Search results

  1. harder king

    Sikukuu yote hii eti nimefumania...

    Singo maze ni mapasua vichwa ukute hapo kakutana na singo father wakaanza kukujadili "hyu ata kulea hajawahi hatutawezana"
  2. harder king

    Utabiri wako kwenye mechi kati ya Simba na Kaezar chiefs ni upi?

    Simba 0-0 kaizer
  3. harder king

    Mpenzi kajilisha nyama ya kitimoto kinyume na Imani

    Sijaona sehemu alipojilisha kitimoto
  4. harder king

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Mweleze hyo hai amnaga kichaa Kama yule,yule aliletwa na mwendazake kwa maslai yao binafsi akafie mbali huko.
  5. harder king

    Watu wengi hawajui tofauti ya Android na IOS

    Iv sisi wa ios ndio simu zetu zikijisikia zinaandika app close pale unapokua unatumia hyo app
  6. harder king

    CAG agundua ufisadi wa Tsh milioni 364 Halmashauri ya Bahi ambayo mke wa Spika Ndugai ni DED

    Aliesema ccm ni kizazi Cha panya Wala hakukosea
  7. harder king

    Wapinzani wanatakiwa kucheza ngoma yao na si ngoma ya CCM

    CCM wenyewe wamepagawa hawajui wanaicheza ngoma yao,upinzani au ya mwenda zake yaaan wamekua machizi machizi tu!
  8. harder king

    Nape Nnauye: Rais Samia Suluhu aendelee mpaka 2030

    Ndio ivyo ivyo walimtabiria mwenda zake Mama anawajua mwanzo mwisho kuwa ni wachumia tumbo tangu kitaambo
  9. harder king

    Maisha yamenishinda, vita imenishinda

    Dah mwamba unafeli wap aisee yaan tangu utotoni mpaka umekuwa bado unajiona umeumbiwa kupoteza? We ni wa thamani kuliko pesa na mali
  10. harder king

    Dkt. Kigwangalla: Mashine ya nyungu iliyo Muhimbili ivunjwe, viongozi wavae barakoa

    Ili lijamaaa si ndio lilikua la kwanza kupiga nyungu ili kumfurahisha mwenda zake et leo lememgeuka, ama kweli njaa mbaya.
  11. harder king

    Hivi mnajua CHADEMA wamepata hati gani?

    We taga chadema wanajitambua sio Kama hao mataga wenzako
  12. harder king

    Rais Samia Suluhu Hassan ampa onyo Waziri wa OR-TAMISEMI, Selemani Jafo

    Apambane sasa atafute barabara, madaraja na majengo ya kuyapa majina ya mama Kama alivyokua akifanya kwa jpm. Ule mda wa kufanya kazi ili kumfuraisha flan ushapita na kwa bahati mbaya tiari jofo alishazoe sasa sijui Kama ataweza kufanya kazi bila mapambio.
  13. harder king

    Kipanya aibuka na Mawaziri baada ya Rais Mama Samia Suluhu Hassan kuanza kazi

    Mawaziri wa jpm wamefungashiwa virago na pakuelekea hawajui
  14. harder king

    Enzi hizo...

    Enzi hzo unatumwa dukan ukanunue sukari robo,kiberiti kimoja na mafuta taa nusu Lita na peremende za mia Unaiba mfuniko wa ndoo unaendesha kama tairi huku unaelekea dukan ukiimba, Sukari robo...kiberiti kimoja...mafuta taa nusu lita..peremende za Mia*3 Sukari nusu Lita..mafuta taa...
  15. harder king

    Zijue athari za kiafya zitokanazo na uvaaji wa chupi

    Haha mleta mada hajatusaidia sisi wavaa suruali za vitambaa kabisa.
  16. harder king

    Zijue athari za kiafya zitokanazo na uvaaji wa chupi

    Pumbu zinachemkaje mkuu[emoji1787][emoji1787] Somo bomba sana tatizo ni kwetu sisi ambao sensor zetu zipo juu kupita kiasi yaan tukiona demu kavaa kizembe tu mashine inasoma 5G sasa Kama ujavaa Pichu lazima joka lilete tafran kwenye jamii.
  17. harder king

    DC Ole Sabaya: Jabali amelala Hayati Dkt. Magufuli

    Hazina iliyooza sio, na soon itaondolewa hili kuwekwa hazina inayostahili
  18. harder king

    DC Ole Sabaya: Jabali amelala Hayati Dkt. Magufuli

    Yes yes ata sisi tuliowengi tunamtabiria makubwa sana yatakayo enda sambamba na maofu yake.. Lazima alipe mpaka doti ya mwisho Mungu alali!
  19. harder king

    Tunaomlaumu Tundu Lissu hebu basi tuvae viatu vyake

    Wewe ni taga Kama mataga mengine tu acha kujificha kwenye shamba la karanga nyang'au wewe
  20. harder king

    Tuweke ukweli hapa; nini hasa chimbuko la ugomvi wako na jirani yako?

    Hyo ndio jirani mwema sasa usingeambiwa upande wako mpaka leo ungekua omba omba
Top Bottom