Search results

  1. C

    Wahudumu wa Lodge wanahaki ya kuhoji idadi ya wapenzi kwa wateja?

    Kuna wahudumu wengine sijui kama wanajua wajibu wao kwenye lodge walizoajiriwa Kuna tabia imezuka hasa ya wahudumu wa kike kukuhoji kuwa una wapenzi wangapi na huku si kazi yake,kazi yake ni kupokea pesa si kuhoji una wapenzi wangapi! Kawaida ya wanaume kutotulia na mpenzi mmoja,unaweza...
  2. C

    Halmashauri ziache kuwalazimisha Watumishi kuchangia Mwenge

    Huo Mwenge si una bajeti yake
  3. C

    Halmashauri ziache kuwalazimisha Watumishi kuchangia Mwenge

    Hii tabia ya wakurugenzi na wakuu wa wilaya kuwataka watumishi wa umma ndani ya Halmashauri imetoka wapi? Yaani mkuu wa wilaya anaagiza wakuu wa idara kusimamia zoezi na kuomba majina ya wachangiaji, sasa hatujui wasiochangia wafanywaje. Pia wakuu wa idara wamekuwa wakionywa endapo atashindwa...
  4. C

    Umewahi kutapeliwa? Njoo tuelezane mbinu za matapeli

    Mkuu watu wanalizwa kwa viini macho
  5. C

    Umewahi kutapeliwa? Njoo tuelezane mbinu za matapeli

    Baada ya ile njia ya tuma pesa kwa namba hii jina litakuja fulani kushindwa ,ikaibuka kuna fedha imetumwa kwako kimakosa ,pamoja na zile za miamala ya mawakala kulizwa na miamala ya bank Sasa hii naona ndo mbaya zaidi Ukirudishiwa chenji usichanganye na hela zingine ambazo...
  6. C

    Waziri Ndugulile, kwanini redio Stations za Tanzania zinaishia Magomeni na Kirumba?

    Hili ni tatizo mkuu,kama hapo RFA imeisha potea wiki 2 ,kila nikitafuta station ya kusikiliza ni za Kenya ,bila mitandao ya kijamii huwezi ukajua kinachoendelea Tanzania
  7. C

    Serikali kuwapatia viwanja Polisi ili wasifedheheke wakistaafu

    Watumishi wote wapewe haiwezekani kwa polisi tu
  8. C

    Waziri Ndugulile, kwanini redio Stations za Tanzania zinaishia Magomeni na Kirumba?

    Mkuu umeeleza nikahisi upo Tarime,yaani hali ya Rombo ni sawa na Tarime
  9. C

    Waziri Ndugulile, kwanini redio Stations za Tanzania zinaishia Magomeni na Kirumba?

    Moderators naomba hii kero muifikishe kwa waziri Ndugulile
  10. C

    Waziri Ndugulile, kwanini redio Stations za Tanzania zinaishia Magomeni na Kirumba?

    Hivi kwa nini Tanzania tunafeli sana hata kwa vitu vidogo? Waziri wa habari, Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia anajua kuwa asilimia 90 ya Watanzania wanaoishi pembezoni mwa Tanzania(mpakani) wanasikiliza redio za nchi jirani? Kwa mfano sisi tunaoishi mpakani na Kenya redio stations za Kenya...
  11. C

    Mpenzi wangu kaniacha kisa sina pesa

    Dah! Asante mkuu
  12. C

    Mpenzi wangu kaniacha kisa sina pesa

    Kumbe wanawake ni matapeli
  13. C

    Mpenzi wangu kaniacha kisa sina pesa

    Mi nikajua mapenzi si pesa
Top Bottom