Search results

  1. B

    Baba Mzazi wa Mhe. Tundu Antipas Lissu Mughwai afariki dunia jioni ya leo

    Mungu ailaze mahala pema peponi roho ya Baba. Hakika umetuachia watanzania kijana hodari na mwanasheria hodari
  2. B

    Namtafuta huyu mrembo wajameni

    FB profile picture hiyo
  3. B

    Chantal Biya: The hottest first lady in Africa

    Huyu mama ni mtoto wa Dennis Ssosungweso na siwezi ona ajabu kwa jinsi alivyo MLIMBWENDE kwa kuwa ni MLINGALA(pure bantu)
  4. B

    Dada Zetu na Lift

    Gari ni PUSSY Magnet....
  5. B

    ujenzi eneo la jangwani

    umejiuliza kwa nini hakuna comment kwenye uzi huu?JAribu kufikiriA ujinga zaidi utApata jibu kuhusu swal lako
  6. B

    PICHA: Kwanini Ndege ya Serikali inayombeba RAIS in registration # 5H-CCM kwanini CCM

    hii ni ile ya zamani mkuu,ebu chunguza kama hii mpya inayo hiyo Chukua Chako Mapema
  7. B

    Mwigulu Nchemba ataka msajili wa vyama kusitisha Operesheni Sangara za CHADEMA

    TUMBIRI kamaliza UBISHI,tupige umbea-mwanamke au(*****-mwanaume)
  8. B

    Ufafanuzi wa Mch. Gwajima Kuhusu Mkenya wa Dr. Ulimboka

    Ndipo ukweli aliousema Mh LISU kuwa uteuzi wa viongozi wa mahakama umejaa ubabaishaji sana.MAHAKAMA hazina ukweli na uwazi.VIVA Tanzania,VIVA T 2015 CDM
  9. B

    Rose Kamili amemsafisha Dr. Wilbrod Slaa. Hongera Rose Kamili na wenzako mliofanikisha hilo

    wenye akili sahihi kama zako ni wachache sana hapa Duniani.Asante kwa uchambuzi yakinifu
  10. B

    Dr. Slaa na Mnyika kuonja Segerea?

    Nyambafu wewe Mwanaharakatihuru,umetumwa nini?Nwy asante kwa kujiweka wazi jinsi ulivyo punguani wa mawazo.Kama unajielewa upo ktk Tanzania ipi basi katafute habari nyingine ya kutuhabarisha. Usifanye hili jukwaa kama hayo magroup ya FB(Mzumbe).
  11. B

    Mwenyekiti wa CHADEMA Usa River auwawa kinyama

    R.I.P ndugu yangu Mbwambo(Baba Mage)..Hakika damu yangu itawafuata popote pale hawa wauaji.
  12. B

    Kumbe hata baadhi ya Wabunge wa Upinzani wanapokea Rushwa!

    Le mutuz,hakuna anayethubutu kupokea endapo anapewa.Maana njaa ni kali hapa Bongo.Ila ni bora usitoe maana watakupa wakitegemea utawarudishia fadhila pindi ukipata.
  13. B

    Simba vs JKT Ruvu

    doh hivi Yanga walikuwa hawajavua gamba kumbe?Mmh ili vuguvugu la Nguvu ya umma ni balaa.
  14. B

    Hatumtaki James Millya Arusha Mjini: Tunasema NOOO, big NOOOO. Take note Mh: Godbless Lema

    SIMANJIRO 2015.....Kwa sasa apewe mafunzo maalumu yA UKAMANDA.Arusha mjini ni ya Lema daimA.
  15. B

    Godbless Lema avuliwa ubunge

    ITAFAHAMIKA TU.....Kesi hizi anayezichochea ni CCM(Serikali) na zinasababisha matumuzi yasiyo ya lazima ya kodi zetu.CHADEMA ni nguvu ya umma,basi na hodi Jimbo wanalichukua tena..
  16. B

    Chama cha madaktari (MAT) hakina uwezo wa kisheria kuitisha migomo

    Mapinduzi sio karamu ya jioni.....Tutaishi mpaka lini kwa kufuata mkumbo?Hapa ni Tanzania na sisi ni watanzania,madaktari kama walivyo na wanasiasa kama walivyo,wote ni watanzania.Iweje sasa hawa wanasiasa wajione wao ni bora kuliko wenzao(madaktari)?Kama ambavyo tumekuwa tukishuhudia upotevu wa...
  17. B

    Who Was the First Hacker?

    ThanQ for de interesting document.
  18. B

    Chadema kulikoni? Utitiri wa Vyeo (Mpango madhubuti wa kulindana huku mkibomoa chama)

    Kaka umekurupuka kuleta hii hoja yako hapa.Bila kuwa na sirikali kwenye Uongozi wowote ule daima kutakuwa na misuguano.Naomba tu nikushauri ufuatilie japo kwa kuadithiwa tu ni kwa jinsi gani Umoja wa Sovieti ulisambaratika na kwa nini Siasa za Urusi kwa sasa zimetawaliwa na Putin tu......T 2015...
  19. B

    Washili wampa go ahead(Baraka) Joshua Samwel Nassari huko Arumeru....

    Ubarikiwe sana Mbunge wangu mtarajiwa Joshua Nassari.
  20. B

    Wild utterances hurt SATA's government hence reshuffled Cabinet

    There are a lot to learn in it.Foristance JK's leadership is in vain simply because there are a lot of indisciplined cabinents members.He himself z indisciplined President ever.
Top Bottom