Search results

  1. Phd Hewa

    Yuko wapi Dkt. Vincent Mashinji?

    Kwisha habari yake
  2. Phd Hewa

    Jinsi Ole Sabaya atavyochomoka kwenye mikono dhalimu iliyombambikia kesi

    Fanya kazi wewe au wewe ni kula kulala?
  3. Phd Hewa

    Meya Boniface Jacob: Askari wa JWTZ wamepekua nyumbani kwangu na kuwaweka chini ya ulinzi bila kibali!

    Kwa mujibu wa Meya Boniface Jacob: “Nyumbani kwangu Wamevamia Askari wenye Uniform za JWTZ watatu na Mmoja wao Amevalia kiraia na ana Video Camera,wameiweka familia chini ya Ulinzi, Wanapekua kila Mahali Vyumbani, Bila mimi Mwenye nyumba, Polisi, Mjumbe kuwepo...Naelekea huko muda huu” Ameandika
  4. Phd Hewa

    Polisi yakiri kupiga mtu risasi maandamano ya CHADEMA

    Mumetaka wenyewe hayo yote na tume yenu ya ccm
  5. Phd Hewa

    Mbowe achunguzwe kwa vifo vya Daniel John na Aquilina

    Munalipwa nini mpaka mumtumikie shetani?
  6. Phd Hewa

    Siri kubwa kuhusu Forex hakuna Mentor anaetaka uijue

    [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] siyo mchezo
  7. Phd Hewa

    Siri kubwa kuhusu Forex hakuna Mentor anaetaka uijue

    [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
  8. Phd Hewa

    Siri kubwa kuhusu Forex hakuna Mentor anaetaka uijue

    %70 anavyopost mange ni ukweli mtupu ila kwasababu akili zako kuna mtu kazishikilia hapo ulipo ni kopo tupu.
  9. Phd Hewa

    Kenya yaingia mkataba na kampuni ya doppelmayr ya Austria ujenzi wa magari yanayotembea kwenye nyaya (cable cars)

    #Kenya imeingia mkataba wa TZS 129 bilioni na Kampuni ya Doppelmayr ya Austria kwa ajili ya ujenzi wa magari yanayotembea kwenye nyaya (cable cars). Ujenzi utaanza Mei mwaka huu na utakamilika 2020...... """Kwa kweli nasikia uchungu sana Wakenya wanaibua miradi sisi maneno meeeengi kuliko...
  10. Phd Hewa

    CCM yatamba kushinda majimbo yote

    Eti wanashindana na cuf lipumba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  11. Phd Hewa

    Lazaro Nyalandu Amepotea? Alitegemea nini kuwa mpinzani?

    Mwacheni nyalandu afanye mambo yake
  12. Phd Hewa

    Diwani wa CUF wilayani Ruangwa mjini mkoani Lindi ajiuzulu

    Diwani wa CUF anaetambulika kwa jina maarufu Selenge amejivua udiwani diwani huyo alikua hapo hapo Ruangwa mjini kata ya Nachingwea miongoni mwa kata mbili za huko mjini Ruangwa. Ruangwa mjini kuna kata mbili na zote zilichukuliwa na CUF kata moja ipo wazi na sasa CUF amebakiwa na kata moja...
  13. Phd Hewa

    Bank zimenza kufungwa wananchi walia na pesa zao

    Moja ya video ikionesha wananchi wakilalamika juu ya kufungwa kwa bank ijulikanayo kwa Jina ka Meko bank iliyopo Meru... Mimi bado ni kijana mdogo sana ningeomba wakubwa wangu munipe kumbukumbu kama haya mambo ya kufunga mabenk yalikuwepo huko nyuma na kama yaliwepo wateja walilipwa fedha zao...
  14. Phd Hewa

    TRA kumchunguza Askofu Kakobe baada ya kumsikia akisema ana hela kuliko Serikali

    Serikali ya magufuli inaendeshwa kwa mizuka. Kauli ya Joseph mbilinyi a.k.a Sugu mbunge wa jamhuri ya muungano Kabla ya kutubu hao t.r.a walikua wapi hapo mwanzo? #Sadaka#hailipiwi#kodi.
  15. Phd Hewa

    Buswita alifungiwa je hili la Asante kwasi mchezaji halali wa lipuli fc litapita salama?

    Wadau wa soka wana kila sababu ya kuingia hofu juu ya utendaji wa shirikisho la soka nchini (TFF) lililo chini ya Wallace Karia na Michael Wambura. Baadhi ya maamuzi yanayofanywa shirikisho hilo linalojinasibu kudhamiria kupeleka mbele soka la Tanzania yamekuwa na 'ukakasi'. Kumekuwa na...
  16. Phd Hewa

    Tanesco vipi ruangwa giza totoro na maulidi kitaifa yanafanyika hapa?

    Nyie ndiyo wale watu munaotetea uongo umeme hamna mpaka sasa giza hapa kwenye maulidi ndiyo wamewasha majenereta
  17. Phd Hewa

    Tanesco vipi ruangwa giza totoro na maulidi kitaifa yanafanyika hapa?

    Wakuu leo hapa wilayani ruangwa ndipo yanafanyika maulidi kitaifa lakini umeme bado ni shida. Karibuni wageni wote Karibu sana mheshimiwa makamu wa rais mama samia suluhu Ukiambatana na waziri mkuu wa JMT Mheshimiwa majaliwa kassim majaliwa Tanesco Mungu anawaona.
Top Bottom