Search results

  1. W

    Ziara ya Rais Samia nchini Kenya, Mama anakosea

    Aisee embu kunywa fanta orange
  2. W

    Ziara ya Rais Samia nchini Kenya, Mama anakosea

    Sasa kwann mlimuweka awe makamu wa Rais aise,niambieni nyie CCM mlikuwa na maana gani?
  3. W

    Rais Samia: Tanzania tutakuja kwa nguvu yote Kenya kuwekeza

    Siyo serikali inayowekeza direct ila makampuni yetu watawekeza katika mambo ambayo naamini serikali itawaongoza km fursa
  4. W

    Je, Rais Samia anayo haki na misingi ya kuongoza Tanzania Bara (Tanganyika) kwa mambo yasiyo ya Muungano?

    Mleta hoja Tuorodheshea mambo ambayo siyo ya Muungano, natuambie km Rais SSH hajateua mawaziri wakusimamia hayo mambo na pia tuambie kuwa Aliyekuwa Rais awamu ya pili kama hakuyasimamia hayo mambo kwa maslahi ya Tanzania Bara. Je, Mzanzibari akiwa Rais wa Muungano -hateuwi mawaziri...
  5. W

    Jeshi lijitathimini kuhusu uadilifu na uaminifu wake kwa Watanzania wote

    Uko kihisia zaidi mzee, wale wamepewa ahadi ya moja kwa moja wakikamilisha mission waajiriwe Jeshini direct sasa labda ndo moja ya maasi kwa Mwendazake
  6. W

    Jeshi lijitathimini kuhusu uadilifu na uaminifu wake kwa Watanzania wote

    Mwanajeshi full hawezi kufanya hivyo ukweli ni kwamba madogo wamehujumiwa
  7. W

    Jeshi lijitathimini kuhusu uadilifu na uaminifu wake kwa Watanzania wote

    Hilo lakuwahamisha ilikuwa kuwapoteza uelekeo kwasababu JPM alitoa maagizo baada yakukamilika waajiriwe Jeshini moja kwa moja...narudia tena waliowatangulia walipokamilisha mission yao ya ujenzi walianza kutawanywa vikosini nakuamriwa warudi nyumbani JPM ndo aliwarudisha, sasa hivi JPM hayupo...
  8. W

    Jeshi lijitathimini kuhusu uadilifu na uaminifu wake kwa Watanzania wote

    Ndg wanajamvi habari za jumapili. Niende kwenye mada moja kwa moja, “Jeshi lijitathimini” ndiyo Jeshi letu kwa macho ya nje limejivika vazi nzuri la uaminifu macho pa Watanzania wote lakini kwa ndani linapokuja suala la Ajira ndani ya Jeshi hasa hili tunaloliona la vijana wa JKT siyo Waaminifu...
  9. W

    Tanzania kuchoma tena vifaranga kutoka Kenya?

    Taarifa ya Habari ya ITV ya leo imeonesha mfanyabiasha wa Ukonga aliyeingiza vifaranga vyenye thamani ya milioni 40 kutoka Kenya bila kufuata utaratibu. Hatua zinazotakiwa kuchukuliwa kulingana na sheria ni kubinafsisha mali na kuteketeza vifaranga wote kwa mujibu wa sheria. Je, kipi bora...
  10. W

    Serikali isiwaache Wananchi katika mataa kwenye suala la Corona

    Kwa wale Wakristu habari za Jumatano ya Majivu, kwa wengine habari za Great Thinkers Niende kwenye mada yangu. Msingi wa hoja yangu unajikita katika mapambano ya ugonjwa wa covid 19. 1: Hatua za Kijamii Kwa kweli hapa JF tumejitahidi kuishauri serikali kwa wazi kuwa itamke wazi kuwa Covid 19...
  11. W

    Swali Gomvi: Korona 2.0 kwani Rais Magufuli ni mbia wa maisha yenu?

    Long lives Great Thinkers, long lives JF...
  12. W

    Swali Gomvi: Korona 2.0 kwani Rais Magufuli ni mbia wa maisha yenu?

    Hakuna anayedeka! Ni jukumu la serikali kupitia kwa waziri wa afya kuwaambia umma juu ya hali halisi na nn kifanyike. Siyo lazima lock down km Rais anavyojitetea kuwa watu baadhi wanalazimisha lockdown. Itoshe kukiri kuwa kuna tatizo lenye ukubwa kidogo na mbinu za kushinda ni 1,2,3 nk. Kusema...
  13. W

    Swali Gomvi: Korona 2.0 kwani Rais Magufuli ni mbia wa maisha yenu?

    Binafsi sikubaliani sana na hilo japo katika mambo flani flani kweli hana ubia na maisha yetu. Linapokuja janga kwa Taifa ni kweli Rais hana ubia na maisha Yetu? Rais wa nchi ni nani? Tuangalie wimbi la kwanza la Covid 19 Katika wimbi hili Serikali ilichukua hatua kwa kufuata miongozo ya WHO...
  14. W

    Trump: We will be back in some form

    Sema CCM mna utaratibu mzuri wa kuachiana madaraka.
  15. W

    Rais Magufuli ana kazi ya kumtafuta Lissu wa kipindi cha Uchaguzi ili kuyaelewa haya

    Km anaweza akayafuata ya jalalani ya kijiweni siyo bora zaidi?
  16. W

    Rais Magufuli ana kazi ya kumtafuta Lissu wa kipindi cha Uchaguzi ili kuyaelewa haya

    Kila binadamu ana jambo lakufikirisha katika maongezi yake, JF imejengwa katika msingi wakuzama kwenye fikra nakujenga hoja.
  17. W

    Rais Magufuli ana kazi ya kumtafuta Lissu wa kipindi cha Uchaguzi ili kuyaelewa haya

    Niwazi kampeni zimeisha na Rais Dr. JPM amechukua ofisi kwa awamu ya pili, sasa kinachofuata ni utekelezaji wa Illani ya CCM. Pamoja na ukweli kwamba ilani inayotekelezwa ni ya CCM lkn tumejifunza kuwa kuna mambo ambayo hayakuibuliwa ndani ya ilani ya CCM na yameibuliwa ndani ya ilani ya...
  18. W

    Je, Serikali/Viongozi wanahusika na utapeli huu wa Q-Net?

    Kuna hii kitu kinaitwa Q-Net, watu wanashawishiwa kuuza mashamba, kukopa kazini na kuacha ajira. Sasa hivi ofisi nyingi zipo Kimara. Najiuliza kuna mkono wa nyuma wa serikali kama njia mojawapo wakukusanya mapato? Clips nyingi za uhamasishaji ni za Makonda na viongozi wa serikali, jamani...
  19. W

    Chadema anzisheni Chadema Charity’s #Convid 19

    Hahhahha...inabidi tupone wote aide ili tuendeleze siasa zetu hizi hata km zinaudhi
Top Bottom