Search results

  1. Sandali Ali

    Askari Magereza Tanzania wamezidi kuiga

    Hao jamaa ni noma. Ogopa sana mtu aliyekula kozi ya ku handle terrorist. Nakuambia na uelewe kuwa mafunzo ya Magereza si lelemama. Kuna wengine wamekwenda ng'ambo kujinoa kukuhandle wewe pindi utakapoingia kwenye 18 zao.
  2. Sandali Ali

    Special Thread: Tunauza Vitu mbalimbali (Magari, Nyumba, Mashamba na Viwanja)

    Hii bila shaka ni ya Ole Lengai Sabaya
  3. Sandali Ali

    Hakuna tena Mahubiri ya habari njema, kuacha dhambi, msisitizo ni matoleo

    Yapo kwa wingi sema tu unaingia makanisa ya wazinzi. Ukija kwa pastor Joshua Mwembeyanga ndipo utayakuta hayo mahubiri. Unaweza kuabudu huku mwaka mzima usisikie mahubiri ya sadaka.
  4. Sandali Ali

    Nivunje nisivunjee?

    Machawi haweki mikwara
  5. Sandali Ali

    Alinishauri mwenyewe ila sasa ananitangaza vibaya kwa watu

    Ushauri nzuri ila maisha yangekuwa simple like that basi maskini wangekoma Tanzania.
  6. Sandali Ali

    Alinishauri mwenyewe ila sasa ananitangaza vibaya kwa watu

    Utofauti uliopo kati ya bodaboda msomi na asiye msomi ni kwamba msomi yuko kwenye foleni ya bomba linalotoa maji while bodaboda asiyesoma kapanga foleni na madumu huku bomba lishakatwa na vibaka kwa mbele
  7. Sandali Ali

    USHAURI: Kabla ya kuanzisha Benki ya Vijana tujiulize Benki ya wanawake na Wakulima zimekwama wapi? Dirisha la vijana katika benki zetu linatosha?

    Kwani wewe huoni jinsi wakulima walivyoondokana na ufukara baada ya benki yao ya wakulima kuasisiwa😚😂😂😂😂😂😂😂. Wanawake pia wametoka kimaisha baada ya benki yao kuanzishwa😚🤣🤣🤣🤣🤣😍😍😍. Au unawaonea wivu Vijana ? 😁😁😁😁😁😁😁
  8. Sandali Ali

    Waliofanya kazi na Magufuli wamevumilia mengi

    Wanachi ndio vichaa zaidi. Walikubali awatawale milele
  9. Sandali Ali

    Kibonzo: Ukitaka kula mema ya nchi kuwa mbunge

    Sasa tuchukue kilicho mbele yetu bila hofu. Mmesokia watumishi?
  10. Sandali Ali

    Waliofanya kazi na Magufuli wamevumilia mengi

    Daaahh. Jf sasa ikawapime ufahamu member wake.
  11. Sandali Ali

    Waliofanya kazi na Magufuli wamevumilia mengi

    Alikopa akanunua kiwanja kimara. Si unajua viwanja vya kimara vilivyo ghali. Akabakiwa na fedha ya kuanzia ujenzi mkononi aliamini akipata ml.5 ataweza kufika hatua ya kuhamia. Kumshirikisha mzee akaambuliwa kutukanwa.
  12. Sandali Ali

    Waliofanya kazi na Magufuli wamevumilia mengi

    Soma post #18 nimemjibu lofa mwenzako.
  13. Sandali Ali

    Waliofanya kazi na Magufuli wamevumilia mengi

    Una akili timamu? Hili jambo nimesimuliwa na mhusika ambaye ni mfanyakazi mwenzangu kada moja. Hakunisimulia ili kumpondea Magufuli, kuna jambo alinielezea ikabidi ligusiwe na hili.
  14. Sandali Ali

    TAMISEMI: Watakaoshindwa kukamilisha zoezi la kupandisha watumishi madaraja kuchukuliwa hatua

    Ngonjera zimeanza tena. Zoezi limekamilika Juni 12. Siku za nyongeza ni Juni 16-17 Then tunaambiwa siku ya nyongeza ni moja tu. Kwahiyo tarehe 16-17 ni siku moja?
  15. Sandali Ali

    Dar: Kilo 88.27 za dawa za kulevya aina ya Heroin na Methamphetamine zikiwa ndani ya gari aina ya Toyota Prado

    Sasa mbona kiki anasisaka mtu wa kupambana na madawa badala ya tra waliofanya kazi!
  16. Sandali Ali

    Utajiri wa 'ngende' (ushirikina) una masharti magumu kuliko utajiri wowote ule duniani

    Jamaa sio kauzu. Tamaa tu ndizo zilimpeleka
Top Bottom