Search results

  1. MotoYaMbongo

    Historia fupi: Israel haiwezi kuimaliza Palestina sababu walishashindwa toka mwanzo wakiwa taifa la Mungu

    Au mtu Muislam halafu anafurahia Wayahudi wauawe. Ajabu kweli.
  2. MotoYaMbongo

    Jengo la Ghorofa Gaza linavyoanguka katika shambulizi la angani la Israeli

    Sasa huyo Iran si akawasaidie Wapalestina? Anagwaya nini?
  3. MotoYaMbongo

    Rais Samia, Tanzania ni moja na hakuna mpasuko wowote. Tupo wamoja sana

    Huyo Jpm mfate Chato ukakae nae, tuachie Mama yetu tusonge mbele.
  4. MotoYaMbongo

    Baada ya ''honeymoon'' ya kisiasa, utawala wa Rais Samia utatetewa sana na makundi matatu

    Yani vyovyote iwavyo, bora Samia mara 1000 kuliko Jiwe lenye roho mbaya na visasi, tuna raha na amani mioyoni kwa sasa.
  5. MotoYaMbongo

    Tanzania inayotaka kujitegemea kiuchumi sasa inarudi zama za kutembeza bakuli ughaibuni

    Liwalo na liwe, mhimu tuna furaha na uhuru wetu inatosha. Mama songa mbele.
  6. MotoYaMbongo

    Nguvu ya Marekani inatokana na nini?

    Hata Magaidi wakidai fidia wanataka Dollar, sio mchezo
  7. MotoYaMbongo

    Rais Samia atoa ajira 40,000 za watu wa afya na Walimu: Waangalie Wakulimia pia

    Hawezi kukusikiliza mpuuzi kama wewe, ametoa sababu za msingi, unajua madaraja wewe? Hayo ni zaidi ya nyongeza ya kawaida, na July kayaachia. POLE SANA kwa chuki na wivu.
  8. MotoYaMbongo

    A living legend: Bado namuomboleza Hayati Magufuli, Shujaa wa Afrika

    Pia Rais aliyetesa watumishi wa umma sana.
  9. MotoYaMbongo

    Yanayoendelea sasa hivi nchini ni hatari kwa uhai wa chama kilichopo madarakani na baadhi ya viongozi waliopo Serikalini

    Mtu alishasema yeye jiwe, tangu lini jiwe likashaurika? muache Mama atuongoze ni zam yake, hutaki hama nchi.
  10. MotoYaMbongo

    Mnaomsifu Mama Samia baadaye mtamponda tu

    Hawezi kuwa na roho mbaya kama bwana fulani, hata kama atakuwa na mapungufu yake kama binadam.
Top Bottom