Search results

  1. Liobite

    Nimesahau Password, naweza ku-unlock bila kuflash simu?

    Hiyo miracle thunder Box inapatikana online
  2. Liobite

    Nimesahau Password, naweza ku-unlock bila kuflash simu?

    Sio smartphone, ni "keypad phone" ya kawaida tu.
  3. Liobite

    Nimesahau Password, naweza ku-unlock bila kuflash simu?

    Sio Android mkuu, ni "keypad phone" ya kawaida.
  4. Liobite

    Nimesahau Password, naweza ku-unlock bila kuflash simu?

    Nilisoma, lakini nimesahau password
  5. Liobite

    Nimesahau Password, naweza ku-unlock bila kuflash simu?

    Natumia simu (sio simu ya Android) aina ya Oking 1712. Nimesahau password niliyokuwa naitumia. Naombeni msaada wenu wa ku-unlock bila kui-flash. Inawezeka?
  6. Liobite

    Kitabu cha Ngoswe Penzi Kitovu cha Uzembe

    Nenda kwa Soft utapata hiyo Copy
  7. Liobite

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    Ukipata Sehemu hiyo nishtue MKUU
  8. Liobite

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    Karibu Email: liobitemuhidini@gmail.com Or Njoo Pm Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Liobite

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    Ruvuma mnada wa kwanza bei ilikuwa Tsh. 2338-2280 Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Liobite

    Kilimo cha zao la Ufuta: Masoko, Mbinu na Ushauri Toka kwa Wadau

    Habarini, Mwenye kuhitaji Ufuta kununua kiasi chochote kuanzia tani na kuendelea unapatikana. Na kama unahitaji mtu wa kufanya naye kazi ya kununua ufuta unaweza kuwasiliana na Mimi. Maana msimu wa ufuta umekaribia sana na Vyama vya ushirika vitaanza kukusanya ufuta tarehe 23/05/2020...
  11. Liobite

    Mfumo wa *Online Teachers Applications System(OTEAS)* upo hewani. Waombaji wa kazi za ualimu wanaweza kuendelea.

    Naomba kuuliza wakuu, Barua za maombi zinaandikwa kwa lugha gani?. Kiswahili au kiingerza? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Liobite

    Jinsi ya kuomba ajira za waalimu

    Acha utani brother,,, Wafungue tarehe 14[emoji4][emoji4][emoji4] Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Liobite

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Liobite

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wakuu tusaidiane kubashiri kwenye hii Jackpot ya Bet Pawa Maana umoja WETU ndio ushindi wetu
  15. Liobite

    Soko la Viazi Vitamu: Natafuta Soko la viazi vitamu kwa mikoa ya Lindi na Mtwara

    Asante Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Liobite

    Soko la Viazi Vitamu: Natafuta Soko la viazi vitamu kwa mikoa ya Lindi na Mtwara

    Mtaji [emoji115][emoji115] Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Liobite

    Soko la Viazi Vitamu: Natafuta Soko la viazi vitamu kwa mikoa ya Lindi na Mtwara

    Duuh,,Kuvuka mipaka ya nchi nafikiri wake unahitaji uwe Wa kutosha Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Liobite

    Soko la Viazi Vitamu: Natafuta Soko la viazi vitamu kwa mikoa ya Lindi na Mtwara

    Napatikana Liwale-Lindi Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom