Search results

  1. sam leon

    Hili la maiti kulipishwa madeni Hospitali za Serikali limekaaje?

    Mtanzania kukuelewa ngumu sanah.. Tunapenda sanah vya bure
  2. sam leon

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    .
  3. sam leon

    Aisee! Facebook kuna vituko

    .
  4. sam leon

    Aisee! Facebook kuna vituko

    .
  5. sam leon

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Mwenye link ya game anisaidie
  6. sam leon

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Mkuu ulijua
  7. sam leon

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Huu uongo mzee. Ujerumani baki alisimama VVD,
  8. sam leon

    Mbunge Upendo Pendeza: Dady's girl

    Ilikua seson1
  9. sam leon

    Bado ninakukumbuka Rose

    Mtoto unazingua wewe
  10. sam leon

    Kiduku Lilo ni muongo namba 1

    Usikubali kuwa masikini, online na offline.
  11. sam leon

    Celebrity aliye mzuri kupita wote hapa Bongo ni huyu

    Kuna baharia alipiga nyama chini hapo.
  12. sam leon

    Jamani mbona kama hamna taarifa ...

    Timing yake ya ndoa imefeli. Watu wako bize sanah asee
  13. sam leon

    Daudi Albert Bashite (Zero Brain) Ajitokeza.

    Yah si unaona ame retweet na comment juu
  14. sam leon

    Daudi Albert Bashite (Zero Brain) Ajitokeza.

    Baada ya utata wa muda mrefu,uliojitokeza baada ya watu kudai mkuu wa mkoa wa D'salaam jina lake halisi ni Daud Albert Bashite na sio Paul Makonda kama anavyojitambulisha. Hatimae Daud Albert Bashite (Zero Brain) halisi ajitokeza
Top Bottom