Search results

  1. monopoly inc

    Channel Ten ilikuwa Mali ya CCM kuanzia lini?

    Mkuu usipende kumshirikisha Mungu kwenye ishu ambazo huna uhakika za kusikia kwakina mange,
  2. monopoly inc

    Nilipata ajali na Mungu akaninusuru

    Huyu dogo watu walimpambania Sana tokea akiwa pale UDSM kaenda kigoma akanunuliwa kiboya nakina Bashiru leo anajikuta joker eti kanataifisha pamba tani 11. Hiv kanajua ugumu wa kumiliki pamba tani hata moja
  3. monopoly inc

    Nilipata ajali na Mungu akaninusuru

    Hahahaha we kajamaa huu ujinga peleka kwa Bashiru sio hapa Yaani pamba tani 11 utaifishe kindezi ndezi like that? Hata mimi nisingekuacha boya wewe
  4. monopoly inc

    Kwanini unasema huna mtaji? Ni kisingizio?

    Wabongo huwa hatuishiwi visingizio
  5. monopoly inc

    Usiombee kukosa hela

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787] October man kitambo simuoni jukwaani sjui nini kimemsibu
  6. monopoly inc

    Usiombee kukosa hela

    Mdogo ako aisee anaendeleaje mkuu
  7. monopoly inc

    Bavicha wafika Gereza la Ruanda kumsalimia Mdude Nyagali , yeye awapa neno

    Aisee kwani wewe una undugu na hamis kigwafix ntu wa dili?
  8. monopoly inc

    Kiuchumi lipi wazo la busara wazo la busara kati ya haya?

    Mkuu sasa Mia mbili utanunua Bajaj gani?
  9. monopoly inc

    Mambo ya ajabu niliyoshuhudia msibani

    Mazee tunyweni bia jamaniiii
  10. monopoly inc

    Walimu wawaadhibu wanafunzi kwa kuwachania uniforms na kuwapokonya viatu vyao

    Ukiona hivyo ujue mwanafunzi ameenda kuipunguza suruali ili iwe modo na shule nyingi hawaruhusu suruali za kubana
  11. monopoly inc

    Umoja wa kudai katiba mpya Tanzania (UKUKAMTA)

    Mazeee tusisahau kunywa bia mazee
  12. monopoly inc

    Nilikimbia mjini maisha magumu, nimerudi kijijini yamenitandika zaidi

    Wabongo acheni kulalamika sana. Ingia chimbo mbona dili zipo kibao tu
Top Bottom