Search results

  1. B

    TBC imemuita nani hamnazo?

    Daah... TBC kweli ni Mayuda wamemsaliti Kiongozi wao kwa hadithi na Liwaya😄😄
  2. B

    Warumi ndiyo waligundua vyoo. Vyoo vya kwanza vilikuwa na muonekano huu...

    Wakati unakata Gogo mnaangaliana na jirani... Hii kali kwa kweli
  3. B

    Wazanzibar acheni kuwaminya Watoto visogo

    Chogo ndo akili... Huku Bara hata wenye kichogo kikubwa na virefu kama mkuki mara nyingi hua wanaongoza darasani... Mara chache hutokea kutokuongoza kutokana na michezo mingi. Over
  4. B

    Rais Samia, Mwigulu hakufai. Watanzania wanamjua Kiongozi anayefaa

    Rais hakosei tumpe mda Mwiguru Lameck Nchemba kwenye upande wa Pesa.
  5. B

    Maoni, Ushauri, Mapendekezo na Pongezi kwa Rais Samia Suluhu Hassan

    Mama anzia pale Mkuu alipoishia. Over
  6. B

    Najuta kuoa

    Mpe zawadi kimoyomoyo Mkuu lazima atakuuliza kwanini huleti zawadi.... Mwambie nimekupa kimoyomoyo
  7. B

    Rais Magufuli atekeleza agizo la Makonda la ukaguzi wa silaha, apeleka bunduki zake

    Habari Wakuu, Kweli tunaona kila kiongozi hasa nafasi ya Rais huwa ina ulinzi kwa ajili ya usalama wake. Hivi ikitokea walinzi wake wamezidiwa labda katika shambulio fulani dakika ya mwisho Rais atakuwa na silaha yake kwa ajili ya kujitetea au ana self defense yoyote yaani michezo hatari ya...
  8. B

    Toyota IST imeniangusha sana

    Ungeitia gunia tano za Mkaa ungeipenda
  9. B

    Umewahi piga/pigwa chabo katika faragha

    Umenikumbusha mbaali Sana wee jamaa. Mjini Keko kitambo icho nilikua na bro wangu mmoja ngumi jiwe huyoo.... Alikua na mademu kibao sifa yake mtaani. Mimi na huyo broh tulikua tunaishi chumba kimoja karibia na dirisha ndani palikua meza yangu ya kusomea nimeweka madaftari na vitabu kadhaa...
  10. B

    Haya sio Mapenzi bali Uroda

    Ebwana eheee nimeoa miaka Saba iliyopita lakini cha kushangaza sasa kila siku unaambiwa mapenzi yazidi kuongezeka na sasa si mapenzi tena Mwanaume mwenzenu napata uroda. Asubui nikiamka nakuta maji bafuni zamani maji ya kuoga alikua anayaunga na karafuu Ila sasaivi ameongeza anaweka majani ya...
  11. B

    Je, wajua Kwanini mtandao wa TWITTER hautumiwi na watu wengi hususani watanzania?

    Hujui ule mtandao wa BADOO wee. Ni hatariiiii😆😆😆
  12. B

    Natabiri jaribio lolote la kubadilisha Katiba na ukomo wa Rais litaibua mazito

    Kama ndiyo itapita hii hoja yako kikatiba, Wewe mtoa mada upo upande gani? "Magufuli Aendelee ama Asiendelee"?
  13. B

    Uwezekano wa kuenea kwa salafi jihadi nchini Tanzania

    Ushawai kuona vita ya magaidi na majeshi... Elewa swali
  14. B

    Uwezekano wa kuenea kwa salafi jihadi nchini Tanzania

    Ugaidi na majeshi wapi na wapi?? Ushawai kuona vita ya magaidi na majeshi??!
  15. B

    Mtaalamu wa Dawa na Tiba: Ninakaribisha maswali kuhusu Magonjwa, Tiba na Dawa

    Kwa mtu mzima KUCHEUA kunasabishwa na nini??? Au ni dalili za kitu gani katika mwili wa binadamu
  16. B

    USHAURI: Tatizo la kucheua

    Sitaki kuamini tangu jamaa ametoa tatizo lake/ thread kuhusu matatizo ya KUCHEUA hajajibiwa hata na mdau mmoja..
  17. B

    Watanzania tubadilike

    Habari Zenu Bandugu, Naomba niende moja kwa moja kwenye maada.... Vijana wengi au kundi kubwa la vijana hua hatunaamuzi yetu binafsi hasa pale tunapofikisha umri kuanzia miaka 18 na kuendelea maana yangu ni nini? Yaani unakuta kijana amezaliwa anakuta baba/ mama yeye ni shabiki wa Simba/ yanga...
Top Bottom