Search results

  1. Bhanunu

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Mtu akitaka kuunganisha kwenye nguzo uliyo nunua tanesco unafanyaje?
  2. Bhanunu

    Hivi hawa watu wa Afrika Kaskazini lini wataanza kumwogopa Mungu?

    Watu waaju sana wana roho mbaya Shetani ananafuu, awajui kwamba kuna MUNGU ======
  3. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Ooh kumbe mimi nilizani kunakifungu. Kwenye Bibilia kinadai hivyo kumbe unaongelea kanisa la MPAPASO apo ukosahihi
  4. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Unajustfy Zanzibar kuwa 99%kwenye baraza sasa ukichukiua hiyo idadi ukachanganya na hiyo 3% uliyo itaja inakuwaje?
  5. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Ukweli unaukwepa ndio sababu binadamu tunakuwa wabaya ,tunajifanyisha kusahau , na kutunga uongo
  6. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Mbona waarabu wamekalia Nchi zote za kaskazini mwa Africa na kuwaua weusi kama wanafuta hayo basi waanze wao kuondoka
  7. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Mnapo teka wanafunzi wa kike na kiume mnataka nini mwachwe tu mfanye mtakalo
  8. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Mbona mwarabu bado anauza weusi kama watumwa kaulize wadada wa kazi Uarabuni wanatupwa kutoka gorofani , kama hii dunia ni ya kila mtu mbona mnataka kufuta wayahudi palestina mnaitumia kama Chambo
  9. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Sasa mbona mmeshindwa kuipiga Watukufu waislamu kila mkijaribu , mnaishia kupigwa MPAPASO makalioni
  10. Bhanunu

    Algeria na Tunisia zazuia ndege ya Israel kutumia anga zao

    Mbona hao algeria Tunisia Morocco nk wanekalia maeneo ya Waafrica na atuwapigi ?
  11. Bhanunu

    Je, Israel itaweza kushambulia vinu vya nuclear Iran?

    Kwani nyie mko wangapi si mliungana na bado mkainamishwa na kupapaswa na ISRAEL wote
  12. Bhanunu

    Je, Israel itaweza kushambulia vinu vya nuclear Iran?

    Kabisa eti jitu linajitapa kuifuta Nchi fulani , tena kuifuta kwa kuiangamiza watu wote , Elimu yake ni upuzi tu
  13. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Ubarikiwe [emoji1488][emoji1488][emoji1488][emoji1488][emoji1488][emoji1488][emoji736]
  14. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Nimesikiliza sana video Za UAMSHO hazina tofauti na Alshababu , acha wafie waliko
  15. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    PONDA : waislamu kavunjeni vibanda vya nguruwe na vikavunjwa kweli PONDA : viwanja walivyo uzwa na BAKWATA waislamu twendeni tukavikomboe basi waislamu wakaenda kuvamia watu wakafa PONDA : waislamu tuandamane twende kuvamia BAKWATA na kuipindua
  16. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Serikali ya Zanzibar ina wakristo wangapi?
  17. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Mimi nilizani Bibilia ndio imekubaliana na USHOGA kumbe ni kanisa !! SHIA awakubaliani na SUNNI kwenye mapigano ya JIHAD lakini Dunia ikiwaona Wote wanaitwa MAGAIDI [emoji23][emoji23]iko hivyo
  18. Bhanunu

    Je, wajua Sudan Mtu mweusi huitwa 'Mtumwa'?

    Makanisa yapo mengi sana ya MPAPASO kwenye UKRISTO mtu anaweza akanzisha imani yake na akafundisha atakavyo , mwisho wasiku hukumu ipo mikononi mwa MUNGU
Top Bottom