Search results

  1. I

    Mafanikio ya Rais Magufuli: Viva Rais Magufuli, viva Tanzania

    aliwabinya kende kina Habitha Singh
  2. I

    Mafanikio ya Rais Magufuli: Viva Rais Magufuli, viva Tanzania

    Ni bonge la mega structure. Vyombo vinapishana tu. Mzee alikuwa anaona mbali kwa sababu hii ni solution ya vizazi na vizazi. Namshangaa mama anayatoa jela majizi. JPM peponi!
  3. I

    Babu Tale: Wanaharakati uchwara siasa zimewashinda sasa wanashindana na Diamond Platnumz

    Babu Tale kwanza namtabiria kuwa mbunge wa kipindi kimoja. pili namuona kama mbunbe maamuma kaenda huko kutokana uchaguzi wa hovyo wa 2020
  4. I

    Freeman Mbowe aingia Kanda ya Kusini, ni katika Mkakati unaondelea wa Operesheni Haki

    tumerudi enzi za siasa za kistaarabu.
  5. I

    Dkt. Kigwangalla: Rais Samia anaendelea mpaka mwaka 2030, watakaompinga kukiona

    ila na sisi wananchi tubadilike. hivi kuna watu walikaa kabisa huko nzega wakaona hii bogus inafaa kuwa mbunge?
  6. I

    Tanzania: Serikali yaagiza uvaaji barakoa kwenye mikusanyiko

    aliwaza nini vipi? that is a professor ndugu akisema kitu anakuwa anahadhiri. huyu mama si ndiyo juzi tu alikuwa anatembea na malimao na tangawizi na kizimba cha nyungu? leo tena anakuja na kamba za kutuambia tufuate nja za kisayansi 😆 60% kabisa!
  7. I

    Tanzania: Serikali yaagiza uvaaji barakoa kwenye mikusanyiko

    "60% ya watumishi wa umma ni hamnazo" Prof. Assad.
  8. I

    Kwanini mbunge Musukuma anapenda kuwadharau wasomi wetu?

    na kuna yule mashimba sijui hana jema na elimu yetu wala wasomi wetu.
  9. I

    Rais Samia aachane na mtindo wa kuhutubia njiani; hauna tija na ni hatari kwa usalama wake

    mama anatumia nguvu nyingi sana ku-prove yeye ni rais
  10. I

    Kikwete: Hayati Dkt. Magufuli alikuwa adui mkubwa wa wanafiki na wababaishaji

    Rais wa Awamu ya Sita KIKWETE anatupigia ngoma wajinga wataDEMKA
  11. I

    Nimeamini viongozi wengi waliishi na Magufuli siyo kwa dhati ya mioyo yao bali kwa unafiki

    sisi wengine tulikuwa real kabisa juu ya Dr. Magufuli, tulipenda maono yake lakini hatukupenda namna alivyokuwa anayatekeleza. rest in eternal peace baba. kama ambavyo ipo siku tutawajuwa wauwaji wa Ben na Azory na waliotaka kumuua Lissu, basi ipo siku tutajuwa kama ulikufa au uliuwawa? hakuna...
  12. I

    Fredwaa (Fredi Fidelis) forgive, forget and move on? PB imepoaaa

    Binafsi nasikiliza clouds fm kuanzia nyumbani mpaka kazini
  13. I

    Sielewi kwanini mtu aliyechakachua msaada wa serikali na kujimilikisha enzi za Kikwete, akaondolewa leo anateuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa

    mafumbo ya nini? humjuwi jina? una tofauti gani na hao walioteua?
  14. I

    Mwigulu Nchemba, hata kama Magufuli hayupo hai ulipaswa kumheshimu

    mshaambiwa huyu mtu hata majina anayotumia si yake what else do you expect from this idiot?
  15. I

    Dkt. Tulia amjibu Mbunge aliyehoji kuhusu Uwanja wa Ndege Msalato. Asema Rais kashasema utajengwa

    wapambe washaanza kumjaza mama. kwamba kauli ya rais ni sheria?
  16. I

    Rais Samia rejesha hadhi ya Ukuu wa Wilaya

    hiko cheo cha kijinga sana
  17. I

    Ally Bananga: Nina kiapo na mke wangu, nitamlinda kwa gharama ya damu yangu

    bado siasa za upinzani zimejaa wanasiasa wajinga-wajinga.
Top Bottom