Search results

  1. Farolito

    Msaada: Naomba kufahamishwa namna ya kuwadhibiti mende

    Hii ndio mwisho wao
  2. Farolito

    Binafsi nataka kuona Pay Slip ya Singasinga Seth

    Kwa taarifa niliyosoma ni kwamba anatakiwa kulipa bilioni 26 ila Jana ndio katoa milioni 200 ataendelea kulipa taratibu ndani ya mwaka mmoja kukamilisha hio B.26 Kama nimekosea nisahihishwe
  3. Farolito

    Kenneth Kaunda afariki dunia akiwa na miaka 97

    Apumzike kwa amani
  4. Farolito

    Wakili aeleza walivyosota gerezani na mkewe miezi 18, waamua kudai fidia

    DPP Mganga anapaswa kuchunguzwa kwa uhalifu,malalamiko juu yake ni mengi mno
  5. Farolito

    Polepole ataka kiwanda cha dawa za mimea kupambana na Corona, aomba kikafichwe Jeshini

    Corona ni local problem?anajua hata kwanini inaitwa corona virus"pandemic''. Ndio maana nchi ilikuwa inaelekea shimoni kwa ushauri wa watu kama hawa
  6. Farolito

    Kamati ya Amani yapiga marufuku Magufuli kuitwa "Mwendazake", Wametumia sheria gani?

    Huyo atabaki kuwa Mwendazake tu,tusipangiane,tunajua kwamba hao ndio walikuwa waimba mapambio wake wakati watu wakiteswa na kuuawa sasa wanatafuta pa kutokea
  7. Farolito

    Kamati ya Amani yapiga marufuku Magufuli kuitwa "Mwendazake", Wametumia sheria gani?

    [emoji3][emoji3]Alifikiri Mama ni Mwendazake,eti amchezeshe singeli
  8. Farolito

    Netanyahu aondolewa Uwaziri Mkuu

    OK lakini nadhani kinachofanya asipotee masikioni ni ile kutoka na kurudi labda
  9. Farolito

    Netanyahu aondolewa Uwaziri Mkuu

    [emoji3] nipo chief nitarudi tu usijali
  10. Farolito

    Kumbe kubandika stika ya BIMA kwenye kioo cha gari ni lazima, hata kama umekata BIMA yako mtandaoni

    Ungemuuliza stika ipi sasa?maana huko bima hawatoi hivyo vikaratasi vya kubandika au alitaka ubandike form ya malipo?
  11. Farolito

    The oldest land animal alive today

    Hivi hawaarhiriki na magonjwa hawa?mbona wanaishi umri mrefu sana
  12. Farolito

    Netanyahu aondolewa Uwaziri Mkuu

    Akae na familia sasa alee vitukuu,maana tangu nianze kumsikia nikiwa shule ya msingi aisee
  13. Farolito

    Nyoka Koboko au Black Mamba

    Stori za vijiweni hizo,ukibeba uji utaishiwa kumwagikiwa mwenyewe huo uji kwa hofu pindi ukimuona halafu baada hapo anakutandika meno kwenye mbavu ndio utajua hujui
  14. Farolito

    TANZIA Mtangazaji Fred Fidelis ''Fredwaa'' afariki dunia kwa ajali ya gari

    Apumzike kwa amani, nilipenda kumsikiliza alipokuwa RFA, vipindi vyake vilikuwa haviboi, alikuwa vizuri.
  15. Farolito

    Chalamila: Akija Rais Samia mje na mabango hata ya matusi, Wananchi Washangilia kufukuzwa kwake

    Mama aliambiwa achana hawa watu hakusikia haya sasa kazi iendelee.
  16. Farolito

    Umoja wa Mataifa wakubaliana kumaliza UKIMWI ifikapo 2030

    Yaani Ukimwi umalizike kwa staili hiyo?mi nikajua chanjo au dawa ipo waanze kupewa wagonjwa
  17. Farolito

    Mbowe unakosea sana kumpangia Rais Samia ratiba zake

    Unajua watu wamejenga kichwani kwamba raisi ni boss wetu,kumbe sisi ndio maboss wake,na kwa ujinga juu ndio maana Mwendazake kila hotuba ilikuwa ni kufoka tu
Top Bottom