Search results

  1. kitonger

    Anayejua aina nzuri ya perfume

    nunua FANTASTIC bei rahisi tu but hutojutia..5000 tu
  2. kitonger

    Hivi kwanini wanaume wafupi hawapendezi?

    mie mfupi kwa kimo ila mrefu kwenda mbele!!
  3. kitonger

    Nitamjuaje mwanaume aliyenipakia mkongo?

    sorry nje ya mada kdgo..hivi nkiamua cha kwanza nile nyeto then cha pili ndo nikamgegede mpz wng..nitachelewa Kupee au?
  4. kitonger

    Uzi maalumu wa kupata connection za ajira na machimbo mengine

    nina shahada ya AUTOMOBILE ENGINEERING..1 year experience (INTERNSHIP) from PRIMEFUEL COMPANY ..Natafta connection wadau.
  5. kitonger

    Tumalize Utata: Messi Vs Ronaldo ulimkubali yupi zaidi?

    ukitaka kujua kua messi sio mtu mzuri..barca ikicheza na timu pinzani..Wabetie wapinzani washinde halafu kaangalie mpira LIVe..
  6. kitonger

    Asubuhi ya leo Dar ilijaa ukungu

    Mkuu karibu Sana maeneo ya Mburahati Daraja la Mwinyi huku.
  7. kitonger

    Dkt. Bashiru Ally jiuzulu ili kulinda heshima yako, kupewa Ubunge wa kuteuliwa ni kudhalilishwa

    WAKUU HIVI KATIBU WA CCM ANALIPWA ZAIDI YA MBUNGE?
  8. kitonger

    Mafuriko Dar wa Salaam City Centre 29.04.2021

    Hata mie..Msaada wakuu
  9. kitonger

    Kwa Wapenzi wa Filamu za Kihindi (Bollywood Films)

    DANGAR YA AMIR KHAN (WRESTLER HUMO)...SANJU YA RANBIR KAPOOR..DEVDAS THOUGH YA KITAMBO ILA EYE CATCHING..DILWALE DULHANIA LE JAYENGE YA MWAKA 1995 BY SRK (ACHANA NA HII MPYA).
  10. kitonger

    TCRA: Vifurushi vyote kwa mitandao yote vimerejea

    TIGO..AIRTEL..Ndo vile vile.
  11. kitonger

    Naomba wazo la biashara, nategemea kupata Tzs 4,000,000/= (Milioni nne)

    PORTO WIN.BENFICA WIN..CLERMONT FOOT WIN..ZAMALEK WIN OR DRAW..THANK ME LATER.
  12. kitonger

    Google Camera: Camera bora zaidi kwenye simu yako

    nje ya mada kdgo..Sitaki picha za humu JF ZijiAUTOMATICALLY DOWNLOADED..maana zina MB nyingi..Msaada Pls
  13. kitonger

    Niulize jambo lolote kuhusu mziki wa Mchiriku/Mnanda

    Mkuu tuma humu hizo ngoma zote..yanini tukufate pm mkuu..[emoji120][emoji120]
  14. kitonger

    Maswali na Majibu ya Mwezi wa Ramadhani

    Dah aisee nlikua njiapanda..asante kwa kunijuza..Allah ndiye ajuae zaidi..nlikua nabet toka mfungo uanze..asante kwa kunizindua maana sikulijua hilo..ALLAH ATUSAMEHE.
  15. kitonger

    Maswali na Majibu ya Mwezi wa Ramadhani

    HIVI KUBET KUNABATILISHA AU KUNAPUNGUZA MAKALI YA SWAUMU?
  16. kitonger

    FUATILIA LIVE UPDATES KINACHOENDELEA JOBO CYCLONE TOWARDS DAR ES SALAAM

    doh saa9 usiku tutakua tumelala wengine..YARABBI KWA BARAKA ZA MWEZI HUU MTUKUFU..TUEPUSHIE MBALI.
Top Bottom