Search results

  1. Steve junior

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Huyo dada atakua ana depression inamsumbua
  2. Steve junior

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Acha unoko jomba, mtu anakusimulia unaanza hadi kumfuatilia, huo ni uchawi, mind yo business, mnawafanya watu waogope hata kushea simulizi zao
  3. Steve junior

    Life Experience: Jambo gani liliwahi kukutia aibu katika maisha?

    Hahahh, mi nilivurugwa vibaya mno yani
  4. Steve junior

    Life Experience: Jambo gani liliwahi kukutia aibu katika maisha?

    Kuna siku miaka ya nyuma kidogo, enzi hizo Niko janja tu nasoma sekondari, basi home kulikua na computer desktop ilikuepo home natumia tumia sasa kama unavyojua kompyuta kama hujui kuitunza inavyosumbua. Sasa ile kompyuta nilikua naitumia lakini ni nzito kimtindo ukiiwasha mpaka ukae muda...
  5. Steve junior

    Ibada ya kweli kwa Muafrika ni tambiko

    Una hoja ya nguvu sana
  6. Steve junior

    Ibada ya kweli kwa Muafrika ni tambiko

    Una hoja ya nguvu sana
  7. Steve junior

    Kwanini iwe Nigeria kila Kitu? Why Is It Nigeria. Wamewezaje?

    Na unaweza kumshirikisha mtu kiroho safi ila kitakachokukuta sasa
  8. Steve junior

    Kwanini iwe Nigeria kila Kitu? Why Is It Nigeria. Wamewezaje?

    Sisi wabongo ni kuvimbiana na kuchukiana, tutasubiri sana
Top Bottom