Search results

  1. BLACK MARXIST

    Mlevi, mzee wa kupiga hesabu baada ya matumizi

    Kipindi nipo kwenye peak ya kula mitungi nilikuaga napata sana pesa aisee. Sijui inakuaje hiyo
  2. BLACK MARXIST

    Nini kimempata Bilionea Mo Dewji?

    Ila Mo na pesa yote bado ana weakness kubwa sana ya kihisia. He is emotionally weak.
  3. BLACK MARXIST

    Mlevi, mzee wa kupiga hesabu baada ya matumizi

    Hapa kwenyewe nipo kaunta nashusha Safari baridii
  4. BLACK MARXIST

    Mlevi, mzee wa kupiga hesabu baada ya matumizi

    Hahaha daah, nilishawahi kukaa miezi mitatu bila pombe ila nilivyofugulia bomba, nililewa kuanzaia ijumaa mpaka jtano. Sitaki kabisa kukumbuka haya mambo.
  5. BLACK MARXIST

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Hapana, I eat everything, maji mengi na sikai na njaa. Japo ka kitambi kapo kwa mbali. Lengo langu ilikua kuongeza mwili.
  6. BLACK MARXIST

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Nadhani tatizo lipo hapo, ila kama yupo serious zile nyuzi bado zipo.
  7. BLACK MARXIST

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Sabaya anazidi kujimaliza kwa upumbavu.. wake mwenyewe
  8. BLACK MARXIST

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Nnaowajua wanatumia wheiy protein, ila nadhani ni vizuri upige mazoezi sana lakini zingatia msosi sana sababu mazoezi ni asilimia 30 na msosi ni 70. Binafsi nili shoot from 65 to 80 kwa kula sana na mazoezi kiasi, motivation ilikua uzi wa Castr ambao ni wa zamani kidogo.
  9. BLACK MARXIST

    Mada maalumu ya walevi na wanywa pombe

    Piga sana hizi na mwanangu wa kuitwa Zwanga nilipokua chuo, maajabu kuna siku niliumwa kutoa damu inamwagika tu kumbe zinaongeza damu aisee.
  10. BLACK MARXIST

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mkiweka code mtuambie na kampuni, lakini pia sio mbaya ku screenshot
  11. BLACK MARXIST

    Mpenzi wangu anaficha meseji kwenye simu yake, nahisi anawasiliana na wanaume wengine

    Dunia inakimbia sana, naona watu humu wamehalalisha kwamba binti au kijana wa kiume lazima awe na mtu mwingine apart from main one. Aisee huu ni ujinga na ujaha afu mtu anaongea kabisa usichungize simu. Zamani wazazi wetu walijua binti wa fulani ametulia na anafaa wanakwambia kaoe pale, kwa sasa...
  12. BLACK MARXIST

    Kwa udogo wa eneo la Israel na Palestina kwanini tusiwapeleke JWTZ kutuliza ghasia?

    Huyo soja hayo ma groves ya boxing anayatumia kwa kazi gani vitani?
  13. BLACK MARXIST

    Amesoma kombi ya HGE, kozi zipi anaweza kusoma katika level ya university?

    Tuanzie hapa kwanza, kwani malengo ya dogo ni yapi, Au mpaka hapo alikua anasoma tu bila kujua muelekeo?
  14. BLACK MARXIST

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Tip master kwa sasa simuelewi elewi mpaka nahisi kuna mkono wa kanji kama unavyosema aisee. Naona akila leo mkeka unaofata anapigwa.
  15. BLACK MARXIST

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mzee wa Nigeria leta mambo
  16. BLACK MARXIST

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Sijawahi kubeti tennis fanya kutupia kamkeka
  17. BLACK MARXIST

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Nakuja PM mkuu, kuhusiana na hii mada.
  18. BLACK MARXIST

    Tazama picha ya nyumba ya Obama

    Aisee ile mandhari ya Mwandosya ni babu kubwa, hao watu ndio walifanya kazi wakastaafu bana.
  19. BLACK MARXIST

    Tazama picha ya nyumba ya Obama

    Ulinzi na usalama jombaa
  20. BLACK MARXIST

    Tazama picha ya nyumba ya Obama

    Mbona haina fence? Anyways kuna tofauti kubwa sana kati ya mwanasiasa wa Kitanzania (either CCM or Mpinzani, wote hawa wapo kwa masilahi yao binafsi kwanza kabla ya taifa) na Mmarekani.
Top Bottom