Search results

  1. Tidito L

    Wito kwa Wana JF wote: Maombi maalumu kwa ajili ya Rais wetu mpendwa Dkt John Magufuli

    Imefika hatua nakula msosi mmoja kwa siku. Then nimuombee kwa lipi aisee. Mi hamna we Omba mwenyewe lbd baba yako kaishapewa ka uteuzi wenzio sie tulitumbuliwa.
  2. Tidito L

    Simon Bakari, dereva wa Tundu Lissu amebaki Nairobi au naye amekwenda Ubeligiji?

    Ili unufaike na nini ama nyie ndo mliotumwa. Waachie wenyewe wanaomtafuta wakimpataga na wewe utaenda ufanye naye interview.
  3. Tidito L

    Majadiliano kati ya Barrick na serikali ni kwa gharama ya nani?

    Hilo suala hata mie nimemuuliza jamaa zangu wote blaa blaa!!! Na kwanza nasikia jamaa wenyewe waishakataa kulipa kwamjibu wa vyombo vya hbr kenya. Kama ni sie tunalipa ni bora tuwaachie tu maana tutazidi kupigwa tu hasara bure. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Tidito L

    Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2021

    Kubadili jina la Mitaani la fedha. Jero inaitwa sh 500. Book inatwa sh 1000.
  5. Tidito L

    Mume wa mke niliyempa ujauzito ananitafuta anipongeze

    Kaka yangu yawezekana kweli ana nia njema lkn ukiwaza sana kwa jamii zetu mtu wa hvy hajawai tokea labda kwa asilimia chache sana. Mara kwa mara wanafurahia ila wanakaaga kimiya wala haeleweki. Sasa la kufanya we mpotezee wala namawasiliano na uyo wife nayo potezea na kaa kimiya ukajipigie...
  6. Tidito L

    Mtoto wa Magufuli sijui alifikaje Chuo Kikuu?

    Tatizo la sisi watanzania tunapenda kuongelea wengine matatizo yao bila kujioji yako,bwana mkubwa kweli pale alijichanganya maana hili dogo alilotamka limemuondolea point na sifa alizopata mwanzo. Bora hata awe anasoma tu hotuba zake anazoandaliwa kuliko kujitolea kichwani.atakuja inginza taifa...
  7. Tidito L

    Sukari sasa Tsh 6,000/- kwa kilo. Waziri Mkuu, zile tani ulizoagiza ziko wapi?

    Du hii sasa ni aibu kwa serikari,na taitizo ni kutotadhimini kbl, na ajabu ilivyo kwa nchi yetu bidhaa yyt ikipanda uwa haishuki kiharaka kama tunavyodhani.
  8. Tidito L

    Haya maneno hata watu wazima siku hizi wanayatumia kuelezea kitendo pendwa

    Sisi wazee tunasemaga kuwa napita sehemu kukojoa.
  9. Tidito L

    Pay stubs za mshahara wa Rais

    Kw serikari za ki africa usiasa umetukaa sana, cthani kama anaweza fanya hvy hz zilikuwa mbwembwe za kuufuraisha uma.
  10. Tidito L

    Ugonjwa wa kuhara (Diarrhea): Tambua Chanzo chake na Matibabu

    Ndugu yangu tuishapewa referrel ya bugando na tume attendiwa na madakitari bingwa lakini bado tatizo ni lile jibu ni lile lile kuwa kama tatizo linajirudia mrudishe na siku zote tuanatumia gharama ndo maana naona bora tukatumia hizi za kiasili.
  11. Tidito L

    Ugonjwa wa kuhara (Diarrhea): Tambua Chanzo chake na Matibabu

    Jamani nani labda anajua tiba ya asili ya huu ugonjwa wa kuharisha maji mara kwa mara maana nina baba yangu ana miaka zaidi ya 80 ameanza sumbuliwa na ugonjwa tangu semptember 2015 mpaka leo tumeenda hospital nyingi lakini hamna manufaa yoyote,na mara ya mwisho dr akatwambia kuwa haona tatizo...
  12. Tidito L

    Mkuu wa mkoa Mwanza tueleze, unatumbua majipu au unatafuta sifa?

    Du mi kwanza nilidhani atatumbuliwa jipu maana wakati anaamishiwa mza alijifanya Mungu mtu akawa haishi kwenye nyumba ya serikari ni chafu mpaka ilipofanyiwa ukarabati ndo akahamia, sasa ndo kahamishiwa Mkoa wa Mara ngoja tutasikia na uko. .
  13. Tidito L

    Ni mwenyezi Mungu yupi anatajwa katika dua za Bunge

    Mie nakwambia kama moto wa jehanamu upo sidhani kama watu walio wengi watapona maana hawatekelezi hata wanayohapa ngali wameshika biblia am kuruhani.
  14. Tidito L

    Adhabu ya Kunyonga Hadi Kufa imepitwa na wakati?

    Mi nionavyo mie hukumu ya kifo iwe kwa namna fulani hv,ili mtuhumiwa ahisi uchungu kwa mfano leo tunato kidole kesho mdomo then pua mpaka mauti yanamfikia taratibu kinamna hiyo,Hata mwenye kusudio akihisi namna ya kufa kinamna hiyo hawezi tena kujaribu kutenda uovu.
  15. Tidito L

    Maoni, Ushauri na Mapendekezo kwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli

    Lake oil kam inalipa kodi.
  16. Tidito L

    Najaribu kuwaza endapo Lowassa ataikosa nafasi ya kuiwakilisha CCM!

    Du,sijui hii nchi Tumerogwa na nani? maana unaweza ukakosa hata ya akiri ndogo ya kuwaza kuwa kuwa huyu mtu hii gharama anayoitumia kuutafuta urais atairudisha vipi kama akiienda ikuru,na yy aliipata wapi huu utajiri wote ngali yuko kwenye siasa na serikali miaka yote ya maisha yake. jamani...
  17. Tidito L

    Kijana, kujenga nyumba ni uoga wa maisha

    Du,akiri ya mtanzania kweri ni matope,uoga wa maisha eti kujenga nyumba! bihashara utafanyaje ngali upo kazini takiribani masaa 10?ama unataka kuwatengenezea watu mitaji, anyway naisi uwo utoto bado unakusumbua kuwa uyaone.
  18. Tidito L

    Live: Nyoka lenye urefu wa ft12 laingia bafuni na kutaka kudhuru familia

    Tz tatizo watu sio wa wazi,maana hii ipo watu wameenda course ya snakecatcher wanajua aina zote za nyoka na ni yupi ana sumu kali ama mathara zaidi ila ndo hivyo serikari sikivu ya ccm haiwatambui kunasubiliwa lawama kwa watu eti hawajari u salama wao.
  19. Tidito L

    Pima kichwa chako kama unaweza hesabu

    du watanzania bana, watu kuapply hata uwezo wetu kimahesabu tunashindwa unaanza kuleta vikwanzo then unajiita big thinker. hio aina maana yoote ila ni kuactivate brain zetu.kama unashindwa hata ukikaa kimiya hamna wa kukulaumu.
Top Bottom