Search results

  1. Kiboko.

    Video: Anayehusika na hii barabara ya Shaurimoyo (Al-haramain), ana akili sawasawa kweli kichwani?

    we naekilaza tu kama alietengeneza hiyo barabara, katikati ya mji ni posta tu.
  2. Kiboko.

    Harmonize: Safari yake kwenda International nje ya WCB inavyowatesa Wasafi

    Huna akili na hujui hata unachokiongea, wewe na bosi wako wote ni matabulasa. Pambaneni na hali yenu.
  3. Kiboko.

    Harmonize: Safari yake kwenda International nje ya WCB inavyowatesa Wasafi

    Mwambie boss waku aache kuvuta bangi na kula unga kwanza afu ndio akutume uje kumtaftia umaarufu huku, huyo unaesema anaenda international ana kipi cha ajabu? wenzake wanapiga show nje kila uchwao yeye ni lini kapiga show hata ndan tu ya nchi. Achen kuitafta huruma ya raia kwa ujinga wenu...
  4. Kiboko.

    Mwezi wa Ramadhani umeingia Masheikh wako Jela

    MAGAIDI HAO ACHANA WAFIE HUKO
  5. Kiboko.

    Wife kanizidi kipato lakini kila wiki lazima aniombe elfu 20 ya kusukia

    ULIOA MKE MWENYE KIPATO KIKUBWA UKAHISI UMEPATA KUMBE UMEPATIKANA
  6. Kiboko.

    Mtaji Hautakufuata Hapo Ulipo, Mtaji Wa Uhakika Unaweza Kuupata Kwa Njia Hii Moja Ya Uhakika.

    Huyu mwandishi ukimfatilia unakuta nae n masikin wa kutupwaaa
  7. Kiboko.

    Natafuta shamba boy

    Tiririka mkuu nn kiilikukuta?
  8. Kiboko.

    Plot4Sale Kiwanja kinauzwa 70 kwa 70 Kigamboni Mwembe Mdogo

    Humu hamna wateja, mteja akiona namba ya simu tayar angeshampigia muuzaji.... vijana wengi humu njaa kalii
  9. Kiboko.

    Nauza gari - Subaru Forester ya mwaka 2004

    chukua jogoo inayokunywa maji
  10. Kiboko.

    Baada ya Mbowe na Kamati Kuu kupiga 'hat trick', sasa ni zamu ya Peter Kibatala na Tundu Lissu kusimamia mambo ya kisheria

    Wewe n jinga sana.,, haya yote yanakunufaisha vipi ww na familia yako? Au bado hujitambui? Pigen sarakasi mtakuja shtukia 2025 hi hapa na CcM wanawashinda tena
  11. Kiboko.

    Harmonize, Huo ni Ushamba

    Harmonize na timu yake wamefiliska, ameona haongelewi tena ameambiwa mtu pekee wa kumgusa n Diamond,, hadi tattoo n sawa na za Platnumz, wimbo hauna kik
  12. Kiboko.

    Lazaro Nyalandu azuiwa kutoka nchini kupitia mpaka wa Namanga baada ya kukosa nyaraka muhimu

    CHADEMA ni wapuuzi sana, huu n mchezo wameshaplan kuucheza, na nahis watakuwa wanaongozwa na mabeberu, walete hali ya sintofahamu ionekane Tz kuna shida kuwa upinzani kumbe sio, Lipumba, mrema, cheyo wapo Tz miaka nenda rudi na hkuna baya liliwatokea, hawa CDM wakubali matokeo tu.
  13. Kiboko.

    Harmonize anakuja na mapinduzi ya Kijeshi kuinua muziki

    Mleta uzi hana hamu, anataman aufute uzi tu make raia hawamuelew kabsa huyo mmakonde.
  14. Kiboko.

    Profesa Kitila Mkumbo karibu CCM lakini usituvuruge

    Pilipili usiyokula Profesa Kitila inakuwashaje? Baada ya kuteuliwa na Rais wetu Dkt. John Magufuli kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Maji ukiwa bado mwanachama wa vyama vya upinzani haikuwa shida maana Rais aliamini katika uwezo wako na akiamini maendeleo hayana vyama na hilo lilidhihirika na siyo...
  15. Kiboko.

    Diamond alivyocheza wimbo wa King kiba kwa hisia kali

    Huonii aibu king wenu katangulizwa afu Tajiri ndo akapanda.
  16. Kiboko.

    Bernard Membe na mkewe warudisha kadi za CCM. Aishukuru CCM kwa mema yote iliyomtendea

    Huyu ni mwanasiasa wa kwanza kilaza toka nmezaliwa.. sasa unajivua vipi ilihal alishatimuliwa uanachama toka muda?
Top Bottom