Search results

  1. MfalmewaKiha

    Hakuna sehemu watu wake wamestaaribika Moshi kama Marangu na Mwika

    Yote uliyo sema ni kweli kabisa
  2. MfalmewaKiha

    Njaa mbaya sana; Ni jambo gani la hatari uliwahi fanya ulipokumbwa na njaa?

    Imebidi nicheke tu, maana njaa naijuwa kuliko yanayo andikwa humu
  3. MfalmewaKiha

    Njaa mbaya sana; Ni jambo gani la hatari uliwahi fanya ulipokumbwa na njaa?

    Duu bro pole sana,Haya maisha Wakati Mwingine huwa siamin km kweli Mungu Ni wa wote
  4. MfalmewaKiha

    Njaa mbaya sana; Ni jambo gani la hatari uliwahi fanya ulipokumbwa na njaa?

    Nilienda Kahama kutafuta kazi migodin nikakosa,pesa nikaishiwa,Kutokana na njaa yenye viwango vya TBS Ilinilazim nianze kumtongoza mama ntilie anae lingana na mama yangu mzazi ,lengo niwe nakula bure, Njaa ilikua inaumaa mpaka natetemeka mwili,macho mekundu,Harafu nikiongea km vile nataka...
  5. MfalmewaKiha

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Tangu Alhamisi nachungulia km kuna jipya ila jamaa naona alikuwa anatuangua mizuka yetu iko vp, huenda ye mwenyewe alisimliwa akaona Asimlie
  6. MfalmewaKiha

    Tigo acheni wizi kwa vijana wa Kitanzania

    Wizi wa Tigo nilijua kuwa wanaibia tu walaji kumbe hata nyie wapishi mnaibiwa, Anyway pole sana, Jitahidi ubadilishe fikra fanya mambo mengine.
  7. MfalmewaKiha

    Tigo kwa heri, natumia line yenu nipigeni mawe

    Siamini ninacho kiona ayse
  8. MfalmewaKiha

    Mkurugenzi wa Wilaya ya Ngara aondolewe Mara moja, amekuwa kero

    Tunaomba majina yake,kamili ili Tuweze kumTrack kwenye mazungumzo yake
  9. MfalmewaKiha

    Hii picha ya Hayati Magufuli na Mama Janeth imeniumiza na kunitafakarisha sana

    Kwa uandishi wako huu bila shaka we ni nshomile w katelero
  10. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Bro hapo ulipo upewe ulinzi, Unajitambua sana
  11. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Sisi wote ni wa Tanzania Kwanini tusipendane tu, Mtu akiwa na shida msaidie tu kama inavyotakiwa. Kwa kufanya hivyo hata milango ya Baraka inafunguka
  12. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Hujawahi kunyanyasika Ndio maana umesema hivyo,
  13. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Bro,Bro,Bro nimekuita mara 3, Nipo makini sana kuliko unavyo dhani,Ninacho jua hela zote au malipo Yote ni control number Basi,Na term hii nta record video za tukio mwanzo mwisho
  14. MfalmewaKiha

    NIDA nakuja kuchukua kitambulisho changu

    Ukisema hivyo watasema tuna watisha,
Top Bottom