Search results

  1. G

    Nimepanga kwenda kuishi Msituni/Porini sana

    Mkuu umeandaa nyenzo gani za kupambana na wababe wa pori?
  2. G

    KUMEKUCHA: Tanzania Kupokea 5% Ya Project Bomba La Mafuta Kutoka Uganda, Kinyume Na Magufuli Alivyowaaminisha Raia Wake

    Hivi bado dunia ya leo bado Kuna mambumbumbu kama wewe? Zero brain kabisa
  3. G

    Mama mkwe hataki niolewe na mwanaye kisa mimi ni Mchaga

    Mimi nimeoa mchanga. Kama kungekuwa nauwezekano wa kurudisha mda nyuma, nisingeoa mchanga. Kunawakati natamani kumuacha lkn nikitazama watoto huruma hunijia juu ya wanangu. Kuoa mchaga ni changamoto
  4. G

    Waziri wa Elimu tunakuomba iangazie jicho Shule ya Msingi Lukooni Chanika, Dar es Salaam

    Shule ya msingi ya lukooni iliyopo wilaya ya Ilala chanika Dsm imeanzisha utaratibu wa kufundisha tuition hapo shuleni kuanzia darasa la tatu mpaka darasa la Saba. Gharama ya tuition kwa kila mwanafunzi ni tsh 300 kwa Siku kwa kila mwanafunzi. Watoto wanaokosa hela ya tuition wamekuwa...
  5. G

    Lindi: Watu wasiojulikana wamechoma moto nyumba ya Msimamizi wa Uchaguzi na nyumba ya Mbunge

    NI nini dhamira yako juu ya kuleta hii habari? Tukio Hilo lilitokea kitambo
  6. G

    NEC yatangaza Uchaguzi mdogo kwenye Kata tatu

    VIPI mngeshinda! ?
  7. G

    Media za Tanzania zinaweza kufa kipindi hiki cha miaka mitano ya CCM

    Yote haya unayanena kwasababu kura hazikutosha upande wa chadema, laiti Kama zingetosha Wala usingesema
  8. G

    Media za Tanzania zinaweza kufa kipindi hiki cha miaka mitano ya CCM

    Kielelezo Cha ujinga hapa tz utakipata kwa wafuasi wa chadema na wafuasi wa lisu.
  9. G

    CHADEMA Makambako waanza ujenzi wa ofisi ya Jimbo

    Niwape pongezi kwa kujitambua
  10. G

    Uhusiano wa CHADEMA, Tundu Lissu na Ubelgiji: Kwanini Tundu Lissu alikimbia ubalozi wa Ujerumani?

    Kama kuna watu wa hovyo wamewahi tokea Tanzania Basi Lissu namba Moja.
  11. G

    Habari Mbaya: Mkurugenzi wa Meatu achomewa nyumba yake, yote yateketea

    Sasa majitu yasiyokuwa na akili yanakuzidije maarifa?
  12. G

    Habari Mbaya: Mkurugenzi wa Meatu achomewa nyumba yake, yote yateketea

    Sukule ni lile lisilokuwa na ushawishi
Top Bottom