Search results

  1. BUMIJA

    Wanawake kuomba pesa kwa wanaume kimekuwa kilio cha kitaifa

    Mapenzi ulaya Africa biashara
  2. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Na tena naona nyeto ni kama pushapu,hua mpaka wife anasema huchoki kunimbato,Mana inafanya humwagi haraka,ukipata mechi mpaka maku ya mwanamke inapata moto,samahani kwa uandishi ila ni ujumbe ufike
  3. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Hii tabia ya kupiga nyeto nilijifunzia Boys.Nimeoa sasa angalau nimepunguza.Nilianza 2000 nikiwa form2,Wife akiwa mbali napiga.Nimeshindwa kuacha,wanaosema inapunguza nguvu za kiume ni uongo.Nina miaka 20 napiga na nguvu ninazo
  4. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Ndio mkome,hasa nyie wenye magari wengi mnajitahidi
  5. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Najuta kusoma Boys
  6. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Marriage is the only war where one sleep with the enemy
  7. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Wale hawakumalizi,unajilipua mwenyewe
  8. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Ni kweli,wanawake zaidi maneno
  9. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Kwa hiyo ili kuleta positivity nimwache huyu mwanamke?
  10. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Kwa hiyo wao ndio wanapaswa kutafuta mke au?
  11. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Nikikosea kuoa kivip yani?
  12. BUMIJA

    Wahuni sio watu...!!!

    Oa,au achia geto madogo size ya kati
  13. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Mama yupo kwake,huko tunaendaga Disemba kwa disemba au kukiwa na msiba au sherehe
  14. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Mara nyingi nimeshuhudia mabifu kati ya mwali na mama mkwe na mawifi, ukiangalia hakuna sababu za msingi za mabifu haya. Yamenikuta ndo mana nasema hivyo.Ukiangalia nampenda wife na mama nampenda pia.Kuoa ndio chanzo cha kuchukiana na mama sasa. Dah! Kua uyaone
Top Bottom