Search results

  1. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Tunapiga story nankamuandaa yaan tunafanya hiyo ndo Mara yakwanza tangu mimba inamiezi saba tuliacha tumekuja shiriki mtoto anamiez3 ndo hiyo hiyo siku kasema hivo
  2. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Mkuu nna vidonda vya tumbo vp tangawiz inakubali
  3. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Mbona waguna Dada ushauri wako nimuhim
  4. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Ha ha ha ha naupasha kivipi mkuu
  5. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Sijui kwakweli naona Kama katumia uzoefu wa nyuma akimaanisha kuwa tukikaa mda mrefu Sana bila kushiriki tendo la ndoa siku tukuji shiriki tendo la ndoa uume wangu anaona unakua joto Kali sana linalomfanya aitamani Tena Tena lakini baada yakukaa mda mrefu bila kufanya mim nayeye mpaka kuja...
  6. M

    Mke Anasema uume wangu unajoto dogo Sana umepungua ladha

    Habar wakuu nawasilishi baada mimba ya mke wangu kufika miez6 tulisitisha tendo la ndoa baada yayekuwa anapata maumivu makali Sana ilikwenda Hadi alipojifungua hatukushiriki tumekuja shiriki tendo mtoto anamiez3 Sasa yaanajuz Tatizo lililoponi nikwambie mke wangu Anasema anaona utofauti wa...
  7. M

    Niulize chochote kuhusiana na biashara ya duka la jumla

    Kweli usemalo nshafika kwa awale aisee Bei wanazouza hazikidhi kununua bulk nakwenda uza jumla
  8. M

    Nichukue mkopo ninunue hati fungani, then malipo ya hati fungani nitumie kurejesha mkopo?

    Mkuu 25 kwenye bonds ya 25year itafaa na malipo yake yatakuaje
  9. M

    Zipi faida za kusafirisha Full Container au Loose cargo from China?

    Umeeleza sahihi kabisa nando iko hivohivo mzee ukiwa kwenye vat usifanye mchezo kwenye manunuzi hakikisha manunuzi yako Yana vat ili uweze kui claim vat ktk return zako zakila mwezi
  10. M

    Baada ya kupata stroke kwa zaidi ya miaka 3 mguu umeanza kuvimba, tatizo ni nini?

    Mkuu tuambiane hiyo dawa nasi wazee wetu wanapresha
  11. M

    Nimekutwa na tatizo la presha, msaada tafadhali wa dawa za asili za kutokomeza hii pesha

    Lako likoje mkuu tatizo na presha yako huwa ikoje
  12. M

    Msaada: Nina presha 162/103 umri wangu miaka 33. Je, nianze dawa au nibadilishe lifestyle?

    Nilipima ECG na ECHO mwezi wa kwanza Wala sikuwa na shida yoyote na presha ilikua normal 128/80 Ila uzito ndo nimkubwa
  13. M

    Msaada: Nina presha 162/103 umri wangu miaka 33. Je, nianze dawa au nibadilishe lifestyle?

    Kupanic huwa napanic Ila situmii kilevi Cha Aina yoyote ile
  14. M

    Msaada: Nina presha 162/103 umri wangu miaka 33. Je, nianze dawa au nibadilishe lifestyle?

    Wiki tatu kabla ya kuanza mfungo presha yangu ilikua normal naninavidonda vyatumbo so nimefunga nkiwa na vidonda vya tumbo jevidonda vya tumbo vinaweza sababisha presha kupanda? Pia kuhusu unene sio mnene Sana nna uzito wa 75kg na urefu 164cm so uzito wangu nimkubwa kidogo kulinganisha na...
  15. M

    Msaada: Nina presha 162/103 umri wangu miaka 33. Je, nianze dawa au nibadilishe lifestyle?

    Mim mimgonjwa wa vidonda vya tumbo pia nanifunga ramadhani yote Hali navidonda vya tumbo je vidonda vinaweza sababisha presha ya mtu kuongezeka?
  16. M

    Msaada: Nina presha 162/103 umri wangu miaka 33. Je, nianze dawa au nibadilishe lifestyle?

    Kabla ya kuanza mfungo wa ramadhani presha yangu ilikua normal pia nna vidonda vya tumbo je mtu akifunga nahali anavidonda vya tumbo je presha yake inaweza ongezeka
Top Bottom