Search results

  1. A

    Maombi ya Ualimu mwezi wa tatu

    Tembelea tovuti ya NACTE The National Council for Technical Education au www.moevt.go.tz au Pmoralg - Prime Minister's Office Regional Administration and Local Government | Tanzania KAMA UNA MTU ANATAKA KUOMBA KUJIUNGA NA UALIMU MWEZI 3 MWENYE VIGEZO VILIVYOTAJWA AOMBE HARAKA IWEZEKANAVYO...
  2. A

    Ni daraja gani lisilopitika . . .nieleze nipae angani!!!

    Because I love you U always in ma mind Ma heart, ma soul . . . I just wanna be Close to you! Hii naileta kwako wewe rafiki. Mbali ya kuwa ina maneno mengi mazuri hasa kwa wale waliojidhatiti kwa wapenzi wao Ila mi ningependa uiangalie hii nyimbo na uisikilize vizuri. Then utuambie wewe...
  3. A

    Am not sure . . . . Nipe Macho Nione!

    Kwa upande wangu mwaka uliisha mara tu siku ya Christmas ilivyopita. Namshukuru Mungu nilivuka salama japo kiafya siko mzima sana. Ila leo nimekaa naona kuna huzuni inaniandama, Nimejaribu kutafakari sijapata jibu. Lakini pia nimefikiria labda kuna kitu sijatenda/ sijawatendea vyema wenzangu ...
  4. A

    Ndo tabia gani hiyo????

    Naongea na nyie . . . . . Mnaopenda kuhifadhi kwenye simu zenu za viganjani Picha chafu za uchi, tena zingine zinaonyesha sehemu nyeti, Videos za XXX zilizojaa movement chafu chafu tu. Halafu hamziwekei password wala kufanya utaratibu wowote ule wa kuzificha, Ndo tabia gani hiyo???? Sawa...
  5. A

    Kuna umuhimu gani wa kubadili dini?

    Salaam zenu wana jamvi! Katika jamii zetu tumekuwa tukishuhudia vikwazo mbalimbali katika safari ya mapenzi, Hasa pale wawili wapendanao wanapotaka kuishi pamoja. Hapa nazungumzia kwa aina yeyote ile ya ndoa . . . (Homosexual excluded!) Tukiachana na sababu zingine, dini pia imekuwa ni...
  6. A

    Binti...........

    Binti amka acha huzunika, Binti amka acha sikitika, Binti amka jikaze anza mwendo, Binti u mrembo na bado wang`araaaa!!!! Kama uko shule.... kitabuni juhudi ongeza, Kama mwajiriwa hakikisha cheo umepanda, Kama biashara ongea vizuri na wateja, Kamwe usikubali mtu akukatishe tamaa! Unadiriki...
  7. A

    Hellooo....!

    jamani I like this community and I would like to join you guys, so please naombeni mnipokee.
Top Bottom