Search results

  1. HSIRAJI

    Nini kitatokea iwepo utadanganya jina na maelezo kituoni

    Habarini wakuu Moja kwa Moja kwenye mada: Jameni nimeamka nikawa nawaza kitatokea nini KWA mfano utaamua kudanganya JINA na MAELEZO KITUONI ili kusudi uje ukatae hyo kesi haikuhusu KWA mfano upo mkoa wa ugenini ukakamatwa let's say na vitu vya wizi sasa kama mnavyojua jeshi letu la polisi...
  2. HSIRAJI

    Kwa hili wamefanikiwa maana si wote wana ujasiri wa kwenda dukani kununua condom

    Habarini wakuu, Hatimaye mashirika yanao husika na HIV/AIDS wameamua kutuwekea ATM za kuchukulia condom bure bila gharama yoyote; yaani wewe ni kwenda na kuchukua zana za kazi na kwenda kazini. All in all, kwa hili wamefanikiwa maana sio wote Wana ujasiri wa kwenda dukan kununua condom so...
  3. HSIRAJI

    Wahitimu tuamueni moja

    Leo haina haha ya ssalamu tutapoteza muda WAHITIMU tuamue sasa muda unaenda tunakuwa wakubwa assume umegraduate na 26 years ukasubr ajira kwa miaka mitano unakuwa na 31 years alafu umekosa alafu usubr Tena for mitano Tena jumlisha 31 inakuwa 36 alafu ukose Tena .yaani una kuwa umebakiza miaka...
  4. HSIRAJI

    Nilimpa mtaji mzazi mwenzangu ili asinisumbie kulea mtoto ila sasa kaanza kuomba hela ya matumizi tena

    Habari za mchana WanaJF, Nilikuwa naomba ushauri nini sahihi cha kufanya maana miezi kama mitatu imepita mzazi mwenzangu alikuwa anaomba pesa ya matumizi ya mtoto mfululizo mara mtoto anaumwa kwa wiki mara 3. Kwanza kabla ya hapo mtoto alikuwa anaumwa mara kwa mara nikahisi ananipiga pesa tu...
Top Bottom