Search results

  1. G

    Waziri wa Elimu tunakuomba iangazie jicho Shule ya Msingi Lukooni Chanika, Dar es Salaam

    Shule ya msingi ya lukooni iliyopo wilaya ya Ilala chanika Dsm imeanzisha utaratibu wa kufundisha tuition hapo shuleni kuanzia darasa la tatu mpaka darasa la Saba. Gharama ya tuition kwa kila mwanafunzi ni tsh 300 kwa Siku kwa kila mwanafunzi. Watoto wanaokosa hela ya tuition wamekuwa...
  2. G

    Kiwanja kinauzwa

    Nauza kiwanja chenye ukubwa wa futi 61*61 Kipo chanika mtaa wa ngwale kilomita moja kutoka barabara ya lami. Kiko tambalale Aina ya udongo ni mchanga Bei tshs 4. 5mil Kumejengeka nyumba za maana. Karibuni pm kwa anaehitaji
  3. G

    Nimemeza mseto asubuhi kufika saa tisa mchana nimejisahau nikanywa bia mbili

    Rejea kichwa cha habari Ni nini madhara yake?
  4. G

    Nimeoteshwa na Malaika eti nimuoe lara1

    Hi ni siku ya nne mfululizo naoteshwa eti nimuoe lara1 Huyo lara1 mwenyewe hata siku moja sijawahi kumuona. Nimemuuliza muoteshaji kwamba mbona nikisoma post za huyo binti ni kama anapenda sana hela! Jibu nililopewa ni kwamba eti zile post zake ni mbwembwe za kwenye keybord tu. Sina jinsi...
  5. G

    Used Printer,scaner and copy mchine for sale

    Nauza haka kakifaa kanako print, scan na kutoa kopy kwa tshs 90000 tu. Kana hali nzuri Nipo dsm. Anaehitaji aje pm
  6. G

    Tatizo la kukosa nguvu za miguu kwa vifaranga vya kuku

    Habari! Kuku wangu wanakosa nguvu za miguu na baadae hufa,. Kwa anae jua chanzo na tiba tafadhali nijulishe . Shukran
  7. G

    Nanunua nyama ya kitimoto kwa wanaouza

    Nipo dar Nanunua nguruwe wa kuchinja Kama unao ni pm
  8. G

    King'amuzi cha bein sport kinauzwa

    Bein sport king'amuzi Kinawafaa zaidi wapenda soka Bundle lake huuzwa dollar 100 za kimarekani kwa mwaka. Bei ya king'amuzi nauza 250, 000. Bei haipungui. Kipo dar
  9. G

    Unafiki na usaliti wa binadamu

    Habari zenu wana JF... Kama kuna viumbe hai viovu na vibaya duniani binadamu atakuwa namba moja. Maisha yangu yote nilikuwa sijafahamu vizuri tabia na mienendo ya binadamu. Japo sina uhakika kama ni binadamu wa aina zote wenye tabia hiyo au ni sisi ngozi nyeusi. Jambo la Acacia ndilo...
  10. G

    Ushuhuda.Kweli dawa za kuondoa tatizo la upungufu wa nguvu za kiume zipozipo

    Hapo mwanzoni ilinitesa sana, nilikuwa nikienda chini ya dakika 3 nishamaliza. Nilijaribu kwenda kwa wataalamu wengi sana. Lkn walio wengi waliishia kuniambia nile sana matunda pamoja na mboga za majani, wengine waliniambia nifanye mazoezi sana lkn pia kuna walioniambia ninamsongo wa mawazo...
  11. G

    Sisi binadamu kweli vituko

    Ukiwaona watu wanavyopendeza na kuvutia utasema kweli mungu kaumba. Lakini kumbe hakuna lolote!!!! Kinachowapendezesha hawa viumbe ni mavazi! Ukitaka kujua binadamu ni kituko akae uchi.....
  12. G

    Pombe na pesa mkoje?

    Hivi pombe inamahusiano gani na pesa? Mbona nikiacha kunywa pombe pesa huwa inanikimbia. Huwa nafulia mpaka kufikia hatua mpaka kukosa hela ya kula. Chaajabu nikianza kugonga c/lite milango ya fedha hugunguka. Ndugu zangu kinachosababisha ni nini?
  13. G

    Kwa hili inatupasa tuwaheshimu wadada wakazi majumbani kwetu.

    Leo nimerudi nyumbani mapema. Nikakaa siting room, mm mpenzi wa music bila kujali music wa aina gani mm napenda tu, ijapokuwa singeli tu ndio sipendi. Akaja mwanangu analia ananiambia toa huo, toa hua, toa huo, nikamuuliza unataka nini anasema nimeoooooona!!!!!! Nikauliza tena eti ...
  14. G

    Wamama wa JamiiForums nisaidieni kwa hili

    Kabla sijaamua kuwa na nyumba ndogo imenibidi nitumie mbinu zote za kumrekebisha mke wangu ili aachana na mambo yanayosababisha mimi nioe mke mwingine. Nimejaribu lakini naona anajirekebisha siku mbili halafu anajisahau tena. Yawezekana wkt wa kuingia kwenye ndoa hakufundwa vizuri. Sasa...
  15. G

    Kwa wanawake walioko kwenye ndoa tu

    Nyie wanawake mlioolewa hivi mnajua wanachowawazia waume zenu pindi ikitokea kakufuma na mchepuko? Kati ya wanaume 40 walioulizwa ni hatua gani atachukua akijua mkewe anamcheat! Matokeo yako hivi: Wanaume 37 wamesema watavunja ndoa zao, wanaume 3 wanesema wataua wake zao. Yawezekana wengi...
Top Bottom