Search results

  1. Gaddy Fazzy

    Jinsi tunavyoishi wakristo hapa Zanzibar kipindi hiki cha mfungo

    Duuh, kumbe uislam nayo ni dini,!! Yaan mim huwa naona ni kikundi cha wajinga na wapumbavu walojaa upofu wa akili. Nakumbuka miaka fulani hapo nyuma nilikuwa zanzibar sehemu moja inaitwa Fuoni-Meli tano, nilienda duka moja kununua mahitaji eti yule muuzaji akakataa kuwa vitu navyovitaka havipo...
  2. Gaddy Fazzy

    Leo Ramadhani siku ya tano Afande Sele bado yupo hai. Je, ni kweli Albadiri inaweza kudhuru mtu?

    Kuna haja kubwa mashehe wawe wenye elimu kubwa, sio hao wanaokimbia darasani na kubaki na elim ya madrasa. Lakin sio mashehe tuu bali hata baadhi ya wachungaji. Maana hawa ndo wanaoharibu jamii
  3. Gaddy Fazzy

    Sheikh Mattaka: BAKWATA ndio wengi kesho misikiti zaidi ya 300 Dar itatumika kwa ajili ya swala ya Idd

    Ona hili jinga, acha kufananisha Ukristo na dini za kipumbavu
  4. Gaddy Fazzy

    Sheikh Mattaka: BAKWATA ndio wengi kesho misikiti zaidi ya 300 Dar itatumika kwa ajili ya swala ya Idd

    Baada ya kufungua, sasa unafuata mwendo wa kuchinjana, ugaidi pale pale
  5. Gaddy Fazzy

    Madanguro ya makahaba Mwananyamala mpaka lini?

    Hii biashara haiwezi kukoma!! Toka enzi za yesu hata ukirudi nyuma zaidi enzi za kina Lutu. Kadri siku zinavyoenda ndo inazidi kuongezeka saivi kila miji inayokua biashara hii huikosi. Kwa hapa dar ndo usiseme, hata hivyo wanasaidia sana yaan mnamalizana baada ya hapo hamjuani tena hakuna ya...
  6. Gaddy Fazzy

    Nani mbabe: Black Mamba vs King Cobra

    Mbele ya Nguchiro au paka hawa ni wachumba tuu!
  7. Gaddy Fazzy

    Kilichotokea New Orleans 2005

    Maji ni Uhai
  8. Gaddy Fazzy

    Dunia isiyokuwa na mipaka ya nchi au dini.

    Unaambiwa jamii haiwezi kuwa sawa kwa 100%. Yaan dini na mipaka vikiondolewa, bado kitaibuka kitu kingine tena cha kutenganisha watu. Mfano: kuna baadhi ya nchi zinapigana kisa dini, lakin kuna nchi zinafuata dini moja ila kinachowapiganisha ni ukabila, pia kuna nchi ni kabila moja lakini...
  9. Gaddy Fazzy

    Faida 10 za kula Matango

    Tango!! mwanaume unakula tango, [emoji38][emoji38][emoji38]
  10. Gaddy Fazzy

    Makato ya CRDB Bank ni makubwa

    Kasi naone uli wa ika?? Jamaa mawakala watammalizia pesa
  11. Gaddy Fazzy

    Uzi maalumu wa kupata connection za ajira na machimbo mengine

    Nimekuja dar kujaribu bahati yangu maana najua ajira ni changamoto. Nimefika dar kwakuwa sina mtaji ikabidi nitegemee nguvu zangu. Nikaanza kutafuta kazi ya kufyatua tofali(za block) kama siku tatu hivi, sijafanikiwa maana kila chimbo nikienda watu wapo wa kutosha. SASA kama kuna mtu yyt yupo na...
  12. Gaddy Fazzy

    Jinsi Kesi ya Yesu ilivyovunja Sheria

    Ona sasa akili za wavuta bangi zilivyo!! [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
  13. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Mamaako ndo alinivutisha bangi
  14. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Unataka kukubali eti walifanya mapenzi na dada zao, yaan ndugu kwa ndugu walioana? Nakama ni ndiyo ,walifanya hivyo kwa amri ya nani?
  15. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Adam na Eva hawakuwa wanadamu wa kwanza kuumbwa na Mungu, ila ni wanadamu wa kwanza kuumbwa katika bustani ya Edeni. Walikuwa ni aina mpya kabisa na Mungu akawatenga waishi katka bustani ya Edeni maisha yao yote. Ila nje mbali na bustani kulikuwepo binadamu wengine kabisa wakiishi. Baada ya...
  16. Gaddy Fazzy

    Maono ya herufi na tarakimu. Je kuna uhai ndani yake?

    Duuh, samahani naomba ufafanue kiundani zaidi kama hutojali
  17. Gaddy Fazzy

    Naomba kuuliza, kwanini watu tunaogopa kufa?

    Kwasababu hatujui ninikitatokea!! Alafu tumefichwa sana na hizi dini zetu,maana hutoa sana vitisho na kuna vitu vimewekwa chini ya pazia. Lakini wabobezi wa mambo ya kiroho (simaanishi hizi dini zetu) wapo wenye upeo mpana na wanasema nitofauti na tunavyojua/fundishwa na hizi dini zetu.
  18. Gaddy Fazzy

    Ushawahi kupigana, kuchokozwa? Chanzo ni nini?

    Nakumbuka wakati nipo kidato cha 6 , kishoju sec school huko Kagera, nilikuwa na ka mwili kadogodogo hivi sasa kwenye bweni letu nikaenda chumba jirani kuazima ndoo ya kuogea. Kwakuw nilikuta ndo ipo hainakazi na sioni kama kuna mtu ikabidi nichukue then nitairudisha maana ndo ulikiwa utaratibu...
Top Bottom