Search results

  1. W

    Ridhika na ulichonacho Dada

  2. W

    Mambo ya ekotite hayo

  3. W

    Nini maoni yako katika suala la mwanaume kufunga kizazi?

    Kufuatia suala la uzazi wa mpango, sasa hivi kuna njia ya wanaume nao kupanga uzazi kwa kufunga kizazi na kuto kuwa na uwezo wa kumpa ujauzito mwanamke. Unakuwa unaweza kufanya mapenzi tu pasipo uwezo wa kutia ujauzito. Mimi kwa upande wangu sikubaliani na hicho kitu, labda kutumia njia...
  4. W

    Natafuta mchumba ili aje kuwa mke

    Habari wanajamvi, natumai ni Wazima Mimi ni kijana nimeamua kujitokeza kutafuta mchumba ili badae aje kuwa mke, mwenye upendo wa dhati Sifa zangu -dini yangu muislam -umri Miaka 30 - Kazi nimejiajiri - elim yangu degree Mwanamke (mchumba) ninaemuhitaji awe na sifa hizi - awe muislam...
  5. W

    Duuh Trump balaa kwa warembo

    Cheki hii video jinsi Trump anvyokula raha
  6. W

    Usibishane na mwanamke

    *Hillary Clinton alishinda midahalo yote, Donald Trump ameshinda uchaguzi* *Somo: Usibishane na mwanamke* [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Top Bottom