrassatul Abraar tuna wazo litakalokuwa suluhu ya kudumu

    Ma shaa Allah, wazee wetu wa Madrassa huu ni mfano wa kuigwa. Sasa wakurugenzi wa Jiji la Dar washindwe wenyewe. Tunasubiri graphics,
  11. FaizaFoxy

    Baada ya Masanja Mkandamizaji sasa MC Pilipili naye awa mchungaji.

    Wajinga ndio waliwao. Wameona makondoo wengi. AlhamduliLllah nashukuru mimi Muislam.
  12. FaizaFoxy

    Kariakoo na Dar es Salaam: Wanahistoria tendeeni haki Historia za majina hayo

    Huo ndio ukweli wa wa yalipotokea na maana ya yamajina Dar Es Salaam na Kariakoo. Wanadanganya waliotufundisha Historia na "uongo ukisemwa sana hugeuka ndio ukweli, lakini ukweli huwa haujifichi, utabaki kuwa ukweli tu.
  13. FaizaFoxy

    Sheikh Farid: Tunashukuru tumeachiwa ni mwanzo mwema wa Rais Mwinyi na Samia

    Naona unajitahidi kuyatoa kutoka siasa kuyafanya ya kidini. Hata Madiba alipokuwa akidai haki alifungwa maisha kwa "Ugaidi". Gaidi kwako ni mpigania haki kwa mwengine. Mdini kwako ni Muislam kwa mwengine. Hussein Mwinyi ni wa dini ipi? Samia Suluhu ni wadini ipi? Hao walioachiwa ni wa dini...
  14. FaizaFoxy

    Wazee wa Madrassa wampiku Mama Samia Suluhu?

    Si dini yangu. Dini kwa Mwenyeezi Mungu, Allah, ni moja tu. Ni Islaam, maana yake ni kujisalimisha kwa Kwa Allah, Mwenyeezi Mungu, wewe unajisalimisha kwa nani?
  15. FaizaFoxy

    Kariakoo na Dar es Salaam: Wanahistoria tendeeni haki Historia za majina hayo

    Naona mjadala huu umewaacha vinwa wazi wengi. Hakuna ubishi kwenye niliyowaletea. Eti Kariakoo ni "carrier corps". Khaaa. hata haileti maana yoyote. Kariakoo ni Kiarabu. Mji au Kijiji cha wote (Karia kuulu).
  16. FaizaFoxy

    Wazee wa Madrassa wampiku Mama Samia Suluhu?

    AlhamduliLllah na mie nimewaambia wanijengee kwa huo mpango wao wa kuanza ujenzi kwa 2,500. Lakini sasa hawatoki nje ya mkoa wa pwani. Nimewaambia waninunulie kiwanja huko huko kwao. Misugusugu. Misugusugu napafahamu sana, ni kuzuri kuwekeza nyumba, huko kuna viwanda vingi vimejengwa na mara...
  17. FaizaFoxy

    Rais Samia atengua uteuzi wa Albert Chalamila RC Mwanza, Dkt. Batilda ateuliwa kuwa RC Tabora

    Huyo ni mtu asiyejielewa, anafikiri anapewa uongozi kwa kumsifia Rais. Awamu hiyo ilishapita. Kalikoroga sasa alinywe.
  18. FaizaFoxy

    Kazi za Ufundi Ujenzi kwa Vijana waliomaliza JKT, waliojifunza vyuo vya Magereza, Jeshi au VETA wajitokeze

    This is so heavy for most to contemplate Abdul. I know, most Tanzanians are thinking "backwards" (negativity) never forward, except for the few who are blessed (like you) with positivity. May Allah bless you and all that you do for the good cause. Amin.
  19. FaizaFoxy

    Kariakoo na Dar es Salaam: Wanahistoria tendeeni haki Historia za majina hayo

    Tanganyika na kabla ya hapo ilikuwa ni utawala wa Waislam ndio maana leo unaabudu kwa uhuru, upendacho. Jiulize ungeanza kwa utawala usio wa Kiislam ungekuawaje.-? Hivi Hamuelewi kuwa Wazungu ndio walioleta Ukristo? Walipokuja walikuta tayari tawala zipo na zilikuwa za Waislam na...
Top Bottom