Search results

  1. Ramo

    Rekodi za Yanga dhidi ya Kaizer na wengine

    Wewe naye unashindwa kukua kama hiyo ni FAKE?
  2. Ramo

    'Lockdown' yapendekezwa nchini

    Utakula nini wewe jamaa huku umefungiwa ndani?
  3. Ramo

    Nimenunua muda wa maongezi wa Laki Nne kimakosa

    Yaani mimi ilikuwa badala ya 1000 nikaweka 10,000/ aisee..iliniuma sana.
  4. Ramo

    Ulitumia umbali gani kufuata penzi?

    Dar to Zambia..demu wangu wa kwanza kabisa yaani daah!
  5. Ramo

    Ushauri: Nahisi mchumba wangu ana mahusiano na wanaume wengine

    [emoji16][emoji16] eti ameludi field..
  6. Ramo

    Wimbo wako pendwa kutoka kwa Alikiba ni upi?!

    Nichumu
  7. Ramo

    Nani amemkwamisha Tajiri Diamond kununua private jet?

    Naunga hoja..
  8. Ramo

    Mimi ndio mwenye nyota ya kusalitiwa, Vipi wenzangu haya mnayapata pia?

    Aaa.. Pole sana,ila mimi naongoza mkuu.
  9. Ramo

    Maajabu ya kuchukua benki advance

    Haha ha ha
  10. Ramo

    Watanzania walioishabikia kipigo cha goli 4-0 kutoka kwa Kaizer Chief wamekosa uzalendo

    Pambaneni tu ..hakuna cha uzalendo hapa yaani.
  11. Ramo

    Medical Council of Tanganyika (MCT) na ubaguzi kwa Wazanzibar

    Naunga hoja..hao ulojo siwapendi...
  12. Ramo

    Wataalamu wasema Askofu Gwajima amepotosha ukweli kuhusu chanjo ya corona

    Huyo mtaaramu ni mpumbavu tu..gwajima juu..
  13. Ramo

    Unafahamu 21% ya waajiriwa wanatakiwa kuwa Wazanzibar?

    halafu wabishi aisee..
  14. Ramo

    Dhana ya Kuinuana Kiuchumi baina ya Wanafamilia; Kuna haja unapompa ndugu yako Mtaji wa biashara umtoze riba ili kuongeza uwajibikaji?

    Hapana mkuu.. ndugu yako ndo atakaye kabiziwa mwili wako pindi utakapo kata roho,....msaidie Ila mwambie akiichezea hiyo pesa asikutafute tena..
  15. Ramo

    Busega: Aua Mkewe kisha naye kujinyonga kutokana na tuhuma za kusaliti Ndoa

    Wanawake wa kisukuma wanagawa sana yaani...
  16. Ramo

    Ulianzaje anzaje kupiga punyeto?

    Nilijikuta tu.. Nisha anza yaani.
Top Bottom