Search results

  1. Kiti Chema

    Mashine ya kuprint tshirt inauzwa ( Heavy duty heat press machin)

    Mkuu asante nimeiona vizuri, naomba nikuulize kitu, mimi ni mtumiaji wa Hits printing, Epson zote na Noritsu Qs3011, Je hiyo machine uloweka inaweza chukua nda gani kujifunza mpaka kuielewa, Nilihitaji kama nikifanikiwa kupata vihera basi kabla ya mwaka kuisha huduma hii niwasogezee wakazi wa...
  2. Kiti Chema

    Rais Samia amkabidhi nyumba Rais Mstaafu Kikwete

    Ule usemi kuwa mwenye nacho ataongezewa hatimaye nimeuona ukitimia ndani ya hizi siku mbili zilizo fatana, kweli Bible huwa haisemi uongo
  3. Kiti Chema

    Aliyezuia mechi ya Simba na Yanga kuchezwa awajibike mwenyewe!

    Hahaha,mkuu karibu Kigoma kwenye kilimo cha Vanilla ndiyo dili kwa sasa zaidi ya madini, mapori yapo ya kutosha
  4. Kiti Chema

    Jinsi wanigeria wanavyoingia USA kila siku

    Kwani kutoka Bongo mpaka USA nauli ni kiasi gani
  5. Kiti Chema

    Yanga yagomea mechi kupigwa saa 1, mechi yaahirishwa

    Kutoka mwisho wa reli kwa Treni mpaka Dar harafu mechi iahirishwe kizembe aisee FIFA fanyeni kazi yenu, viingilio vyetu bado gharama za kutoka huko Kigoma mpaka huku, si hivyo tu gest zimejaa hakuna pa kulala
  6. Kiti Chema

    Mechi ya Simba na Yanga imeahirishwa

    Nimetoka Kigoma kwa Treni harafu mchezo uahirishwe kizembe, hawajatenda haki, na viingilio vyetu sijui itakuwaje
  7. Kiti Chema

    Nani Alaumiwe kwa Hasara Watanzania Waliyoingia Leo?

    Hapa sijui pa kulala jiji hili, nimetoka Kigoma kwa Treni leo hii mechi imeahirishwa ? Sijui kiingilio changu ningetoa kama sadaka basi ningepata swawabu ,😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠
  8. Kiti Chema

    Binti wa TB Joshua kuolewa Arusha

    Chonde chote, jirani yake nakuomba nikuagize unitafutie namba za hako kabinti ka familly ya Bwana harusi, Huenda nikabahatika na mimi tukazaa watoto machotara
  9. Kiti Chema

    Yanga SC wanastahili kupata ushindi wa mezani kwa huu ujinga wa TFF.

    Sasa viingilio vyetu itakuwaje,Naomba FIFA walitazame hili na watoe adhabu kwa wahusika
  10. Kiti Chema

    Umeicheki IRIS? Hizi ni facts 10 usizozijua kuhusu series hiyo

    Movie ya Jumong mbona ndiyo movie ambayo nasikia inaongoza kwa mauzo
  11. Kiti Chema

    Tafaadhali, Nicheck ukihitaji huduma ya muundo wa picture (Graphic Design), Video Lyrics/spectrum na Subtitles

    Na mimi je ambaye tayari nina Idea, nitapana nafasi ya kujifunza zaidi kwa kiasi gani cha hera ya vocha
  12. Kiti Chema

    Kilimo cha Vanilla kingekuwa rahisi namna hii, hakuna mkulima angekuwa maskini

    Kwa sasa mbengu za vanilla zinapatikana Ngara kwa sana
  13. Kiti Chema

    Kilimo cha Vanilla kingekuwa rahisi namna hii, hakuna mkulima angekuwa maskini

    Kagera,kigoma nyanda za juu, kilimanjaro, mbeya, na maeneo mengine
  14. Kiti Chema

    Kwanini Umiliki Biashara badala ya kumiliki mfumo wa kibiashara?

    Mkuu ubarikiwe, hapo nimekuelewa kabisa, Asante sana
  15. Kiti Chema

    Kwanini Umiliki Biashara badala ya kumiliki mfumo wa kibiashara?

    Mpaka hapo sijaona hiyo mifumo ya kibiashara, nilitegemea uelezee labda mifumo ni moja mbili ila sijaambulia chochote
  16. Kiti Chema

    Kwa anayejuwa kuhusu zao la vanilla

    Iko hivi, zao hili hulimwa sehemu zenye baridi, mfano, Bukoba, Iringa, Njombe na Mbeya, Zao hilo huchukua miezi 18 tangu limepandwa mpaka kukomaa, na wakati wote huhitaji mvua za kutosha. kwa Kagera hupwandwa chini ya migomba ili zao hilo lipate kivuli na unyevu nyevu wakati wa kiangazi...
  17. Kiti Chema

    Ushauri: Nahitaji kuanzisha biashara ya sigara

    Waambie na wavutaji wenzio sigara ni hatari kwa afya zenu.
  18. Kiti Chema

    Nimemchukia mke wangu

    Haya maisha kuna vitu vinanichangaya kwa kweli, Hivi kipi kilicho bora, uoe msichana ambaye mmezoeana au kufahamiana kwa mda mrefu au uoe ambaye mmefahamiana kwa mda mfupi?
Top Bottom