Search results

  1. Madumbikaya

    I & M Bank kuwawezesha wateja kutumia WhatsApp kufanya miamala

    Labda ni Bank na kampuni ya whatsapp, Lakini mimi sijawahi katwa tangu nijiunge na huduma hii Kwa mujibu wa wahusika India wao Bank zao ndio za mwanzo kuzindua mwaka jana na mamilioni ya Transaction yamefanyika Transfer zote za nje kwa sasa nafanya kupitia WhatsApp yangu, Hata nikisafiri nina...
  2. Madumbikaya

    I & M Bank kuwawezesha wateja kutumia WhatsApp kufanya miamala

    Maisha yamebadilika sana, Leo Tanzania program ya whatsapp inakuwezesha kutuma na kupokea pesa I & M Bank(T) , Hii imekuwa Bank ya kwanza kuwawezesha wateja wake Tanzania kutumia WhatsApp kutuma na kupokea pesa, Kulipia bili za maji na umeme Rais Samia Suluhu Hassan akihubiri kuhusu pesa za...
  3. Madumbikaya

    Kuna tatizo la Miamala kukwama huku pesa zikikatwa na mitandao

    Kwanza ndio nakusikia wewe Nenda kwenye Mabenki yenye mfumo wa whatsapp Banking. Hutajuta
  4. Madumbikaya

    Tanzania inahitaji Rais Fyatu?

    mmmh 2009 wakati wa????? umechemka kasome Una miaka mingapi?
  5. Madumbikaya

    Tanzania inahitaji Rais Fyatu?

    Na wamelia kweli kweli, Ngoja Mama amalize tutapata fyatu zaidi Watanzania lakini Magufuli amewanyoosha sawa sawa Watanzania sasa wana heshima na nidhamu
  6. Madumbikaya

    Aggrey Mwanri hakuwahi "kumsukuma mtu ndani", zilikuwa mbwembwe tu

    Uongozi ni hekima na busara, Aggrey Mwanri alikuwa mkuu wa Mkoa mwenye vitisho, mikwara sana lakini hakuwahi hata siku moja kumlaza mtu ndani yaani Polisi Akiwa Tabora alitembelea miradi kwa umakini na ukali wa kutisha huku akisema Polisi kamata mtendaji huyo na Sukuma ndani, Lakini wakifika...
  7. Madumbikaya

    Maoni, Ushauri, Mapendekezo na Pongezi kwa Rais Samia Suluhu Hassan

    Angekuwa huyo Rais ni Mama yako mzazi ungeongea haya Au Mkuki kwa nguruwe
  8. Madumbikaya

    Kampeni dhidi ya Diamond Platnumz: Wanaharakati kuweni serious kidogo

    Wakati watu wanawasema akina Karume na Nyerere ulishawahi ona Makongoro anamtetea Baba yake legacy haitetewi inajitetea Nyerere anasemwa sana lakini hotuba zake na kazi zake zianajitetea zenyewe Hatufanyi kazi ya kuhesabu viwanda vya nyerere na Madaraja Hao wanavuna chuki waliyoipanda
  9. Madumbikaya

    Kampeni dhidi ya Diamond Platnumz: Wanaharakati kuweni serious kidogo

    Mwendazake ndio kwisha Hayupo tena kwisha kwisha kwisha Mkuu hayupo huyo, Acha uhuru wa watu, Tusipangiane cha kufanya Aliwazoesha vibaya Mwendazake Hayupo huyo, Amka amka Amka Amka amaka hayupo
  10. Madumbikaya

    Nenda Ole Sabaya, Umeachia watu ulemavu wa kudumu

    Ameogopa kuoga kule Watu wanatembea na mafuta sikioni Angeoga tu watu wangetereza nae Kama una uchungu Nenda kalale nae Tarehe 18 utamuona ana sura gani ndio utajua jela hapafai Hakuna mto wa kulalia mahabusu Hakuna kitanda kule Choo ni Debe na mnatumia watu kibao
  11. Madumbikaya

    Nenda Ole Sabaya, Umeachia watu ulemavu wa kudumu

    Hayo hayatuhusu sisi Kelele za watu zimesikika huo ndio ushindi mkuu wa JF JF imeshinda na itaendelea kushinda Ameshinda kesi hana kesi hayo hayatuhusu sisi Kazi tumemaliza kwa Jamaa kulala mahabusu na kukaguliwa kwenye makalio
  12. Madumbikaya

    Nenda Ole Sabaya, Umeachia watu ulemavu wa kudumu

    Sio kazi yetu kudhalilisha watu hapa JF JF ina sheria zake, na picha zina matumizi yake Hao ni Binadamu hatuwezi zidi kudhalilisha watu hapa JF Ulienda shule ili uwe na upeo mpana wa mambo, Nenda Hai na Arusha kafanye utafiti ndio lengo la wewe kupelekwa shule Mtu mjinga ndie analazimisha...
  13. Madumbikaya

    Rais Samia atoe amri Paul Makonda naye akamatwe kwa Tuhuma zake zinazoendana na za Ole Sabaya

    Ushindi kwa gharama za kuua au? Angemuua Baba au Mama yako ili CCM ishinde ungepata akili Kuna watu wapumbavu sana Yeye yakimkuta ndio anakuja hapa JF kuomba msaada oooh NSSF hawatoi pesa mara Mahakama inaonea Muda huu umeshiba makande na Tumbaku Unaanza kuropoka ropoka hapa kama Panya...
  14. Madumbikaya

    Benki ya Dunia yaikopesha Tanzania Tsh. 2.3 trilioni

    Basi tumekopa kumsaidia Dada yako
  15. Madumbikaya

    Je, Peter Msigwa aliwezaje kumkosoa ndugu yake Rais Magufuli?

    Ahaaa Omar wa Masjid na Peter wa sinagogi Mkuu acha kuwachanganya makafiri/wagalatia na Wapelestine
  16. Madumbikaya

    Je, Peter Msigwa aliwezaje kumkosoa ndugu yake Rais Magufuli?

    Mama yako na Baba yako wana undugu gani? Kila mtu alizaliwa kwa wazazi wake Inakuaje Baba yako na Mama yako wawe ndugu wakati wamekutana wakiwa watu wazima na kila mtu na malezi na matatizo yake Think Thrice
  17. Madumbikaya

    Je, Peter Msigwa aliwezaje kumkosoa ndugu yake Rais Magufuli?

    Yes ndio huyo, Kumbuka Yeye na Magufuli ni ndugu, Plus Gerson Msigwa wa Ikulu Mara nyingi alimtuhumu Magufuli kuwa anavunja haki za watu
  18. Madumbikaya

    Je, Peter Msigwa aliwezaje kumkosoa ndugu yake Rais Magufuli?

    Peter Msigwa ulisimamia haki, Hukuogopa vikao vya familia na undugu wako na Hayati Rais Magufuli. Moja kati ya watu ambao wangeamua kuwa na kiburi basi ni Peter Msigwa angeweza fanya kiburi. Na hata angehamia CCM ndugu yake Magufuli angekupitisha Iringa mjini bila kupingwa. Hata ndugu yako...
Top Bottom