Search results

  1. Philipo D. Ruzige

    Kuahirishwa kwa Simba na Yanga ni failure ya

    Muda huu namuwaza yule mwamba alietoka kigoma by ngondi alafu leo game limechacha .wampe nauli aisee
  2. Philipo D. Ruzige

    Ushauri: TANESCO rudisheni Service Charges

    Kweli uchawi upo na wachawi tunaishi nao
  3. Philipo D. Ruzige

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Pamoja na uzoefu wangu mpaka kustaafu hawa siwafahamu. [emoji848][emoji848][emoji848]
  4. Philipo D. Ruzige

    Kichaa cha Wazungu kikipanda

    [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]mi sijui bhana. Kama sikosei kikopo cha 350ml ilikua 5500/= mana ni muda sana
  5. Philipo D. Ruzige

    Kichaa cha Wazungu kikipanda

    Evian. Hayo maji yanauzwa bei kubwa balaa. Nilienda Shopper ya Mbezi beach nikashangaaa
  6. Philipo D. Ruzige

    Tecno wame partner na Actor Chris Evans wengi wanamjua kama Captain America kutoka Marvel Cinematic Universe

    Subir siku uone ameandika tweet ya kuisifia tecno , Ila signature "twitter for Iphone"
  7. Philipo D. Ruzige

    Tecno wame partner na Actor Chris Evans wengi wanamjua kama Captain America kutoka Marvel Cinematic Universe

    Sio hacker bali nimekua mteja wao kwa muda mrefu mpaka mpaka akili ilipofunguka[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
  8. Philipo D. Ruzige

    Tecno wame partner na Actor Chris Evans wengi wanamjua kama Captain America kutoka Marvel Cinematic Universe

    Hata wakipatner na Joe Biden. Haibadilishi ukweli ... Waboreshe tu simu zao
  9. Philipo D. Ruzige

    Fred Vunja bei: Maduka yetu pekee ndio yanauza nguo original hapa Bongo

    [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] Na ndio ukweli mtu. Vitu vyake vingi ni low grade
  10. Philipo D. Ruzige

    Anayejua aina nzuri ya perfume

    Natumia spray yake. Ni safi sana. Tangu nimeanza haka kamjamaa sijawahi enda kwingine kabisa Perfume yake napataje?
  11. Philipo D. Ruzige

    Soma unaweza jifunza kitu: Jinsi graduate nilivyopoteza 1.8M niliyoitafuta kwa jasho

    Bro 6.4 unatembea nayo kwa daladala. Mimi nikishika 1m tu napanda uber/bolt .[emoji38][emoji38] Pole sana kiongozi
  12. Philipo D. Ruzige

    TECNO kutwaa tuzo ya simu pendwa baada ya kuishinda Samsung

    Performane hovyo. At least H6 nilienjoy kidogo. Nilizitumia na matumizi ya kawaida tu.
  13. Philipo D. Ruzige

    TECNO kutwaa tuzo ya simu pendwa baada ya kuishinda Samsung

    In summary: Infinix - Upuuzi uliochangamka tu Tecno - Upuuzi wa kawaida Itel - Upuuzi uliopooza [emoji124][emoji124]
  14. Philipo D. Ruzige

    TECNO kutwaa tuzo ya simu pendwa baada ya kuishinda Samsung

    Naomba nikwambie tu . Tecno ni upuuzi kama upuuzi mwingine tu. Nimetumia simu za tecno zaidi ya 5 Nimetumia: T30 (button) T35 (button) P3 P5 P9 S5 W3 Wx3 LTE N8 S2 H6 Hizo zote nimetumia kwa kumiliki zaidi ya miezi 3 . Hivyo tunaposema tecno na upumbavu flani uliochangamka mtuelewe tu
  15. Philipo D. Ruzige

    Diva anahitaji msaada...

    Shubhaaamiti. Ana 32 yrs ?? Mke wangu Mama Ian atakua na 17 sasa [emoji38][emoji38][emoji38]
  16. Philipo D. Ruzige

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Spana Malaya[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
  17. Philipo D. Ruzige

    Hizi ni kona kali na milima, kwa barabara nchini, taja nyingine

    [emoji1][emoji1][emoji1]one time nikienda kazini huko nimeongozana na wife tupo kwenye burdan ya jioni , tukafika Mombi usiku. Tunapanda hiyo milima na mikona dereva kama kalewa , anamwaga moto balaa, ndani tunaokota mabegi tu
  18. Philipo D. Ruzige

    Hizi ni kona kali na milima, kwa barabara nchini, taja nyingine

    Kwa mliowahi kwenda KISAKI kutokaea MOROGORO Kuna kona fulani ukitoka Matombo zipo kwenye mlima unaitwa KILIMA CHA MANYANI. Hizo kona nazo zimechangamka balaaa
  19. Philipo D. Ruzige

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Dr. Kina** akitupiga lecture akiwa ameproject pc yake pale UDOM. Akafungua Firefox, ile kuandika herufi ya kwanza ya pili[emoji1][emoji1] zikashuka suggestion za XXX kibao[emoji16][emoji16] aliclose kwa speed ya umeme
Top Bottom