Search results

  1. R

    Bado DPP Biswalo Mganga baada ya Ole Sabaya

    dunia nzma inalaani jitu katili yeye anasema alikuwa mtu bora, kweli muda mwingine ni ku ignore mtu unapita
  2. R

    SHAKA: Zitto Acha Ulalamishi na Siasa za Kitoto

    Zittooooooooooooooooooooooooooooo
  3. R

    Zitto ni kweli anakubali kushindwa au anaficha aibu ya kutotaka kusikiliza ushauri wa wenzake?

    If Zito has conceded defeat, then it means the election was free and fair! Basi ni hatua nzuri ingawa tunataka tume huru Salary Slip
  4. R

    SHAKA: Zitto Acha Ulalamishi na Siasa za Kitoto

    kama hayakutokea ya 2020 na 20129 basi hongera...
  5. R

    SHAKA: Zitto Acha Ulalamishi na Siasa za Kitoto

    Very correct, nimekuelewa. Kwani wameshatangaza mshindi?
  6. R

    SHAKA: Zitto Acha Ulalamishi na Siasa za Kitoto

    tindo sjakuelewa? ukipata iddi ya wapiga kura unapataje kuona kukubalika kwa candidate?
  7. R

    SHAKA: Zitto Acha Ulalamishi na Siasa za Kitoto

    Je 2020?, 2019? We kijana nawe acha propaganda za kitoto kama umri wako
  8. R

    Jokate: Kila jambo na wakati wake

    Mbwa mama yako
  9. R

    Jokate: Kila jambo na wakati wake

    Mlimbwende atakuwa positive....... maana jitu baya lilikuwa .....
  10. R

    Jokate: Kila jambo na wakati wake

    Post of the week! Huyu hakluna na sifa za kuwa DC, ni hiyo kitu yake imemfikisha pale. hata akian Jerry Muro , wale ni wahuni tu hawakustahili kuwa pale. The whole lot..Hapi, Bashite, etc etc....
  11. R

    Anna Elisha Mghwira anarudi ACT? CCM atakaa kama mwanachama wa kawaida? Vitawezekana kweli?

    Haturuhusiwi kutaja majina ya watu humu, tutakuwa banned
  12. R

    Mlio Muhambwe na Buhigwe tupeni kinachoendelea

    Ndiyo maana tunauliza the situation on the ground, hasa mawakala kama wanafanya kazi yao bila intimidations from police/TISS JWTZ?????? (hawa mara nyingi ni wasafi)
  13. R

    Uchaguzi mdogo Muhambwe: Uchaguzi mwema usio na vitisho wala mipasho

    nileteeni Ngwajimaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
  14. R

    Kasi ya kufuta legacy ya hayati Magufuli imeishiwa pumzi? Fanyeni hivi

    cheap politics za Jiwe
  15. R

    Mlio Muhambwe na Buhigwe tupeni kinachoendelea

    Kwa mbinu za 2020 na 2019 mtashinda lkn kwa haki bin haki hamtoboi katu
  16. R

    Mlio Muhambwe na Buhigwe tupeni kinachoendelea

    Bado masanduku ya kura hawajakimbia nayo? Bado kura zilizopigwa tayari hazijatumbukizwa kwenye masanduku ya kura Bado mawakala hawajafurushwa kutoka kwenye vituo vya kupigia kura? Bado Majina ya wapiga kura wenu hayafutwa
  17. R

    Wazee wenye hekima ndani ya CC ya CCM. Msirudie kupitisha Mgombea Mwenye kaliba ya Magufuli

    Kama kuna mtu unamuona hatari kama magufuli anataka kupita unatumia udikiteita kuokoa jamii, ndicho ninachomaanisha. Hta watoto wako unaona kabisa kuwa huyu atatapanya mali zangu unamuengua kiaina...
  18. R

    Anna Elisha Mghwira anarudi ACT? CCM atakaa kama mwanachama wa kawaida? Vitawezekana kweli?

    Uko sahihi lakini kwenye kule wajukuu UACHE keki ya uRC kweli? Mbona keki tamu ile?
Top Bottom