Search results

  1. kibori nangai

    Naomba msaada wa kutatua tatizo la kuumwa mafua wakati kulala na kupiga chafwa asubuhi wakati wa kuamka

    Habari wana jamvi, Naposti kwa niaba ya jamaa yangu. Amekuwa anasumbuliwa na mafua toka mwaka 2006. Asubuhi akiamka anapiga chafya sana, na mara nyingi akitembelea maeneo ya baridi ndio hali inazidi kuwa mbaya sana. Anaweza kuumwa mafua hadi anapotoka maeneo hayo. Amepima mara nyingi...
  2. kibori nangai

    Nipo Karatu kama vipi nicheki unipe kampany

    Wanjamvi wezangu mliopo katika Jamvi hilii tamuu kabisa nawaslimu sana Mimi mwanachama mwezenu leo nipo moja ya wilaya maarufu hapa mkoani Arusha Karatu mjini Kama kuna mwanajamvii yupo on tuonane kama vipi tupeane campany. Niko so lonely sana natamani nipate mtu wakinicomfort . Karibu uliye...
  3. kibori nangai

    Nini faida ya kuajiriwa na Serikalini

    Wanajamvi natumai mnaendele vyema Na wale wanaofanya kazi katika sekta binafsi na serikalini heshima kwenu pia ktk sikuu hii adimu kabisaa Naomba nijikite kwa wale watumishi wa umma pekee yenuu. Mnisaidiee faida za kufanya kazi serikalinii Natumai mtanipa ushirikiano kwenye mada tajwa hapo...
  4. kibori nangai

    Sitokuja kuomba kazi tena UTUMISHI

    Habari zenu wanajamvi Mimi ni mwajiriwa katika sekta binafsi. Nina uzoefu katika kada ya fedha. Nimekuwa muungwana kuomba ajira za UTUMISHI mara nyingi na nimekuwa nikiitwa sana lakini hii ya mwisho imenifanyee niache kabisa biashara kichaa kama hiyo. Haiwezekanii usaili unafanya maswali yote...
  5. kibori nangai

    TAMISEMI tunakufaa sisi watumishi wapya kada ya afya hakuna pesa za kujikimuu wala mishahara hadi leo

    Mh Suleman Jaffo Waziri mwenye dhamana Ofisi ya Rais TAMISEMI Naomba nikupe ujumbe huuu sisi tuliowatumishi wapya tunaolipenda taifa letuu na kuwa wazalendo na taifa letuu Mmetupangia nafasii za kada ya afyaa katika Halmashauri mbalimbalii tumeriport toka mwezi wa Nane Hatujapewa Pesa za...
  6. kibori nangai

    Waziri TAMISEMI umenikosha katika utendaji kazi wako

    Wanajamii forum natumai mmekuwa na asubuhi njema Kwa wale wote waliokoshwa na utendaji wa mhe waziri wa TAMISEMI SULEIMAN JAFFO naomba tutumie uzii huuu kueleza. Ni wapii amekukoshaa Mimi binafsii katika secta ya miundombinu amenikosha sana hasa maendelo ya Halmashauri na Miji bila kusahau...
  7. kibori nangai

    Update kuhusu ajira za idara ya maji jiji la Mbeya zipoje?

    Wanajamii forum naomba mnifahamishe kuhusu ajira zilizotangazwa idara ya maji jiji la Mbeya wameshaita interview Nisaidieniii please
  8. kibori nangai

    Tunakuhitaji Mawaziri kama Mpango na Nape

    Wanajamii foruma Poleni na majukumuu yenuu ya kulijenga taifa letu pendwaa sana la Tanzania Kwa kifupii nalipenda sana Taifa languu la Tanzania ni watu wachache tuu wananifanya niwe na chuki na hili Taifa languuu.wakwanza ni Makondaa mzee wa kubuni miradi yenye kwashakoo na isyokamilikaaa...
  9. kibori nangai

    Azam mnanikeraaaa

    Wanajamvii mimi Kibori Nangaii najiandaa na mwanasheria wanguu kuwafungua Azam TV Kesi kwa kukiuka haki zangu kama mlaji wa bidhaa zakee Na hii nikutokana na kwamba nimeingia mkataba wa kuonyesha Taarifa ya habari na wamekuea hawanionyeshii.Hivyo kesho tukutane kortin Northern Zone Arusha Ndio...
  10. kibori nangai

    Kwa matokeo ya Form six haya ameniomba ushauri asome nini

    Wana jamvi polen na majukumuu Niende kwenye madaa Dogo ana division 2 ya 12 Ana History D ,Geo D and Eco D Math ana F kote a level na olevel naombeni nimshaurije huyuu dogooo asome nini wadauu ,nafahamu huku kuna maexpert watanisaidiaa Bila kusahau mahitaji ya sasa ya sokoo la ajiraa kwa wakati...
  11. kibori nangai

    Tuliowahi kuwa maafisa mikopo tukutane hapa tupeane vituko vya kudai marejeshoo field

    Wanajamii forums najua tupo salama kabisa. Niende moja kwa moja kwenye mada nakumbuka nilikuwa Dar shirika moja hivi tuliponea kukatwa mapanga na mzee mmoja wa Kihaya pale mbezi beach sitosahu kabisa hiyo sikuuu wanajamii forum karibu nawee mwanajamvi utupe kituko chakoo kilichokusibu field
  12. kibori nangai

    Idara ya maji Moshi ni kichefuchefu na wanatuma bili ya maji kila mwezi sasa sijui hiyo bilo inatoka wapi

    Wanajamviii polenii na majukumu, Najua mchana huu mko mnachapa kazi Leo ninawapa watajwa hizi habari maana najua kabisa wapo humu ndani kabisa. Ni hivi sijui mmezidiwa au laa maana maji yamekuwa usumbufu sana maeneo ya KCMC alafu kila mwezi mnatuma bili yenu sijui mnataka hela za nini. Alafu...
  13. kibori nangai

    Nikila chakula nadondoshadondosha kama mtoto mdogo

    Wanajamii foruma nawasalikuu sana poleni sana na mahangaikoo ya siku nzimaa Niwasimuliee mkasaa kidogoo nimehamishwa kikazi mkoa mmoja humu katikati ya nchiii nimemuacha mama watoto huko mkoanii ,nimekuwa nikila mtaani kwa miezi sita hadi nikachokaa sana nimeamua kujipikiaaa toka mwezi umeanzaaa...
  14. kibori nangai

    Naomba ushaurii nisome masters ya nini kulingana na soko la sasa

    Wanajamii forum Naombeni msaada tafadhalinii. Nina shahada ya usimamizi wa Kodii nataka nikasome master kwa sasa hivii, Naombeni kujuzwa naweza kusoma master ya nini kulingana na uhitaji wa soko la ajiraa wanajamvii na chuo kipi kizuri wanajamvii ambacho ni bei yake ni affordable kulingana na...
  15. kibori nangai

    Nampenda mtangazaji wa ITV Juleth Robart

    Wanajamii forum wenzanguu uvumilivuu umenishinda mimi na nikiendelea kukakaa ntaumizaa moyoo mwishoo ntaumiaa.Kama upo humuu ndanii Julieth ni PM nakuomba mimi ni kijana wa kiume mpole ,gentleman na mcha Mungu.Sikia kilio changuu na pia kama humu ndani kuna ambaye yupo anamfahamu nakuomba...
  16. kibori nangai

    Msaada kuhusu pesa zetu za makinikia tumeshalipwa?

    Heri ya mwaka mpya wanajamviii Kwanzaa kabisaa nimshukuruu Munguu kwa mwaka mpya kabisaa huu uliotukukaa naaminii utakuwa na baraka tele kwetu sotee kama watanzania Nisicheleee niendee kwenye uzii mojakwamojaa kwenye madaaa Nakumbukaaa tumee iliyoundwa na Mnyikuluu kuzungumza na wenye kampuni ya...
  17. kibori nangai

    Lodge nzuri jijini Mbeya

    Habarini za asubuhi wanajamvi Naombeni msaada wakuu ninategemea kusafiri tar 23-27 kwenda Jijini Mbeya naombeni kujuzwa sehemu nzuri pakufikia kwa ajili ya makazii wanajamviii.especally Lodge iliyokaribu na mjii
  18. kibori nangai

    Wakuuu nisaidieni nataka kwendaa nchi za Scandavia

    Habarii za haumu ndani wanajamvi wenzanguuu Mimi niende mojakwa moja kwenye madaa ninataka niende swiden ,Norway au Denmark wanajamiii forum nimeona nije humu ndanii maana naweza kupata ushaurii humu ndanii kwani najua kabisa humu kuna maexpart na kwa ufupii tuu mimi niko mkoani Manyara nafanya...
  19. kibori nangai

    Mtoto wa mwenye nyumba anataka nifukuzwe, nitaenda wapi?

    Habari zenu wanajamvi, Naomba niende moja kwa moja kwenye mada mwezi wa kumi mwaka huu niliamishiwa kikazi mkoani Manyara Babati mjini. Nilihangaika kutafuta makazi nikafanikiwa lakini sasa mtoto wa mwenye nyumba ni mzuri balaa nimevumila mwezi mzima uvumilivu ukanishinda nikaona nimuombe...
  20. kibori nangai

    Wazirii wa habarii

    Habarii za humuu ndaniii wanajanviii Daaa imekuwaa nikiskitikaa mdaa mrefuuu mnoo kuhusuu huyuu nduguu yetuu Wazirii wa habari na michezoo naona hicho cheo kinampayaa kinamuhangaishaa tuuu anatakiwa kupumzikaa huyuu mzee hichoo cheoo kinamzalilisha kinahitaji kijanà mwongeajii sana Na ambaye...
Top Bottom