Search results

  1. utakuja

    Njoo tujifunze kuweka ROM mbalimbali

    Simple and clear. Yani napenda majibu kama haya.
  2. utakuja

    Internet provider Kwa fiber | Tabata

    Mwanzisha mada, ukikamilisha tafadhali tuletee mrejesho-- wengi wetu tumechoka kununua vifurushi kila mwezi. Mimi pia mkazi wa Tabata.
  3. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Ahsanteni sana wakuu. Nilijitoa muhanga na kwenda kwenye Website yangu pendwa ya Warusi na nikapata tutorial na vitendea kazi (pamoja na za Youtube) nzuri ya kuunlock: https://4pda.ru/forum/index.php?showtopic=700481 hii modem, nimeifungua na kuchukua tweezers ili ku'bootshot' -kitu nilichokuwa...
  4. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Kweli, mkuu! Inawezekana Ku-unlock bila kuifungua na kufanya shoti? Maana kila tutorial niliyopita inatumia njia hiyo?
  5. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Ndiyo, mkuu code inaomba na ukiandika zinaandikika.
  6. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Hapana Mkuu, inatumia Sim card. Ninataka kuifungua sababu inasupport band 2600 ambayo naamini Halotel inatumia.
  7. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Shukrani mkuu nimekuwa naangalia Youtube tutorial na kuna vitu nimejikuta na vikosa, kuweza kui-unlock.
  8. utakuja

    Msaada Ku-unlock WiFi Router ya Tigo Huawei B315s-22

    Habari wakuu, ninahitaji direction kidogo kwa Dar es salaam; ni wapi naweza pata huduma ya kuaminika (fundi) ya kufungua router tajwa kutoka kampuni ya Tigo, ili niweze kuitumia na line nyingine. Hii ni kutokana na Tigo kubadilisha vifurushi vyao vya Home Internet nilivyozoea, na kuweka...
  9. utakuja

    Tuendelee kufurahia.....!!!

    Kwa bahati mbaya hizo GB unazoonyesha naweza kuzimaliza kwa siku moja, na hizo GB za social media kwangu hata hazina maana. Dah! Hivi lini nitaweza kuvuta Fibre hadi kwangu huku(pasipo ushuani mfano: Masaki, Upanga n. K) niepukane na haya mateso.
  10. utakuja

    Hivi ufalme wa BB(Blackberry) umeishia wapi??

    By the time wanastuka, iPhone imeshaaza kuchukuwa wateja wao wa Kibiashara pamoja na wale wa kawaida. Ndipo wakatoa simu yao Blackberry Storm (pichani) kama jibu lao la iPhone, lakini kutokana na matatizo ya ndani ya kampuni; simu hiyo ilikuwa Ina matatizo juu ya matatizo. Kuanza kuharibu...
  11. utakuja

    Hivi ufalme wa BB(Blackberry) umeishia wapi??

    Kwa mujibu wa kitabu cha "Losing the Signal: The Untold Story Behind the Extraordinary Rise and Spectacular Fall of Blackberry" kampuni ya Blackberry, ukiachana na mambo mengine mfano: matatizo ya outage kwenye mfumo wao wa Blackberry Internet Service (BIS) uliopoteza trust ya watumiaji...
  12. utakuja

    Vifurushi vya internet 'visivyo rasmi' kwa makampuni ya simu

    Sibishi kabisa kwa hili mkuu, nimezunguka sana mitandao lakini nimeamua kurudi Vodacom; nimerudi nyumbani. Tigo nilikuwa naitumia Home Internet yao, lakini ipo very tempermental - mara moja inafanya kazi vizuri mara nyingine 4G inashida, mpaka uswitch to 3G ndio utapata atleast 1Mb/s. Mwisho...
  13. utakuja

    Vifurushi vya internet 'visivyo rasmi' kwa makampuni ya simu

    Mhh.. Nimeperuzi menu yote na sijaona kama kipo, kama kipo basi kitakuwepo kwa wateja pendwa wachache. Dah, Voda tupo tu kwa sababu spidi YAKE - ukiondoa Fibre, hakuna mpinzani kwa Tanzania lakini bei zao sigh.
  14. utakuja

    Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

    Naona bwana High Life anapost mzigo wa kwanza kutoka kwao pamoja na hiyo 1 year warranty. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. utakuja

    Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

    https://instagram.com/xiaomitz?igshid=17xje5rq8rtbo Xiaomi/Distributor wao wameanza Officially Tanzania au? Maana hii itakuwa nzuri sana. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. utakuja

    Hivi TCRA wanaweza kutupa sababu za msingi kwa nini bei ya internet Tanzania ni zaidi ya mara kumi ya bei ya internet Rwanda?

    Kwa hiyo wakuu, huyu jamaa kafungua sijui Excel yake na kaandika namba zisizo na kichwa wala miguu, then mmekaa serious kabisa mnakubaliana naye. Hamna link ya hii tafiti wala nini mtu kajiandikia tu vitu vyake. Comparison ya kawaida Ya vifurushi vya Airtel Rwanda na Airtel Tanzania...
  17. utakuja

    Je, ungependa kupata taarifa za miamala yote iliyofanyika kwenye kadi yako ya manunuzi mtandaoni?

    Mwanzo nilidhani anachosema mtoa mada ni uongo/wizi, lakini kumbe kweli; ukitaka kusoma statement ya kadi yako ya M Pesa Mastercard unaenda kwenye site hiyo tajwa.
  18. utakuja

    Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

    Inategemea ni mzigo gani unaongelea kama simu ni customs duty 0.6%+Railway Development 1.5%+ Vat 18% kama ni electronics ni Import duty 25%+ customs duty 0.6%+Railway Development 1.5%+ Vat 18% . - / Kama ni bidhaa za nguo au furniture chukua ya juu hapo ongeza Excise duty 10% au sometimes...
  19. utakuja

    Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

    Kwa watu mnaonunua bidhaa za bei kubwa kutoka AliExpress: ningependa kuwa sisitizia muwe mnajilinda kwa kurekodi unboxing zenu. Kama mimi kwa mfano, nikipokea mzigo wangu toka posta siufungui, nafika home, nachukua simu yangu naiweka kwenye kaangle flani then naanza kufungua box na kutoa kitu...
  20. utakuja

    Wale wote wanaotumia bidhaa za kampuni ya Xiaomi tukutane hapa ili kupeana ujanja

    Itakuwa labda sababu ya ujenzi unaendelea maana mimi pia nina mzigo tokea tarehe 28 upo customs tu
Top Bottom