Search results

  1. einstein newton

    Maisha yamekuwa magumu sana mtaani

    Kenge Wewe huoni kilichoandikwa?
  2. einstein newton

    Kama unaingiza faida ya Tsh. 30,000 na kuendelea kwa siku pita hapa

    @pem, Chief kwanini usitumie Assets ulizonazo Kama dhamana ya kupata mkopo benki Kwa kiasi unachohitaji utakipata....
  3. einstein newton

    Angalizo kwa haters mkiona faya inamwagia maji ndege haijaungua ile ni salute msije humu kukurupuka inawaka moto

    Hivi anavyosema Marubani walikua wanampigia simu wakiwa angani kweli?
  4. einstein newton

    Watanzania, ujumbe wenu kwa atawala umefika, lakini 'ili kenge asikie mpaka damu zimtoke masikioni'

    Vipi Mtukufu Raisi Aliyejenga viwanda 1000 kila Mwaka kashaonekana?
  5. einstein newton

    Atheist wengi hawajui wanachokitafuta

    Kitu Cha kuchekesha zaidi kuhusu hii mijadala ni kwamba watu wa dini zote tena zinazokinzana huungana na kumshambulia Atheist kwa Hoja zilezile za kizamani zisizokua na Mashiko yoyote Wala facts Wanasahau kuwa hata wao wenyewe wanapingana Assume Sasa Atheist kaamua kukubali Sasa kuwa Mungu...
  6. einstein newton

    Atheist wengi hawajui wanachokitafuta

    Siku hizi una hekima mkuu...
  7. einstein newton

    Atheist wengi hawajui wanachokitafuta

    Safi sana...Sasa Wewe ni Free thinker
  8. einstein newton

    CCM na Magufuli msione Watanzania ni Wajinga kwa mnachokifanya

    Oya we umelewa au? Mbona umeandika utumbo?...Jamani humu kuna walevi[emoji54][emoji54][emoji54]
  9. einstein newton

    Nimejitahidi lakini nimeshindwa kumsamehe mke wangu mtarajiwa kwa hili

    We mjinga umenichekesha Hapo uliporudia kwa sauti 🤣🤣🤣
  10. einstein newton

    Michael Jackson ni mmoja ya watu wenye akili sana waliopata kuzaliwa Duniani

    Halafu dada punguza hasira,Kama umemfumania Mme wako? Kuna hoja yoyote kwenye Hilo bandiko lako hapo? Mimi ndiye ninayepaswa kuona kinyaa hata kukujibu...Basi tu wengine tushazoea uchafu wenu Kwanza uliposema 'Chizi Michael' nikajua Wewe ndio Chizi Anakuaje Chizi Mtu mwenye Mabilions ya Fans...
  11. einstein newton

    'Vestiges' kwenye miili ya wanyama, ushahidi tosha kwamba hatukuumbwa, bali tuli-'evolve' kuwa tulivyo

    Wewe yawezekana kabisa ni Mzee wa Miaka ya 60 Kipindi ambapo Msomi pekee wa kumuamini ni yule Aliyepata shahada yake Ughaibuni au Mtoto wa Chief Aliyepata Nafasi kusoma shule ya Seminary Au ndio mnao amini kuwa kuna Shule za kata na wenye Vipaji Dunia imebadilika.....Elimu yoyote utayohitaji...
  12. einstein newton

    'Vestiges' kwenye miili ya wanyama, ushahidi tosha kwamba hatukuumbwa, bali tuli-'evolve' kuwa tulivyo

    😂😂😂 "Don't move the goal post Bro" Evolution na Uumbaji ni vitu viwili tofauti Evolution inatengeneza species through trials and Errors....Aina ya specie itakayo withstand hayo Mabadiliko ndio itakua naturally selected kwenda Kizazi kingine So haipo perfect Mara zote....Ukipata mda Soma kuhusu...
Top Bottom