Search results

  1. njoo kwetu

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Arsenal ratiba imetoka mbona hamdiscuss kama group zingine..
  2. njoo kwetu

    Naomba msaada wa kufanya hii hesabu

    Simple tu.. Zidisha chin mara 4 na juu mara moja.. Then chukua ya chini toa ya juu.. Sina karatas ningesolve
  3. njoo kwetu

    Stam Shaiban mix’s nganda aliyeishi maisha ya kifahari

    Wauza unga wengi wa kiafrica ni shida sana. Wengi hawajui jinsi ya kuisafisha pesa. Wenyewe wakipata wanafanya matanuzi ya ovyo bila kujali serikali inaweza kuwafatilia chanzo cha pesa zao ni nini. Inabid sasa ma tycoon watoe elimu kwa mapunda wao jinsi ya kusafisha pesa.
  4. njoo kwetu

    Luku haipatikani tena

    Na mimi naangaika na umeme lakin wapi
  5. njoo kwetu

    Ole Sabaya asomewa Mashtaka Sita (6) kwa Uovu aliotenda Hai. Aenda Rumande hadi Juni 18

    Sisi watu wa science tuna itukuza ile third law of motion Action and reaction are equal in opposite direction.. Limemrudia mwenyewe
  6. njoo kwetu

    Series (Special thread)

    Telegram hakuna haja ya link.. Andika jina la movie au series itatokea
  7. njoo kwetu

    Jinsi nilivyotamani kumuua jirani yangu aliyenipora sehemu ya kiwanja changu

    Ngoja na mm nikatembelee jirani yangu.. Naona pale kwangu nimezingirwa na wazee wazito..
  8. njoo kwetu

    Series (Special thread)

    Sasa hvi tunasubiri season 3... Hii bonge moja la series
  9. njoo kwetu

    Uchambuzi: Wimbo 'Hujambo mwanangu?' - Rostam Ft. Ferooz

    Makonda.. Kuacha mkoa wa dar.. Kuja kigambon ubunge akaenda na maji
  10. njoo kwetu

    Ulishawahi kumpa Baba yako zawadi?

    Namtumiaga ela japokuwa mama ndio nampa kils mwezi.. Mzee aliachana na mama nipo darasa la 5.. Kipind kile niliumia sana.. Na niliapa kumchukia mzee na mkewe alimuoa.. Lakn baada ya kukua na kuwa mtu mzima.. Nimeona kuna uwezekano mkubwa mama ana matatizo makubwa kuliko mshua.. Sasa...
  11. njoo kwetu

    Ushauri: Mpenzi wangu nilietaka kumuoa ameondoka na kwenda kuolewa na mwanaume mwingine

    Tuliofanya masturbate ujanani.. Huwa mara nying hatuumizwi na mapenz.. Japo sio nzuri lakn inakupa cofidence ya kutokuwa na uzuni unapokosa mke au mchumba..
  12. njoo kwetu

    Msaada: Nini suluhisho la kukosa usingizi kwa mama mjamzito?

    Yqh mimba yake ya kwanza
  13. njoo kwetu

    Msaada: Nini suluhisho la kukosa usingizi kwa mama mjamzito?

    Naomba msaada wenu. Wife wangu amekuwa na tatizo la kutopata usingizi wakati wa usiku na mjqmzito wa miez 3. Hii hali imekuwa tete sasa. Kwa maana anaweza asilale hata wiki nzima wakati wa usiku lakin ikifika midaa ya 12. Hapo anapata usingiz mpka midaa ya saa 4. Sasa hofu yangu ni afya yake...
  14. njoo kwetu

    Mikopo Elimu ya Juu: Hatimaye Value Retention Fee 6% yaondolewa

    Sasa hapo c ndio umeshauri nini ??? Ni bora waweke 6% na watoe rentetion fee.. Kama rentation fee afu unakatwa 6%.. Hapo utalipa maisha yako yote.. Na deni unakuta alipungui..
Top Bottom