Search results

  1. B

    wadau wa series tusaidiane hii kitu..

    kati ya "prison break" na "24" ipi nikali kwa maoni yako??
  2. B

    Seriously on search.....only serious respondents are welcomed..!

    Helo wanajamvi,salute sana kwenu na poleni kwa majukumu!! IM SERIOUSLY LOOKING FOR A COMMITED FEMALE FRIEND....! Im 24yrs old(male),Tanzanian and student in one of the university found in Daressalaam...black is my color and im christian...height is average(160cm)...WHY A FRIEND???...As per my...
  3. B

    Room for rent...!

    waungwana habar za asubuhi,im university student,..natafuta room la kuishi sehemu yoyote near MUHIMBILI...If u knw any plz help me or ni_PM
  4. B

    Muhasso

    MUHASSO ni chama cha wanafunzi wa chuo kikuu cha afya na sayansi shirikishi cha Muhimbili, wanajamii wenzangu nadhani wote mnakumbuka kuwa chama hiki kilifutwa na utawala wa MUHAS kibabe tu na baadhi viongozi wa serikali ya wanafunzi wana kesi adi sasa! Shule ni tar 10 oct. afu registration...
  5. B

    i will be more thanksful for this...!

    hello people,im a student pharmacist..nasoma bachelor hapa nchini...im finding fellow friends in this field or any person with knowledge/interest in this field and even the whole medical field in general...if u ar one of these personels,plz..plz..plz...send me a msg or email...nitashukuru sana!
  6. B

    is this a problem?

    habari wana JF,kuna jambo nahitaji kujua...mimi ni 23yrs old,ktk maisha yangu sijawahi kumpenda msichana yeyote kutoka moyoni!..licha ya sehemu mbalimbali za ku socialize nilizo pitia hadi chuo..is this normal?
  7. B

    hellow...!

    habari zenu wana JF,mimi ni member mpya...nawasilimu wote!
Top Bottom