Search results

  1. ChamasonMorisonBwalyason

    Natafuta Canter ya kubebea mizigo yangu kwa wiki Tsh. 200,000 Arusha

    Bei ndogo boss kuna service ya gari ujue
  2. ChamasonMorisonBwalyason

    Askari Magereza Tanzania wamezidi kuiga

    Haki yao chamsingi wanafanya kama protocol zinavyotaka
  3. ChamasonMorisonBwalyason

    Messi vs Ronaldo: Rekodi mechi za kimataifa-Namba hazidanganyi!

    Vipi na vikombe vya kimataifa tuwekee hapa
  4. ChamasonMorisonBwalyason

    Jamaa anatudai bwana

    Metacha Mnata kiboko ya Utopolo
  5. ChamasonMorisonBwalyason

    Natafuta mume serious

    Nipo mkuu ila niko na 30
  6. ChamasonMorisonBwalyason

    Yanga 3- Ruvu Shooting 2: Ni Kweli Golikipa Metacha B.Mnata anahisiwa kuwa mzembe ama kutumika "kuiuza" timu?

    Nyumbu mnashida sana kile kitendo alichokifanya metacha kinawafaa sana mmezidi mdomo sana
  7. ChamasonMorisonBwalyason

    Zantel tumewasifia Sasa wamelitia maji

    Leo wamezingua sana kidogo ndoa iyumbe
  8. ChamasonMorisonBwalyason

    Car4Sale Naitoa hii Scania 114 kwa bei ya offer

    Mzee kibini konzi hii
Top Bottom