Search results

  1. HOPECOMFORT

    Harakati za Maaskofu kujisafisha na kujitenga na 'mabaya ya Magufuli' hazitawasaidia. Waombe radhi na wao

    Huyu anajipambanua kabisa. Hata juzi kwenye yale maombi yao ya kuiombea nchi yeye akiwa muongoza shughuli...alipo kuwa akiwa karibisha viongozi wa ccm... Alisema anaamini wataendelea kuongoza...
  2. HOPECOMFORT

    Mkuu wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama anakiri hadharani ‘Maadui kupitia mitandao hawakamatiki’

    Sidhani kama ni kigogo.... Maswala ya sumu sidhani kama kigogo alisha yasema
  3. HOPECOMFORT

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Stori yake inatufundisha tusipapatikie mambo ya watu.....nadhani alivyo ileta hakutegemea kupata wafuasi baada ya kuona tupo mabega yaka panda juu. Akae na stori yake tusichoshane.
  4. HOPECOMFORT

    Tsh 190 unapata mb 100 masaa 24 halotel watabaki juu mawinguni

    Wamekuwa msaada sana kwangu. Tgo na voda rip siwezi kuwamudu kwakweli
  5. HOPECOMFORT

    Spika Ndugai: Jimbo la Hai limepata Mbunge, aliyekuwepo kabla alikuwa anazurura, haulizi maswali Bungeni

    Haya wewe mwenzao tueleze Mbowe kamkosea nn Ndugai? Juzi alizungumza nn kumuhusu au kuwahusi nyie wenzao
  6. HOPECOMFORT

    Spika Ndugai: Jimbo la Hai limepata Mbunge, aliyekuwepo kabla alikuwa anazurura, haulizi maswali Bungeni

    Jimbo lake halina shida..uchaguzi ukikaribia akipika ubwabwa na vipombe vya kienyeji anapita bila kupingwa...
  7. HOPECOMFORT

    Spika Ndugai: Jimbo la Hai limepata Mbunge, aliyekuwepo kabla alikuwa anazurura, haulizi maswali Bungeni

    Aliwa rostisha sana!! Haya unganenj na ndugai mkachukue heshima yenu mlompatia.
  8. HOPECOMFORT

    Kidata karibu tena TRA! Uungwana ni vitendo, usijaribu kuwa Kifutu

    Tai nyekundu ni nani na yupo wapi kwa sasa? Sent from my TECNO CX Air using JamiiForums mobile app
  9. HOPECOMFORT

    Kidata karibu tena TRA! Uungwana ni vitendo, usijaribu kuwa Kifutu

    Siku alipo mteua Mwigulu tu...hapo niliona tupo pale pale...sidhani kama tuna jipya....Dotto james bado yupo.... Sijui lkn. Sent from my TECNO CX Air using JamiiForums mobile app
  10. HOPECOMFORT

    Tutampoteza Nikki wa pili akiachwa na huyu mwanamke

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  11. HOPECOMFORT

    Barua ya wazi kwa Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa JMT

    Ushauri mzuri sana kama utapokelewa. No 18...tafadhali naomba ufafanuzi kidunchu(Japo mm sio raisi)
  12. HOPECOMFORT

    Sababu 6 kwanini makamu wa Rais awe Mwanamke

    Pombe sio chai...punguza au acha kabisa.
  13. HOPECOMFORT

    Baada ya Mazishi ya Hayati Magufuli tuambiwe ni kiasi gani cha pesa kilichotumika kwenye shughuli nzima

    Nyie ndo mmejaa kwenye post za BBC swahili Instagram mkiwa tolea povu na kuwaita mabeberu........ Kwani ni kweli kwamba mchakato mzima hauta changanuliwa? Sasa mtakuwa mme muenzi vipi wakati hakuwapenda wala rushwa na wabadhirifu wa malinza uma?
  14. HOPECOMFORT

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Kama wanawake waliweza vumilia kipindi chote tena ndo wakiwa mitaji ya viongozi....basi nawewe vumilia tu
  15. HOPECOMFORT

    Mmoja kati hawa akipata madaraka ya Makamu wa Rais nchi itagawanyika

    Kweli kabisa??! Kweli jamani Ndugai ni Powerful!!!!....Ee Mungu muongoze Rais yule achague mtu sahihi.....Hii mirusi hii itaenda kumpoteza.
  16. HOPECOMFORT

    IKULU: Picha rasmi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan

    Kama ataingoza vizuri hata wananchi nguvu zao zitaonekana kumtetea...kama ataongoza kivyake vyake watajuana wenyewe. Mm ningependelea ajisimamie yy kama yy....wasimsukume kufanya maamuzi....heshima lazima iwepo
Top Bottom