Search results

  1. kibali

    Ivona Kamuntu wa Azam Tv, acha kumuiga Salim Kikeke bwana haipendezi

    Wewe ni mtangazaji mzuri sana na kwa hakika una mvuto, Mungu amekujalia. Najua kuna swala la role model, yawezekana kabisa Kikeke ni role model wako, lakini usimuige kuongea, hasa unapohoji unataka kabisa uongee kama Kikeke! Mpaka kuongea kwa mkato mkato! Haivutii, kuwa wewe itapendeza zaidi.
  2. kibali

    Natafuta mwanaume wa kuchat nae awe single umri kuanzia 39-43

    Wakuu heshima kwenu, nimekuwa lonely kwa muda sasa, hivyo natafuta mwanaume wa kuchat nae umri kuanzia 39-43, awe single tafadhali. Aliye tayari ani PM.
  3. kibali

    11 Mysteries Questions of Missing Girls!!

    1. Where are the parents of these missing girls, We want to see them (Wole Soyinka) 2. Why has the government not published picture of these girls? (Wole Soyinka) 3. You need a lot of vehicle to transport 230 girls (Godwill akpabio) 4. How where they transported? if the girls were made to...
  4. kibali

    Naomba mtizamo wako tafadhali....

    Wakuu wa MMU heshima mbele sana, Poleni na majukumu ya wiki nzima.Naombeni kujua mitizamo yenu juu ya hili... Ni mume/mchumba anaishi mtaa mmoja na baadhi ya wafanyakazi wenzie ambao ni wadada..i mean wanatumia route moja waendapo kazini. Je ni sawa wale wadada either kila mmoja kwa wakati wake...
  5. kibali

    Am soooo tired of being lonely

    Wadau wa jukwaa tukufu la MMU, upweke ni kitu kibaya sana wapendwa! Pamoja na uzuri niliobarikiwa na Mungu lkn sijabahatika kupata wa kuniondolea upweke,natamani nipate mtu anipende nami nimpende,aniambie i miss u,i love u,nakuhitaji,anipe maneno matamu ya mahaba,sijawahi kupata,niliyewahi kuwa...
  6. kibali

    Nina million 5, nishaurini nifanye biashara gani

    Wakuu heshima mbele,naombeni msaada wa mawazo jamani,nina sh.million 5 nataka nizizungushe kny biashara ambayo haitanisumbua hasa kwenye uendeshaji kwani mimi ni mwajiriwa hivyo muda wangu utakuwa siyo full time kny hiyo biashara,naombeni mchango wenu wa mawazo tafadhali.Mbarikiwe saaaana
  7. kibali

    Wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya?

    Wapenzi wa MMU,naombeni maoni yenu juu ya hili,ni wakati gani muafaka wa kuanza mahusiano mapya baada ya kuachana na mpenzi wako??na nini naweza kufanya katika kipindi hicho cha break up kiweze kuniondolea upweke?naamini tutashare experience zetu na from there i will get something,mbarikiwe
  8. kibali

    Wakuu nipokeeni

    nimeamua kujiunga rasmi,nikaribisheni tafadhali
Top Bottom