Search results

  1. kitonger

    King'amuzi cha Azam hakiwaki

    Habarini Wakuu.Nina King'amuzi changu cha azam sikukitumia yapata 4 months,leo nakiwasha hakiwaki..nikajua tatizo ni adapter,nikakijaribisha kwa jirani yangu kupitia adapter yake..lakini bado tatizo lipo vilevile..Msaada wakuu nifanyaje.
  2. kitonger

    Naomba msaada jinsi ya kurudisha muamala wangu Airtel Money

    Habarini wakuu,saa 3 usiku wa leo nlihamisha 8500 kutoka airtel kwenda sportpesa, bahati mbaya nimekosea codes pesa ikaenda pasipojulikana. Nawezaje kuirudisha pesa yangu? Msaada wakubwa zangu.[emoji120][emoji120]. Hii hapo chini ndo text iliyokuja immediately nlivyofanya muamala.
  3. kitonger

    Msaada ndugu zangu Pc yangu haifunguki

    Habari wakuu..Nina laptop ya Dell..nimeiwasha Jana iliandika maneno hayo.msaada tafadhali. Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom